Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

Si kweli umekosa mke sababu ya umri wako...so usiende ukibadilisha miaka lol...

Kwanza wanawake wengi tunapendaga watu wazima...lol..

Kosa lako ni ku concentrate kwenye eneo moja kutafuta huyo mke jf lol. JF tumejaa mishangazi tu..

Anza kuwa na jicho la kuangalia elsewhere, si kweli kazini, kanisani, kwenye shughuli za jamii ukakosa mke huko kote..
 
Habari.
Natafuta mwanamke mwenye uhitaji wa mahusiano ya kudumu "NDOA NA KUJENGA FAMILIA BORA PAMOJA".
Awe na miaka kati ya 22 hadi 33.

NB: Kama yupo mwenye uhitaji wa dhati basi tuwasiliane kwa njia ya pm ili tufahamiane na kuona kama tunaweza kutengeneza mahusiano bora na hatimaye tuweze KUJENGA FAMILIA BORA pamoja.
Nipo kwenye late 30's, mkristo mkatoliki, graduate, na pia nina kibarua cha kunisaidia kuendesha maisha yangu.

KARIBU SANA
Safi.
 
Si kweli umekosa mke sababu ya umri wako...so usiende ukibadilisha miaka lol...

Kwanza wanawake wengi tunapendaga watu wazima...lol..

Kosa lako ni ku concentrate kwenye eneo moja kutafuta huyo mke jf lol. JF tumejaa mishangazi tu..

Anza kuwa na jicho la kuangalia elsewhere, si kweli kazini, kanisani, kwenye shughuli za jamii ukakosa mke huko kote..
Kwahyo humu hakuna mabinti wenye mid 20's
 
For your reference


Na nilimtukana kwa upumbavu wake.
 
Mwaka 2025 ulikuwa kwenye early 40's
Mwaka 2026 upo late 30's

Kwanini unaongopa??


Point of correction! Haongopi ila anadanganya
 
Mtoa mada, huku jf itakua vigumu kwa wewe kupata mke, wadada wengi humu hawako serious sana sana wataishia kukuchuna tu hela
 
Yawezekana jamaa huwa anapata ila hawakidhi vigezo vyake anarudi tena sokoni.

Kutafuta mke siyo rahisi kama kutafuta demu tu wa kuchakata.
 
Soon.nitakuja na bandiko langu la mke ngoja nimalizane vimipango
Vigezo vitakuwa 20. Hilo bandiko nitalileta 1/11/2026 kwa uwezo wa mwenyezi Mungu
 
Mwaka 2025 ulikuwa kwenye early 40's
Mwaka 2026 upo late 30's

Kwanini unaongopa??


Asante sana Dada, kwanini aseme uongo.....halafu mistari ya Bible kibaoooo.....hapo keshaumiza mtoto wa mwingine,,,,anatafuta mwingine taena
 
Habari.
Natafuta mwanamke mwenye uhitaji wa mahusiano ya kudumu "NDOA NA KUJENGA FAMILIA BORA PAMOJA".
Awe na miaka kati ya 22 hadi 33.

NB: Kama yupo mwenye uhitaji wa dhati basi tuwasiliane kwa njia ya pm ili tufahamiane na kuona kama tunaweza kutengeneza mahusiano bora na hatimaye tuweze KUJENGA FAMILIA BORA pamoja.
Nipo kwenye late 30's, mkristo mkatoliki, graduate, na pia nina kibarua cha kunisaidia kuendesha maisha yangu.

KARIBU SANA
Mungu akupe haja ya moyo wako.
 
Back
Top Bottom