Natafuta rafiki wa kike


Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,220
Likes
12,445
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,220 12,445 280
Yangu ni Bishanga@sitimbi.com.
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,637
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,637 280
kama ni kuchat tu, umri wa nini?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,442
Likes
3,514
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,442 3,514 280
Wapi Lady doctor

Wapi Mrembo by Nature
et al

Ila kwa hiyo range ya huo umri, Nenda Feithbuku
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,025
Likes
5,344
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,025 5,344 280
wewe ndio unasababisha zero ziongezeke.....
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Wapi Lady doctor

Wapi Mrembo by Nature
et al

Ila kwa hiyo range ya huo umri, Nenda Feithbuku
ataje umri wake kwanza, isije ikawa ana 70s so anataka atukusanye atusimulie hadithi.... Hawa wa 16-18 watakuwa wasikilizaji wazuri sana!
 
Last edited by a moderator:
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Likes
814
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 814 280
Wapi Lady doctor

Wapi Mrembo by Nature
et al

Ila kwa hiyo range ya huo umri, Nenda Feithbuku
Mzee bwana, huyu jamaa anatafuta mtu wa kuchat nae ila vigezo na mashrti kuzingatiwa....mimi nilio nao wa kuchat nao wananitosha asee.....nani anataka kujiongezea majanga usiku huu
 
Last edited by a moderator:
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
1,351
Likes
214
Points
160
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
1,351 214 160
Acha udhaifu wewe ingia mtaani
 
K

Kizwili

Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
39
Likes
0
Points
0
K

Kizwili

Member
Joined Feb 19, 2012
39 0 0
Jamani mawazo ya mtu ya heshimiwe nitaomba muongozo sasa ivi?
 

Forum statistics

Threads 1,274,151
Members 490,601
Posts 30,502,798