Natafuta dawa za asili za kutibu wasiwasi


toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
10,316
Points
2,000
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
10,316 2,000
Wasiwasi hasa nkiwa mbele za watu yaani huwa najihisi nakosa amani, smtimes hua najiskia kulia mbele za watu
Utakua huna mchumba nahisi maana hii hali inawatokea watu wengi wanaokaa peke yao,
 
Education Mentor

Education Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2016
Messages
368
Points
1,000
Education Mentor

Education Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2016
368 1,000
Wasiwasi utatibiwa kwa dawa ikiwa utafikia kuasili mfumo wa neurotransmitter ktk ubongo wako.......Lkn kinyume cha hapo zipo mbinu nyingi za kisaikolojia zinatumika kupunguza na kumaliza tatizo hilo
 
Cataliyya

Cataliyya

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
786
Points
500
Age
32
Cataliyya

Cataliyya

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
786 500
Wasiwasi utatibiwa kwa dawa ikiwa utafikia kuasili mfumo wa neurotransmitter ktk ubongo wako.......Lkn kinyume cha hapo zipo mbinu nyingi za kisaikolojia zinatumika kupunguza na kumaliza tatizo hilo
Yangu nadhani ni neurotransmitters coz nkitumia dawa hua napata nafuu
 
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
1,028
Points
2,000
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
1,028 2,000
mimi binafsi nna mwaka wa 3 nasumbuliwa na anxiety disorder
wakati inanianza ilinisumbua miezi mi3 nilitaka kuwa chizi. kama isingekua jf
nilikata tamaa kabisa
anxiety ilnifanya nikaona maisha machungu nikajutengenezea ugonjwa ukanisumbua mwezi mzima.
lakini wakati wote sikujua nn hasa kinanisumbua
nilijichunguza mpaka nikaja kujua chanzo ni anxiety na imeketwa na hormone imbalance nilionayo.

mkuu hata sasa inanitokea sometimes ila kwa 30% na katika muda inanitokea haiwezi kudumu kutwa nzima kwasababu nimeshajitambua ni jinsi ya kuovercome hio hali.

ila ilifika mahali mpaka pa kutaka kunywa dawa.
naogopa mpaka binadamu wenzangu.
woga na wasiwasi ulipitiliza nikawa hata mm mwenyewe sijiamini.
Ndugu zangu wanaamini nililogwa, mm naamini ilikua wasiwasi.. na tangu hapo siaminigi katika kulogwa maana niliweza kujicontrol mm mwenyewe hata sasa.

mkuu jikaze ,jutambue let things chukulia kitu chakawaida kushatukumba wengi sana. ni tatizo la saikolojia tu litaisha kazana kutafuta thread zitakazokupa muongozo humu.
Bwana awe nawe sana
 
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
1,028
Points
2,000
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
1,028 2,000
Kwenye bangi weka bangi.kwenye yesu weka yesu
dark art ndo dark art basi tafrani

ila nakupenda hubase upande mmoja. unaangalia tiba mbadala kwa maelezo ya muhusika
sio kila kitu kinataka uchawi,na maombi mengine tuna tengeneza matatizo sisi wenyewe lazima tujitatulie bila kuhusisha pande yoyote
 
Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
680
Points
1,000
Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
680 1,000
Pole mkuu. Ukiondoa njia nyingine za kitaalamu ambazo wadau wamekushauri hapo juu, unaweza kujaribu pia njia za kiroho kwa kadri ya imani yako.

Pole sana. Wasiwasi ni mtihani!
 
Cataliyya

Cataliyya

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
786
Points
500
Age
32
Cataliyya

Cataliyya

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
786 500
mimi binafsi nna mwaka wa 3 nasumbuliwa na anxiety disorder
wakati inanianza ilinisumbua miezi mi3 nilitaka kuwa chizi. kama isingekua jf
nilikata tamaa kabisa
anxiety ilnifanya nikaona maisha machungu nikajutengenezea ugonjwa ukanisumbua mwezi mzima.
lakini wakati wote sikujua nn hasa kinanisumbua
nilijichunguza mpaka nikaja kujua chanzo ni anxiety na imeketwa na hormone imbalance nilionayo.

mkuu hata sasa inanitokea sometimes ila kwa 30% na katika muda inanitokea haiwezi kudumu kutwa nzima kwasababu nimeshajitambua ni jinsi ya kuovercome hio hali.

ila ilifika mahali mpaka pa kutaka kunywa dawa.
naogopa mpaka binadamu wenzangu.
woga na wasiwasi ulipitiliza nikawa hata mm mwenyewe sijiamini.
Ndugu zangu wanaamini nililogwa, mm naamini ilikua wasiwasi.. na tangu hapo siaminigi katika kulogwa maana niliweza kujicontrol mm mwenyewe hata sasa.

mkuu jikaze ,jutambue let things chukulia kitu chakawaida kushatukumba wengi sana. ni tatizo la saikolojia tu litaisha kazana kutafuta thread zitakazokupa muongozo humu.
Bwana awe nawe sana
ok
 
Education Mentor

Education Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2016
Messages
368
Points
1,000
Education Mentor

Education Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2016
368 1,000
Yangu nadhani ni neurotransmitters coz nkitumia dawa hua napata nafuu
Matatizo ya kisaikolojia ambayo yanatumia dawa huwa yanaenda na counseling kwa muda wa kipindi fulani sababu kichocheo cha tatizo hilo ni ktk fikra......ucsahau hilo tafuta counseling hv Cataliyya hatujawahi wasiliana kwa simu kweli?
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,828
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,828 2,000
Z
Wakuu habari za mchana, kama nlivyoandika hapo juu natafuta tiba za asili muafaka za kutibu wasiwasi , je zinapatikana wapi?
Ipo ila vuta subira nipekue makabrasha.ILABDAWA YA MWANZO KUNYWA MAJI YAKUTOSHA PUMZIKA au lala muda mrefu
 
Cataliyya

Cataliyya

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
786
Points
500
Age
32
Cataliyya

Cataliyya

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
786 500
Matatizo ya kisaikolojia ambayo yanatumia dawa huwa yanaenda na counseling kwa muda wa kipindi fulani sababu kichocheo cha tatizo hilo ni ktk fikra......ucsahau hilo tafuta counseling hv Cataliyya hatujawahi wasiliana kwa simu kweli?
Nadhani tumewahi, ntumie mawasiliano yako, ntabadilishaje fikra zangu?
 
Cataliyya

Cataliyya

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
786
Points
500
Age
32
Cataliyya

Cataliyya

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
786 500
Pole mkuu. Ukiondoa njia nyingine za kitaalamu ambazo wadau wamekushauri hapo juu, unaweza kujaribu pia njia za kiroho kwa kadri ya imani yako.

Pole sana. Wasiwasi ni mtihani!
Kiroho nshajaribu sana mkuu
 
R

ruaharuaha

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2018
Messages
1,013
Points
2,000
R

ruaharuaha

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2018
1,013 2,000
Wakuu habari za mchana, kama nlivyoandika hapo juu natafuta tiba za asili muafaka za kutibu wasiwasi , je zinapatikana wapi?
Vipi Cataliyya ulipata tiba? Unaendeleaje?
Kuuliza ni vizuri inamaanisha unatambua kuna tatizo.
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,151
Points
2,000
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,151 2,000
ntaipataje bangi? na bangi sio addictive?
Usijaribu bangi, huo wasiwasi unaweza ukazidi na ukawa hata chizi ikikukataa kichwani.

Naomba nikuulize, ni muda gani huo ugonjwa umekuanza? Pia wewe ni dini gani?
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,878
Points
2,000
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,878 2,000
Angalia hii...

Tatizo/chanzo cha wasiwasi
||
Unaweza kutatua/lipo ndani ya uwezo wako
||
Hapana
||
Wasiwasi wa nini sasa kama hauwezi kulitatua.

*****************************************

Tatizo/chanzo cha wasiwasi
||
Unaweza kutatua/lipo ndani ya uwezo wako
||
Ndio
||
Wasiwasi wa nini sasa kama unaweza kulitatua.




"Dont take life too serious....no one make it alive anyway."
 

Forum statistics

Threads 1,284,074
Members 493,941
Posts 30,811,913
Top