Natafuta mume miaka 54-58


E

esm

Member
Joined
May 8, 2013
Messages
32
Likes
1
Points
0
E

esm

Member
Joined May 8, 2013
32 1 0
Habarini wadau wanajf,mimi ni mwanamama miaka 32 natafuta mume tuoane ndoa ya serikali tuu kanisani msikitini hapana...awe na miaka kuanzia 54 hadi 58 na awe mwajiriwa wa ofisi/shirika la serikali ambaye ni ofisa haijalishi kitengo lakini itapendeza kama ni wale wanaofuatwa na DFP AU STK/STL ambaye hana mke kwa sasa na kama ana watoto wasizidi watatu ili tukichanganya na wakwangu wawili wawe jumla watano.nawasilisha
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
He he he, eti anayefuatwa na STL/STK au DFP

Kwa kweli sasa hivi marketing strategy ime-advance

cc watu8 king kong King'asti
 
Last edited by a moderator:
E

esm

Member
Joined
May 8, 2013
Messages
32
Likes
1
Points
0
E

esm

Member
Joined May 8, 2013
32 1 0
Kongosho kwanini tupate tabu ya kuingia mfukoni wakati wa kuingia petrol station ?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,642
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,642 280
Sio hivyo najua wa hivyo hatutasumbuana hilo tu..
Tafuta mtu wa rika lako au mliyeachana umri kidogo...mwanaume wa umri huo si ni baba yako kabisa huyo!!!!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,870
Likes
15,431
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,870 15,431 280
Unataka fedha zake za kiinua mgongo na fao la kujitoa huna lolote.
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
371
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 371 180
Huyo au hao waliokuzalisha watoto wawili walikuwa na STL/STK? Mimi pia ninafuatwa na gari lakini natafuta mwanamke lakini sio waliotumika extra mileage na kuzalishwa watoto.
 
E

esm

Member
Joined
May 8, 2013
Messages
32
Likes
1
Points
0
E

esm

Member
Joined May 8, 2013
32 1 0
Huyo au hao waliokuzalisha watoto wawili walikuwa na STL/STK? Mimi pia ninafuatwa na gari lakini natafuta mwanamke lakini sio waliotumika extra mileage na kuzalishwa watoto.
wewe umetumika mileage ngapi?au hujaguswa wewe?
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,690
Likes
3,529
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,690 3,529 280
...ndoa ya serikali tuu kanisani msikitini hapana
esm, kuna walakini hapo kwenye misikiti na makanisa. Kwa nini hupataki?
...awe na miaka kuanzia 54 hadi 58
Hapa napo! Huyo wa miaka 54 kabakisha mwaka mmoja astaafu kwa hiyari, kwa hiyo unataka kulea mstaafu? Huyo wa 58 kama ni kwa hiyari basi kishastaafu, kama ni kustaafu kwa mujibu wa sheria kabakisha mvua mbili. Assume anataka mzae, mtalea wajukuu?
.. lakini itapendeza kama ni wale wanaofuatwa na DFP AU STK/STL ...
Hapa napo kichwa kinauma. Wanaoendesha magari yao wenyewe hawana nafasi? Kumbuka, hiyo STK/L, DFP itamfuata kwa miaka miwili tu huyo wa 58, then anastaafu. Kwa kuwa utampendea DFP then akisfaatu what happens? Kumbuka una miaka 32 tu!
...ambaye hana mke kwa sasa na kama ana watoto wasizidi watatu ili tukichanganya na wakwangu wawili wawe jumla watano.nawasilisha
Hili la mwisho naona liko sawa sina hoja nalo.
 
Last edited by a moderator:
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,278
Likes
10,025
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,278 10,025 280
hahahaha,unataka mapenzi au wataka mali,unataka umpate mwanaume wa umri wa kukaribia kustaafu,ili umrestishe in PEACE.Upate urithi,karagabaho tafuta chako na wewe
 
E

esm

Member
Joined
May 8, 2013
Messages
32
Likes
1
Points
0
E

esm

Member
Joined May 8, 2013
32 1 0
esm, kuna walakini hapo kwenye misikiti na makanisa. Kwa nini hupataki?

Hapa napo! Huyo wa miaka 54 kabakisha mwaka mmoja astaafu kwa hiyari, kwa hiyo unataka kulea mstaafu? Huyo wa 58 kama ni kwa hiyari basi kishastaafu, kama ni kustaafu kwa mujibu wa sheria kabakisha mvua mbili. Assume anataka mzae, mtalea wajukuu?

Hapa napo kichwa kinauma. Wanaoendesha magari yao wenyewe hawana nafasi? Kumbuka, hiyo STK/L, DFP itamfuata kwa miaka miwili tu huyo wa 58, then anastaafu. Kwa kuwa utampendea DFP then akisfaatu what happens? Kumbuka una miaka 32 tu!

Hili la mwisho naona liko sawa sina hoja nalo.
1.Msikitini/Kanisani ..wengi walioenda huko saa hizi ni majanga yamewasonga
2.Swala la umri naamini atakua keshamaliza michezo yote na mauongo yote ya kucheat kwa mwanamke(matured enough)so kwakua mimi nina watoto naye pia anao kuzaa haipo...
3.Mimi nina gari mbili moja ntampatia ili tufanye mambo mengine na kiinua mgongo,Nadhani nimejibu hoja zako zote Idimi
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099