Natafuta mme miaka 35 and above | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mme miaka 35 and above

Discussion in 'Love Connect' started by Sami12, Jun 10, 2012.

  1. S

    Sami12 Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu yangu ni chuo kikuu na nina mtoto mmoja na nina miaka 31.mme awe na elimu ya chuo kikuu,miaka 35 and above,mkristu na awe mweusi na mrefu kiasi.aniPM
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Mimi nipo tayari,Jee baba wa huyo mtoto atakua anakuja home kwetu kumuangalia mtoto wake?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mi nipo tayari! Ila nina toto tatu na mama yao. Je? Uko tayari nikuPM?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,608
    Likes Received: 10,109
    Trophy Points: 280
    wee unapost mara tano tano ili iweje?
     
  5. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,167
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    uliniambia umeshapata nilipo kupm ulipojitangaza last wiki. Umemwagwa tena? Sio bure una kapepo. Ushindwe na kushindikana.
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,726
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Why awe na elimu ya chuo kikuu?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Vigezo vyote ninavyo kasoro hapo weusi tu.
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hahaha fisi bana!
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mie nina vigezo vyote!pia nina kigezo cha ziada.Na pia nina masharti yangu pia.......jee unajua kupepeta mchele vema?
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    More terms madame,jee ukiwa taifa unaliaga au unapigaga vigeregere?
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    More more,jee zile za kimasai zivaliwazo chini ya kitovu unavaaga?jee unamwanya pia?unatumia aina gani ya manukato?unapendelea makufuri ya rangi gani vile?kiuno chako saizi ngapi?
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    More again!
    Umevimba mbele au nyuma?
     
  13. K

    Kwameh JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 667
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    Unaji over value mno... Una mtoto tayari halafu una masharti ya "mweusi... mrefu... mkristu..." thamani yako sasa hivi ni kama gari lililotumika na kupata ajali, huwezi kuliuza kama jipya...
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mhhh!u mean like a used imported car from over sea huh!!
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Mungu akusaidie upate bwana na familia njema. Mia
     
  16. K

    Kwameh JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 667
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 80
    bora lingekuwa used imported, hili ni used la hapa hapa kitaa, halafu unataka kuliuza kwa bei mbaya.
     
  17. B

    Borro Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Yaan utamu wote watu walishanyonya halafu bado tu unaweka masharti kibaooo, pia na uzee (35 years???????) wako wote huo unadhani utampata nani?. Halafu hivi bado kuna wanaume wenye akili zao timamu wanaoa mwanamke aliye zalishwa na njeba ingine?, kama wapo basi nao ni mamburu aka makenge tu, ''yaani unaoa mwanamke aliyezaa tayari unatafuta nini eti?, wakati vitoto vibichi kibao vipo mtaan tu vinasaka mikia ya kuvichapa navyo.
     
  18. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,640
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    mawazo yangu yote yapo kwenye mashine..

    1, inahali gani
    2, imetembea /kupigwa kick kiasi gani
    3, je inamwaga oil chafu au safi na oil yenyewe lo!
    4, cc ngapi 1.5? au 2?
    5, kitivo au jangwa?
    6. usafi wake, nyeusi au nyeupe
    7, imevimba au mlazo
    8, ukirudi revasi inakaa wapi nyuma juu au inabaki chini?
    9,wakati wa mvua mpunga vipi, ile pochi inayoficha kinyesi vipi, maana watu wengine chumvini jama
    10. mwisho ni ya kutafuta au iko wazi aka chungwa sana au bado chenza?

    AU NIREJEE PUNYETO LANGU? Nawaza sana
     
  19. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Nami pia natafuta. Tafadhali tuwasiliane kama tu unakidhi vigezo:

     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,149
    Likes Received: 7,126
    Trophy Points: 280
    I see!!....
    Hii thread ni burudani tosha kabisa.
     
Loading...