Natafuta Msichana wa kutoka naye Out


Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
460
Likes
10
Points
35
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
460 10 35
Wiki nimekuwa nikiangaika sana na kazi za kujenga taifa. Sasa nimeona niweke fursa hii japo niende nikajiliwaze Beach huku nikikata story na msichana yeyote bila kujali kubagua. hata wakiwa zaidi ya kumi ni sawa tu.

Kama utakuwa tayari waweza sema sasa. Kwa utaraibu zaidi.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
aaah....afadhali umetokea.....nilivyochacha........uko wapi nije tuendelee kulipa kodi......?
 
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
460
Likes
10
Points
35
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
460 10 35
Nipo mitaa ya hapa karibia na alipokuwa anakaa Mwl. JK enzi zile naelekea Msasani..... kama waweza kuja njoo....

aaah....afadhali umetokea.....nilivyochacha........uko wapi nije tuendelee kulipa kodi......?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
674
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 674 280
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">nipo njiani....</span></font></font>
<br />
<br />
uniletee paja la kuku.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
uniletee paja la kuku.
najaribu kufikiria....hivi kuku analipa kodi kwa ufasaha kweli?....
wakati nawaza....hebu sema kitu kingine nikuletee.....
 
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
460
Likes
10
Points
35
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
460 10 35
toka basi....nipo hapa nje na babaj ya njano......
Ok, umekuwa wa kwanza kufika basi mwambie muhudumu akulete tupo upande karibia na bahari, sasa nasubiria wengine tisa. Jamani people njoo tu nafasi bado zipo.
 

Forum statistics

Threads 1,251,713
Members 481,836
Posts 29,781,195