Hongera mkuu na Kila la kheri.Habari.
Natafuta mwanamke mwenye uhitaji wa mahusiano ya kudumu "NDOA NA KUJENGA FAMILIA BORA PAMOJA".
Awe na miaka kati ya 22 hadi 33.
NB: Kama yupo mwenye uhitaji wa dhati basi tuwasiliane kwa njia ya pm ili tufahamiane na kuona kama tunaweza kutengeneza mahusiano bora na hatimaye tuweze KUJENGA FAMILIA BORA pamoja.
Nipo kwenye late 30's, mkristo mkatoliki, graduate, na pia nina kibarua cha kunisaidia kuendesha maisha yangu.
KARIBU SANA
Ila uko unapo kaa hakuna wanawake?. Vipi kwenye mizunguko yako hukutani na wanawake?. Mbaka humu mtandaoni. Au ndy lengo la kuoa then unachapa unatembea.Habari.
Natafuta mwanamke mwenye uhitaji wa mahusiano ya kudumu "NDOA NA KUJENGA FAMILIA BORA PAMOJA".
Awe na miaka kati ya 22 hadi 33.
NB: Kama yupo mwenye uhitaji wa dhati basi tuwasiliane kwa njia ya pm ili tufahamiane na kuona kama tunaweza kutengeneza mahusiano bora na hatimaye tuweze KUJENGA FAMILIA BORA pamoja.
Nipo kwenye late 30's, mkristo mkatoliki, graduate, na pia nina kibarua cha kunisaidia kuendesha maisha yangu.
KARIBU SANA
Nadhani wewe ndio unaweza kuwa kichaa zaidi. Bila shaka una matatizo ya afya ya akili. From no where huwezi kumuita binadamu mwenzako kichaa tena mtu ambaye hata humfahamu.Punguza kichaa wewe,. Unatafta mke mtandaoni kwamba huko upoje,
Labda hii ni mbinu yake tu ya kuzichapa 😂Tangu mwaka jana April hajapata mtu Mungu ana watu wengi ila hapati......
Itakua ana vipengele sana huyu
Ungekuwa jirani ningeweza kukueleza kwanini nimeamua kuandika hapa jukwaani.Ila uko unapo kaa hakuna wanawake?. Vipi kwenye mizunguko yako hukutani na wanawake?. Mbaka humu mtandaoni. Au ndy lengo la kuoa then unachapa unatembea.
Ikawe baraka kwenye chaguzi na lengo lakoUngekuwa jirani ningeweza kukueleza kwanini nimeamua kuandika hapa jukwaani.
But anyway lengo ni kutoa uwanja mpana kwa mwenye uhitaji na wala sina lengo la kutaguta MALAYA hapa jukwaani.
Naelewa jf ina decent people and they are respectful to the community/society.
Thank you for your compliment
Kufahamu akili na kichaa Cha mtu ni anawaza nini, anasema nini na huku mitandaoni anapost nini, with due respect hii post Yako inatoa ukakasi kama kichwani una uzimaNadhani wewe ndio unaweza kuwa kichaa zaidi. Bila shaka una matatizo ya afya ya akili. From no where huwezi kumuita binadamu mwenzako kichaa tena mtu ambaye hata humfahamu.
UJIHESHIMU, ACHA USHABIKI MAANDAZI
Weeeee shemegi kumbe na kinge unajua hivi afu kimenyooka.....unamaanisha nini lakini mi sikijui.Not every woman is having a merit to become a "wife". I hope you understand it well.
VAR check 😹😹Mwaka 2025 ulikuwa kwenye early 40's
Mwaka 2026 upo late 30's
Kwanini unaongopa??
Mimi ni mwanaume mpole, mnyenyekevu, nipo kwenye umri wa miaka 40 ya awali (early 40s). Natafuta mwenza(mwanamke) wa maisha kwa ajili ya uhusiano wa kudumu unaoelekea kwenye ndoa. Ninathamini upendo wa kweli, uaminifu, na ukuaji wa pamoja.
Kuhusu Mimi:
- Ni mwanaume ninayejiheshimu na pia ni mtu mwenye heshima katika jamii inayonizunguka, ni mtu mwenye malengo chanya na mwenye maadili.
- Vile vile ni mtu mwenye maono na shauku ya kuwa na maendeleo ya kibinafsi na ya kifamilia,
- Nina shahada ya juu kutoka Chuo kikuu
- Nina ajira ya kudumu katika taasisi ya umma na...
- Sognsvann
- kudumu maisha mke mwenza natafuta uhusiano
- Replies: 64
- Forum: Mahusiano, mapenzi, urafiki
Atoe shuhuda sasa, make nshaanza kupiga simu kwetu naulizia mchumba huyu ndugu apate.Labda hii ni mbinu yake tu ya kuzichapa 😂
VAR Loading.....😁Twende wapi? Do i know you kwa hii ID yako ama kuna nyingine umejisahau?
Manake sijawahi kuiona hii ID ya Robert20 kabla
😂😂VAR check 😹😹
Shemegi andika kiswahili nikuelewe mi sijui kiingereza.Please read me between the lines Madam, usifuate USHABIKI MAANDAZI.
Otherwise nikutakie HERI NYINGI NA MUNGU BABA WA MBINGUNI AKUBARIKI SANA
VAR Loading.....😁