Natafuta mwanamke wa kuzaa naye

Natafuta mwanamke wa kuzaa naye

blackwizard

Senior Member
Joined
Feb 8, 2012
Posts
163
Reaction score
24
I am looking for a woman aged between 28-35 years, with no child before, minimum education collage, Christian who is interested to have a child, and good back ground. Level of income doesn’t matter or family status. AWE TAYARI KUPIMA Sent your email address and phone number to my inbox.
 
Toa profile yako wadau wapo wata private meseji
 
unataka kuoa au kuzaa tu??

Sasa ya elimu yake yanakuhu??
 
huyu naye anataka mkataba au ndoa?? anatafuta mwenza au wa kuzaa tuu, maana siku hizi. mhhhhh
 
Wewe ni dini gani ambaye inahalalisha uzinzi?
 
Duh......hapo unatafuta wa kuzaa nae tu? Na vigezo vyote hivyo? Hellooow....
 
Mkuu, hebu tiririka vizuri bwana, mie nijitose kuku pm...! Hizo sifa kama unatafuta mke vile....!
 
mikataba mibovu maana wewe unataka mtu wa kuzaa naye tu
vigezo rundo je ukifikia wa kuoa si vitabu vya vigezo
 
yaonekana watafuta mtoto but huhitaji kuwa na gal wala commitment yoyote so hizo sifa za huyo mwanamke za nn? Ishu yako simple sana nenda kenya coz hospital zao wanauwezo wa kuchukua mbegu zako akapandikizwa female yeyote yule then unalipa expenses zao mtoto akizaliwa wapewa mwanao wasepa na wala huhitaj kukutana kimwil wala kumfaham huyo mwanamke.ila waonekana wahitaj female wa kukutimizia shida zako za kimwili
 
Blaine kuoa kazi kuliko kuzaa, angalia wangapi wamezalishwa wakiambiwa honey i love you halafu ikaishia hapo?tuache unafiki tuwe wazi
 
elewa maana huu ni mkataba, with option to be marriage, that's why conditions are key
 
Chauro when serious matters are on table i dont expect madness to imposed
 
It seems members comes with wrong perception on my concern, what is my interest is completely distorted, can you have child without certain relationship? the concept is a woman with stated quality is the one. "don't confuse it.
 
Back
Top Bottom