Natafuta mshonaji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mshonaji

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Elizabeth Dominic, Sep 29, 2011.

  1. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,542
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Salam
    Mtu mwenye ujuzi wa kushona lakini hana kazi wala maarifa tafadhali kama ndiye au unamjua yeyote naomba uwasiliane na mimi kwa PM
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    pita pale veta utawapata wengi sana wa kike na wa kiume, biashara ikiwa nzuri nijulishe na mimi nina kifrem changu kiko wazi
     
  3. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,866
    Likes Received: 2,076
    Trophy Points: 280
    Awe na ujuzi, lakini asiwe na maarifa ! Mkuu, una maana gani, unataka umburuze?
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,899
    Likes Received: 3,518
    Trophy Points: 280
    usiumize kichwa.nenda kwa mafundi chelehani pale mtaa wa uhuru kama unaenda buguruni pale k/koo wapo mabinti na makaka kibao.
     
  5. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,588
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya hiyo frem kiko wapi? Nitumie message. 0757 212122
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,588
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nahisi anatafuta machizi. Wahi muhimbili.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    maticha wa Veta changamkieni mchongo huu kwa wanafunzi wenu.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    una ujuzi nikuletee kitambaa?
     
  9. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    workshop ya ushoni ipo wapi? unahitaji wangapi?male or female,Je ni mshahara au kwa piece work payments, ukijibu hayo utapata the right pple
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,296
    Likes Received: 16,668
    Trophy Points: 280
    Mimi nna ujuzi wa kushona miili ya maiti waliopasuliwa (postmortem), Jee, niku-PM? au unatafuta mshonaji wa nini? weka sawa ueleweke.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    wanafunzi wangu wanaogopa mijusi!
     
  12. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,542
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Namaanisha kama amekwama, nina maarifa ya kuweza kufanya kazi pamoja
     
  13. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,542
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Asante nitaenda kuwafuatilia
     
  14. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,542
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mradi anaweza kushona material zote haswa ngozi naona we utafaa
     
Loading...