Natafuta mfadhili wa kunisomesha nje ya nchi

Natafuta mfadhili wa kunisomesha nje ya nchi

mbona sjapaata majibu saahihi sasa????

Sent using Jamii Forums mobile app


Saahihi Ndiyo nini?

By the way! Njoo Zenji Fika Mitaa ya Michenzani au Bububu Kuna Mzee anaitwa KIRINGO muulizie Kwasababu Sina Contacts zake... Huyu Jamaa Kashawadhamini Watu Wengi tu! Nakuhakikishia Wakati Una nia ya Kusoma basi Atakudhamini na Hata Marekani Utakwenda! Jamaa ni Mtu Mzuri tu na Hela Anayo Mshikaji Hana Noma
Hata Kidogo....

KARIBU ZENJI KWA KIRINGO
 
salaam. wana jamVi.
nmemaliza form six juz nikapata divition 2 naomba msaada wenu mnipe ushaur wapi nitapata mtu wa kuniwezesha kwenda kusoma nje yaa nchi kwan ni ndoto yangu ya kila siku na natamaan sana itimie lakin nashindw nipate wapi msaada. maoni yenu pleeeeez

Sent using Jamii Forums mobile app[/QUOTE
daaa.....ungesoma degree ya kwanza hapa tanzania then ya pil na tatu ndio rahisi kupata scholarship.kama umekosa chuo mwaka jaribu mwakani
 
salaam. wana jamVi.
nmemaliza form six juz nikapata divition 2 naomba msaada wenu mnipe ushaur wapi nitapata mtu wa kuniwezesha kwenda kusoma nje yaa nchi kwan ni ndoto yangu ya kila siku na natamaan sana itimie lakin nashindw nipate wapi msaada. maoni yenu pleeeeez

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndoto yako ni kusoma nje sasa unataka nani akusaidie kuota.Tumia kichwa chako kikupeleke nje na kwanini unataka kwenda kusoma nje acha ulimbukeni
 
Hiki ni nini sasa.......kama huna majibu sahihi piga kimya.....kuliko kuleta stress zko.
ubapa umeachwa nini.soma kichwa kitakupeleka ulaya.mimi nimeenda ulaya kwa kichwa changu.division two ni ni ya kawaida sana
 
salaam. wana jamVi.
nmemaliza form six juz nikapata divition 2 naomba msaada wenu mnipe ushaur wapi nitapata mtu wa kuniwezesha kwenda kusoma nje yaa nchi kwan ni ndoto yangu ya kila siku na natamaan sana itimie lakin nashindw nipate wapi msaada. maoni yenu pleeeeez

Sent using Jamii Forums mobile app
Mie navyojua,unatakiwa uandike barua ya kuomba ufadhili katika makampuni au mashirika,ambayo yanaendana na course yko.Katika barua hyo uainishe jinsi hayo makampuni yatanuifaka kutokana na kukusomesha ww nnje ya nnchi.......unaweza angalia Google na you tube sample letters za educational sponsorship proposal.
 
huyu
Mie navyojua,unatakiwa uandike barua ya kuomba ufadhili katika makampuni au mashirika,ambayo yanaendana na course yko.Katika barua hyo uainishe jinsi hayo makampuni yatanuifaka kutokana na kukusomesha ww nnje ya nnchi.......unaweza angalia Google na you tube sample letters za educational sponsorship proposal.
anataka mtu wa kumlipia
 
Kaka kumbuka waliokushika mkono kufikia ulipo.
Usimkatishe tamaa huyo ndugu huwezi jua Mungu ameweka nn mbele yake.
So bro be positive
shida kaka nashangaa kwanini anataka kwenda kusoma nje mbona vyuo vingi hapa
 
MAMA USHAPATA MPAKA HAPO.

NAMIM NATAFUTA MTU WA KIKE WAKUMSOMESHA NJE.

NNADHAMIRA.
 
Umepata Div 2 ya maspmo gani, na unataka kwenda soma kitu fani gani, mtu wa kwanza kuweza kutimiza ndoto yako ni kumtanguliza Mwenyezi Mungu pili ni Wazazi wako........kitu cha tatu ni ufaulu kulingana na masomo.
 
Saahihi Ndiyo nini?

By the way! Njoo Zenji Fika Mitaa ya Michenzani au Bububu Kuna Mzee anaitwa KIRINGO muulizie Kwasababu Sina Contacts zake... Huyu Jamaa Kashawadhamini Watu Wengi tu! Nakuhakikishia Wakati Una nia ya Kusoma basi Atakudhamini na Hata Marekani Utakwenda! Jamaa ni Mtu Mzuri tu na Hela Anayo Mshikaji Hana Noma
Hata Kidogo....

KARIBU ZENJI KWA KIRINGO
Nisaidie kumpata please
 
Saahihi Ndiyo nini?

By the way! Njoo Zenji Fika Mitaa ya Michenzani au Bububu Kuna Mzee anaitwa KIRINGO muulizie Kwasababu Sina Contacts zake... Huyu Jamaa Kashawadhamini Watu Wengi tu! Nakuhakikishia Wakati Una nia ya Kusoma basi Atakudhamini na Hata Marekani Utakwenda! Jamaa ni Mtu Mzuri tu na Hela Anayo Mshikaji Hana Noma
Hata Kidogo....

KARIBU ZENJI KWA KIRINGO
Nisaidie kumpata please
 
Mie navyojua,unatakiwa uandike barua ya kuomba ufadhili katika makampuni au mashirika,ambayo yanaendana na course yko.Katika barua hyo uainishe jinsi hayo makampuni yatanuifaka kutokana na kukusomesha ww nnje ya nnchi.......unaweza angalia Google na you tube sample letters za educational sponsorship proposal.
Thanks kwa kunifungua something I got from u
 
Back
Top Bottom