Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

Natafuta "MCHUMBA/MKE" lengo NDOA

😂😂😂🙌🏾🙌🏾
For your reference


 
For your reference


Mimi nimetania tu Niko serious na mchumba wangu😂😂mvumilivu hula mbivu
 
Mwaka 2025 ulikuwa kwenye early 40's
Mwaka 2026 upo late 30's

Kwanini unaongopa??


Amekwishwaa😂😂🫵
 
Mwaka 2025 ulikuwa kwenye early 40's
Mwaka 2026 upo late 30's

Kwanini unaongopa??


Nimesema kwa mwenye uhitaji. Ningekuwa nimefanikiwa maana yake nisingekuwa hapa.

Sio vizuri kujifanya mjuaji wakati hujui lolote.

Naomba ukae kwa kutulia.

ASANTE
 
Mungu kashaonesha wachumba huyu bwana ni muongo muongo
Naomba ujiheshimu. Usijione unajua kila kitu. Kama huna mwanaume wa kukutuliza usilete hasira zako kwa watu wengine.

Natambua wewe ni age go na huna vigezo pita kushoto tafadhali.
Nakufahamu mshangazi tulia nisikuongezee stress
 
Nimesema kwa mwenye uhitaji. Ningekuwa nimefanikiwa maana yake nisingekuwa hapa.

Sio vizuri kujifanya mjuaji wakati hujui lolote.

Naomba ukae kwa kutulia.

ASANTE
Naomba ujiheshimu. Usijione unajua kila kitu. Kama huna mwanaume wa kukutuliza usilete hasira zako kwa watu wengine.

Natambua wewe ni age go na huna vigezo pita kushoto tafadhali.
Nakufahamu mshangazi tulia nisikuongezee stress


Tuambie umri wako ni early 40's ama late 30's ?
Kwanini 2025 useme upo kwenye early 40's halafu 2026 useme upo late 30's?

Issue iliyopo ni hiyo tu, iko wazi hujapata ndio maana umeweka mabandiko manne hadi sasa
 
Back
Top Bottom