Natafuta shamba la kukodisha


Satisfier

Satisfier

Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
54
Likes
77
Points
25
Satisfier

Satisfier

Member
Joined Nov 24, 2016
54 77 25
Habari zenu!

Kama unajua mtu anayekodisha shamba maeneo ya Arusha hasa Mushono, naomba mawasiliano yake.

Napenda bustani tangu utoto, nilikuwa na kibustani changu hadi siku moja nililisha shule nzima mboga za majani:)

Nataka kulima mbogamboga zote kwa kilimo cha umwagiliaji. Nahitaji heka 2. Bajeti yangu ni laki 5 kwa miezi 6.

Asanteni wanaJF
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,262
Posts 30,469,957