Natafuta mtu wa kuuza bidhaa za forever

Natafuta mtu wa kuuza bidhaa za forever

hii forever bado ipo? Vitu vinadumu sana, seems watu wanakufa hii kampuni na waliopo wanasonga mbele. Way
Back 2008 chuoni walipigwa sana na utapeli wa bidhaa zao za Forever.
Bidhaa hazina shida.
Wenye shida ni wabongo wanaozitumia kufanya utapeli.
 
Mwanangu mmoja mwaka 2012 aliuziwa kopo la vidonge kwa 70k wanadai ukila kidonge kimoja ni sawa na umekula bakuri moja la mboga za majani na matunda. Lingine akauziwa 110k wakasema ni dawa ya kuondoa sumu mwilini. Katoka huko anatuaminisha kabisa kuwa ana sumu mwilini nikasema kwani amekuwa nyoka baada ya kutoka forever? Matapeli sana hawa jamaa
 
Chekundu Chekundu
IMG-20260903-WA0294.jpg
 
Habarini, nimejiunga na forever living, na sasa ni manager, ila mda wa kufanya hizi biashara mm sina. Nlijiunga kwa ajili ya matumizi yangu tu. Ila naona kama kuna fursa ya kupiga hela. Natafuta mtu mwenye uzoefu na biashara ya networking.
Lishatajirika ? maana zilivyokuja bongo miaka ya 90 pamoja na zile za GLD wakisema ni mult level marketing jinsi unavyopeleka mburura ndivyo unavyopanda daraja na kupata mabilioni. Kuna watu waliingia mkenge wakawa wanazunguka na furushi la madawa wateja hakuna. Watanzania tukijifunza aina za pyramidy schemes ( ponzi) zinazotumia bidhaa tutaacha kudanganywa kwenye kumbu za magorofa nadikia Kuna wengine hata usiku wa manane wanasalimiana " Good morning billionaire huku soli za viatu zikiwa zimeisha.. Ni wslewale pyramid
 
2001 kuna Mwalimu wangu kidogo aokote makopo,(enzi hizo kuokota makopo ni ukichaa siyo biashara)

Ilikuwa GNLD,nafikiri ndiyo ya kwanza kuingia bongo!!
 
Back
Top Bottom