Papaa Kinyani
JF-Expert Member
- Feb 25, 2013
- 1,457
- 699
Airtel ndio waliopata msukosuko wa kiuchumi na kumpunguza kazi!!It &telecom specialist nakushauri peleka CV yako Airtel HQ pale kinondoni morocco wanaweza kukuchukua
Airtel ndio waliopata msukosuko wa kiuchumi na kumpunguza kazi!!It &telecom specialist nakushauri peleka CV yako Airtel HQ pale kinondoni morocco wanaweza kukuchukua
Wenzako wali hack website ya chuo kisa hawana ajira!!Maisha mtaani magumun sio mchezo
Nimesoma cv yako nimeilewa haswa kwa vile we ni mtu networking kuna kampuni wanaitaji mtalaamu wa fiber optic cable ambae ni compitent .Habari za muda ndugu zangu, nipo hapa kutafuta ajira ya muda au permanent. Nina degree ya Telecom & Computer Networking na uzoefu wa miaka mitatu. Kampuni ya mwisho kufanyia kazi imepata misukosuko kwenye soko hivyo kupelekea watu kadhaa kupungua(including me).
Nimefanya kazi kama IT Technical Support, IT Officer, na pia nina uzoefu upande wa mauzo(Sales). Nahitaji msaada wenu sana kipindi hiki kwani nina mzazi mmoja anayenitegemea, nipo tayari kufanya kazi popote ndani au nje ya Tanzania.
Kwa maelezo zaidi na documents nipo tayari kuwasilisha zitakapohitajika.
Asanteni.
Just to add:
Naweza kuuza duka la vifaa vya IT na pia kutafuta wateja electronically. Pia nipo tayari kwenda mkoani ikihitajika.
Asanteni.
VIPI norman uko poaSidhani
Mie nilikuwa pale nimepunguzwa so ni muhanga
Umesoma chuo gani bro?
maswali ya kiwaki..chuo ndio kinafanya kazi?Umesoma chuo gani bro?
katika maisha kila mtu ana bahati haijalishi una cheti,diploma au degree cha msingi muombe tuu mungu wako akufungulie milangomh! kama aliye na degree anahangaika hv,wenye dip na cheti sjui hali ikoje.
hao fresh grad ndo hali mbaya kabisa, full kusugua kitaaAma kweli Ajira ngumu...
Boss pamoja na 3 years experience bado una hustle. Vipi kuhusu Fresh Graduates sasa??
Siku utakayopata kesi mahakamani utayakumbuka tu hayo maneno ya 'nina wazazi wananitegemea'ndo ndipo hakimu atakuona na ww hujielewi....malipo yapo hapa duniani pia acha kutoa lugha ya maudhi ndg,ulichopewa ww ndo kanyimwa mwingine na sio kwa ujanja wako km inavyodhani.hajielewi,unapoomba kazi usiseme mambo ya sijui ya una wazazi wanaokutegemea,kwan unadhani huyo unaemuomba kazi ye hana wanaomtegemea?
Mkuu, tembelea zoom, kuna nafasi ya CISOC Support Engineer Voda.nawashukuru kwa kunipa moyo, bado natafuta kazi