antimatter
JF-Expert Member
- Feb 26, 2017
- 51,502
- 134,270
Karibu,Wakuu .....
natafuta marafiki wa kiume na wakike hapa JF wa kushare mambo mbalimbali.
Asante!
Wee jinsia gani?
Karibu,Wakuu .....
natafuta marafiki wa kiume na wakike hapa JF wa kushare mambo mbalimbali.
Asante!
Mtoa mada Serin anaomba urafiki na weweVp mbona fujo?3
Kwanza nataka nimtoze kodi ya kujiunga hapa mjini mkuu...😜Kazi yako hiyo ya kukaribisha wageni mpe kitabu cha wageni cha kusaini
Kijama mdogo ninaeishi kwa sheji aliyemuoa dada na wamepanga chumba na seble na mimi nalala sebleni na mandoo ya maji..... ila huwa wakitoka kuoga dada na shemeji, nakaa tu sebleni naangalia upande wa Tivii wakati shemeji anapita amejifunga kanga ya dada aliyopewa zawadi siku ya harudi....ndio nimemaliza chuo mwaka jana...🤗Wewe ni mnani mkuu
Umenikumbusha mbali sana mkuu🤣🤣🤣 zamani ulikua unambia ukienda mjini unalipishwa kwa kuangalia tu maghorofa ya mjiniKwanza nataka nimtoze kodi ya kujiunga hapa mjini mkuu...😜
Nilitaka kusema mgeni ni new version yako kumbe kufanana sio kwa sura tu mnaweza fanana kwa mengi wanadamuMwambie sitaki!
Hapana siwez fanana na hiyo specie..Nilitaka kusema mgeni ni new version yako kumbe kufanana sio kwa sura tu mnaweza fanana kwa mengi wanadamu
🤪Hapana siwez fanana na hiyo specie..
Kama n Wakike nambie nije pm 😎Wakuu .....
natafuta marafiki wa kiume na wakike hapa JF wa kushare mambo mbalimbali.
Asante!
Umenipata.Wakuu .....
natafuta marafiki wa kiume na wakike hapa JF wa kushare mambo mbalimbali.
Asante!