Natafuta ajira ya muda au ya kudumu; Nina degree ya Telecom & Computer Networking

Natafuta ajira ya muda au ya kudumu; Nina degree ya Telecom & Computer Networking

Harafu wewe urikusanyaga CV za watu ukarara nazo mbere..[emoji23][emoji23]


Mkuu, Project zili simama palitokea resources reallocation.
Almost the whole Engineering Units walienda Zambia MTN walikua wana lay out the largest Fiber network in Zamb.
Soon nitaleta mrejesho.
 
MREJESHO: Wakuu nafurahi kuwaambia kuwa nimepata kazi baada ya takribani miezi 4 ya kukaa mtaani. Kazi hii sio haba sana na mazingira sio mabaya, nawapa moyo mnaotafuta kazi msikate tamaa.
Wapi huko mkuu umepata
 
Back
Top Bottom