Trigonometry
Member
- Nov 7, 2016
- 56
- 72
Eti Mme umepata, haaaaaa Mme mwenyewe unaitwa PNC???Mambo yanapokwenda mrama kumbuka kuwa kuna Mungu peponi anayekupenda na kukuangalia, lakini yupo duniani anayekujali ambaye ni mimi peke yangu
MUME UMEPATA MAMAA[emoji41] [emoji8] [emoji173]
Kwanini tufafanulie changamoto zakeHuwezi pata mke au mme hapa hata siku moja
Jf raha[emoji2] [emoji3] [emoji1] [emoji15] [emoji15]Hao wanaume wa miaka 30 na kuendelea washakuwa wazee na wanafamilia zao na pia huku JF hawapo..tuliopo ni hot blood 27 kushuka chini ndo maana tunakupotezea...ushauri nenda RITA wakubadilishie cheti cha kuzaliwa kisha urudi kutafuta mwanaume kuanzia miaka 23 mpaka 27 uone kama hujaenda polisi kuomba ulinzi kuepika wanaume wanavyotiririka.....
Hata waganga wa kienyeji wamepunguza masharti siku hizi wanaagiza kuku wa kisasa, samaki hata matembele mwache atafute mwanaume mweupe na mcha munguTatizo una masharti kama mganga wa kienyeji...ungekuwa ushapata ....punguza vigezo(mashariti)
Nipo mimi umenipata,tuhamie PM tuyajengeAwe mweupe au maji ya kunde
mrefu
alie ajiriwa au mfanya biashara
umri 30 kuendelea
awe mcha mungu mkristu
Atakuwa keshabigwa kibuti tayari,chezea JF weweUnataka wangapi?
Nimempata nimpendae
Hawa watu wana akili za panzi.Unataka wangapi?
Nimempata nimpendae
TUPIA KA PICHA KAKO TUONE KAMA HATA WEWE UNA VIWANGO,Awe mweupe au maji ya kunde
mrefu
alie ajiriwa au mfanya biashara
umri 30 kuendelea
awe mcha mungu mkristu
Me nipoAwe mweupe au maji ya kunde
mrefu
alie ajiriwa au mfanya biashara
umri 30 kuendelea
awe mcha mungu mkristu
Pole.....Awe mweupe au maji ya kunde
mrefu
alie ajiriwa au mfanya biashara
umri 30 kuendelea
awe mcha mungu mkristu