Nassari, Lema wadai kutishiwa kifo


Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,898
Likes
755
Points
280
Tume ya Katiba

Tume ya Katiba

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,898 755 280
Wajumbe,
Huku tukiendelea kusikitika na baraza lisilo na uwakilishi wa watanzania, huenda tukapata misiba mingine very soon!



SIKU chache baada ya aliyekuwa Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Kata ya Usa River, Jimbo la Arumeru Mashariki, Msafiri Mbwambo (36), kuuawa kwa kuchinjwa Aprili 27 mwaka huu, Mbunge wa Jimbo hilo, Joshua Nassari na baadhi ya viongozi wa chama hicho, wamedai kupokea ujumbe wa maneno kwenye simu ya kiganjani unaowatishia kuwaua.

Akizungumza mjini hapa, Nassari alisema amepata ujumbe wa kumtishia kumuua na viongozi wa matawi wa jimbo la Arumeru Mashariki ambao walikuwa mstari wa mbele kumpigania kupata ushindi kwenye kampeni.

Alisema ujumbe huo aliupata kupitia simu yenye namba 0753-211 367, ambapo namba hiyo ilituma ujumbe wa kuwatishia kuwachinja, kwa aliyekuwa Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, Mwenyekiti wa Wilaya ya Arumeru, Gadiel Mwanda, Katibu wa Wilaya hiyo, Totinan
Ndonde.

Mwenyekiti wa Kata ya Seela Sing'isi, Simba Kimunto na aliyekuwa Mkuu wa operesheni ya ushindi wake, John Mrema.

Nassari alisoma ujumbe huo kuwa ni, "Tumekuona unabeba jeneza kwenye gazeti, tunakuhakikishia utabeba majeneza Arumeru Mashariki, mpaka ukimbie Ubunge na baada
ya Mwenyekiti Usa (Msafiri Mbwambo) kumchinja, sasa ni Simba Kimunto muda usiojulikana, utabeba jeneza lake, Jimbo hili tutalichakaza ndani ya miezi sita, nakutakia mazishi mema ya mfululizo."

Alisema kuwa baada ya kupokea ujumbe huo akiwa anausoma ukaingia ujumbe mwingine kwa namba hiyo hiyo ukisema, "Bado wewe na Wenyeviti Chadema kwenye kata zako,"
Nassari alisema kuwa mtu huyo asiyejulikana alituma ujumbe kwa Godbless Lema usemao, "Wewe ng'ombe kama Kimunto alikuwekea Wameru 300 kukulinda Arumeru, sasa wewe utamwekea Wachaga wangapi?

Kwa sababu baada ya m/kiti Usa River tunamchinja yeye." Alisema Lema naye akiwa
anatafakari ujumbe huo uliingia mwingine ukisema," Baada ya Mwenyekiti wako wa Usa atafuata Mwenyekiti wa kata ya Seela-Sing'isi Samba Kimunto huyu amekuwa kero wilaya hii ya Arumeru Wenyeviti wa Jimbo hili tutakabiliana nao mwezi huu mtamzika sambamba Kimunto unalo la kusema."

Aidha alisema kuwa baada ya kupata ujumbe huo alifanya mawasiliano na Katibu wa chama chake wa wilaya hiyo, Totinan Ndonde, ambaye alikwenda kituo cha Polisi cha wilaya hiyo, kutoa taarifa na alipewa RB yenye namba USR/RB/1671/2012.

Naye Katibu wa Wilaya ya Arumeru, Totinan Ndonde alipopigiwa simu kuulizwa kuhusiana na hilo, alikiri kupokea ujumbe huo wa vitisho vya kuuliwa na wenyeviti wake wa kata na akatoa taarifa Polisi kwa Kaimu Mkuu wa Upelelezi wa Wilaya hiyo, John Marona kupewa RB namba USR/RB/1671/2012.

Sosi: HabariLeo | Nassari, Lema wadai kutishiwa kifo
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
38
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 38 135
Nassari, Lema wadaikutishiwa kifo
SIKU chache baada ya aliyekuwa Mwenyekiti wa Chama chaDemokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Kata ya Usa River, Jimbo la ArumeruMashariki, Msafiri Mbwambo (36), kuuawa kwa kuchinjwa Aprili 27 mwaka huu,Mbunge wa Jimbo hilo, Joshua Nassari na baadhi ya viongozi wa chama hicho,wamedai kupokea ujumbe wa maneno kwenye simu ya kiganjani unaowatishia kuwaua.

Akizungumza mjini hapa, Nassari alisema amepata ujumbe wakumtishia kumuua na viongozi wa matawi wa jimbo la Arumeru Mashariki ambaowalikuwa mstari wa mbele kumpigania kupata ushindi kwenye kampeni.

Alisema ujumbe huo aliupata kupitia simu yenye namba 0753-211367, ambapo namba hiyo ilituma ujumbe wa kuwatishia kuwachinja, kwa aliyekuwaMbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, Mwenyekiti wa Wilaya ya Arumeru, GadielMwanda, Katibu wa Wilaya hiyo, Totinan
Ndonde.

Mwenyekiti wa Kata ya Seela Sing’isi, Simba Kimunto naaliyekuwa Mkuu wa operesheni ya ushindi wake, John Mrema.

Nassari alisoma ujumbe huo kuwa ni, “Tumekuona unabebajeneza kwenye gazeti, tunakuhakikishia utabeba majeneza Arumeru Mashariki,mpaka ukimbie Ubunge na baada
ya Mwenyekiti Usa (Msafiri Mbwambo) kumchinja, sasa ni SimbaKimunto muda usiojulikana, utabeba jeneza lake, Jimbo hili tutalichakaza ndaniya miezi sita, nakutakia mazishi mema ya mfululizo.”

Alisema kuwa baada ya kupokea ujumbe huo akiwa anausomaukaingia ujumbe mwingine kwa namba hiyo hiyo ukisema, “Bado wewe na WenyevitiChadema kwenye kata zako,”
Nassari alisema kuwa mtu huyo asiyejulikana alituma ujumbekwa Godbless Lema usemao, “Wewe ng’ombe kama Kimunto alikuwekea Wameru 300kukulinda Arumeru, sasa wewe utamwekea Wachaga wangapi?

Kwa sababu baada ya m/kiti Usa River tunamchinja yeye.”Alisema Lema naye akiwa
anatafakari ujumbe huo uliingia mwingine ukisema,” Baada yaMwenyekiti wako wa Usa atafuata Mwenyekiti wa kata ya Seela-Sing’isi SambaKimunto huyu amekuwa kero wilaya hii ya Arumeru Wenyeviti wa Jimbo hilitutakabiliana nao mwezi huu mtamzika sambamba Kimunto unalo la kusema.”

Aidha alisema kuwa baada ya kupata ujumbe huo alifanyamawasiliano na Katibu wa chama chake wa wilaya hiyo, Totinan Ndonde, ambaye alikwendakituo cha Polisi cha wilaya hiyo, kutoa taarifa na alipewa RB yenye nambaUSR/RB/1671/2012.

Naye Katibu wa Wilaya ya Arumeru, Totinan Ndonde alipopigiwasimu kuulizwa kuhusiana na hilo, alikiri kupokea ujumbe huo wa vitisho vyakuuliwa na wenyeviti wake wa kata na akatoa taarifa Polisi kwa Kaimu Mkuu waUpelelezi wa Wilaya hiyo, John Marona kupewa RB namba USR/RB/1671/2012.

SOURCE; HABARI LEO
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
65
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 65 145
Nafikiri mambo haya si ya kuyapuuzia, kunahitajika hatua za haraka. Na Polisi waliosema ahiusiani na siasa kiko wapi?
 
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
373
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 373 80
hapa ndipo napoona faida ya kusajili namba ya simu. Hawa watu lazima watapatikana sababu jamaa wa voda wameshawasajili namba zao
 
T

thengoshahimself

Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
64
Likes
0
Points
0
T

thengoshahimself

Member
Joined Feb 5, 2012
64 0 0
ngumu anaweza tumia jna la uongo
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
33
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 33 0
inaonyesha jinsi gani hii nchi ina umafia sana..unaua watu kwa sababu jimbo limeangukia kwa upinzani? kwa hiyo yale majimbo ya ccm wapinzani nao waanze kuwachinja wenyeviti wa wilaya wa ccm? aisee huku tunakoelekea ni kubaya...l

America kiongozi wa chama/MBUNGE au wa nchi akitishiwa maisha FBI wanaingilia...UK viongozi wa nchi au wa vyama wakitishiwa maisha scotland yard wanachunguza..hapa bongo viongozi wa vyama wanatishiwa ilitakiwa usalama wa taifa or polisi makao makuu kuchunguza hili swala ila badala yake nasikia eti wameenda polisi huko meru kureport.....IT CAN ONLY HAPPEN IN BONGO :angry:
 
K

kiche

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
456
Likes
7
Points
35
K

kiche

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
456 7 35
Nassari, Lema wadaikutishiwa kifo
SIKU chache baada ya aliyekuwa Mwenyekiti wa Chama chaDemokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Kata ya Usa River, Jimbo la ArumeruMashariki, Msafiri Mbwambo (36), kuuawa kwa kuchinjwa Aprili 27 mwaka huu,Mbunge wa Jimbo hilo, Joshua Nassari na baadhi ya viongozi wa chama hicho,wamedai kupokea ujumbe wa maneno kwenye simu ya kiganjani unaowatishia kuwaua.

Akizungumza mjini hapa, Nassari alisema amepata ujumbe wakumtishia kumuua na viongozi wa matawi wa jimbo la Arumeru Mashariki ambaowalikuwa mstari wa mbele kumpigania kupata ushindi kwenye kampeni.

Alisema ujumbe huo aliupata kupitia simu yenye namba 0753-211367, ambapo namba hiyo ilituma ujumbe wa kuwatishia kuwachinja, kwa aliyekuwaMbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, Mwenyekiti wa Wilaya ya Arumeru, GadielMwanda, Katibu wa Wilaya hiyo, Totinan
Ndonde.

Mwenyekiti wa Kata ya Seela Sing’isi, Simba Kimunto naaliyekuwa Mkuu wa operesheni ya ushindi wake, John Mrema.

Nassari alisoma ujumbe huo kuwa ni, “Tumekuona unabebajeneza kwenye gazeti, tunakuhakikishia utabeba majeneza Arumeru Mashariki,mpaka ukimbie Ubunge na baada
ya Mwenyekiti Usa (Msafiri Mbwambo) kumchinja, sasa ni SimbaKimunto muda usiojulikana, utabeba jeneza lake, Jimbo hili tutalichakaza ndaniya miezi sita, nakutakia mazishi mema ya mfululizo.”

Alisema kuwa baada ya kupokea ujumbe huo akiwa anausomaukaingia ujumbe mwingine kwa namba hiyo hiyo ukisema, “Bado wewe na WenyevitiChadema kwenye kata zako,”
Nassari alisema kuwa mtu huyo asiyejulikana alituma ujumbekwa Godbless Lema usemao, “Wewe ng’ombe kama Kimunto alikuwekea Wameru 300kukulinda Arumeru, sasa wewe utamwekea Wachaga wangapi?

Kwa sababu baada ya m/kiti Usa River tunamchinja yeye.”Alisema Lema naye akiwa
anatafakari ujumbe huo uliingia mwingine ukisema,” Baada yaMwenyekiti wako wa Usa atafuata Mwenyekiti wa kata ya Seela-Sing’isi SambaKimunto huyu amekuwa kero wilaya hii ya Arumeru Wenyeviti wa Jimbo hilitutakabiliana nao mwezi huu mtamzika sambamba Kimunto unalo la kusema.”

Aidha alisema kuwa baada ya kupata ujumbe huo alifanyamawasiliano na Katibu wa chama chake wa wilaya hiyo, Totinan Ndonde, ambaye alikwendakituo cha Polisi cha wilaya hiyo, kutoa taarifa na alipewa RB yenye nambaUSR/RB/1671/2012.

Tusipoziba ufa tutajenga ukuta!!!siamini kama nchi hii imekosa viongozi wenye hekima,please!serikali chukueni hatua haraka kutokomeza upumbavu huu kwani uwezo mnao ila sina uhakika kama nia mnayo,eleweni kuwa moto ukiwaka hata nyie hampo salama,chonde chonde,mmezoea kudharau mambo lakini hili si la kudharau hata kidogo,hatupendi ya Rwanda kujirudia kwetu,ee Mungu tunaomba utunusuru kwa hali hii.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Haya mambo yasipochukuliwa hatua mapema itakuwa ile hadithi ya mwakyembe na sms za vitisho. Lisemwalo lipo kama halipo linakuja.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,019
Likes
181
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,019 181 160
hapa ndipo napoona faida ya kusajili namba ya simu. Hawa watu lazima watapatikana sababu jamaa wa voda wameshawasajili namba zao

Duh! Hii ni taarifa mbaya ndani ya UMMA bila ya chenga!

Napenda kujua kama hila la usajili wa simu kama inafanyaga kazi kweli!
Na kwa mtazamo wangu,Mi naona hili jambo halina haja ya kulipuuza hata punje!
Hapa ningependa nione ushirikiano kwa jeshi lengwa na hata raia kwani tofauti na hapo yaweza yale Igunga yakawa madogo kwa ya hapa Armr/Mashariki.

Ila nina IMANI ya kwmb,kama hz mitandao ya VodaCom itatenda haki,bila shaka mwenye matumizi na ile lain hana muda atakuwa mkononi mwao.

Kwa hili ningependa sana nione ushirikiano pande zote!


Hii ccm ni JANGA KUBWA kwa Taifa letu!
 
K

kiche

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
456
Likes
7
Points
35
K

kiche

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
456 7 35
Tusipoziba ufa tutajenga ukuta!!!siamini kama nchi hii imekosa viongozi wenye hekima,please!serikali chukueni hatua haraka kutokomeza upumbavu huu kwani uwezo mnao ila sina uhakika kama nia mnayo,eleweni kuwa moto ukiwaka hata nyie hampo salama,chonde chonde,mmezoea kudharau mambo lakini hili si la kudharau hata kidogo,hatupendi ya Rwanda kujirudia kwetu,ee Mungu tunaomba utunusuru kwa hali hii.
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,271
Likes
22
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,271 22 135
anayetaka kukuua hakutumii ujumbe.............
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,271
Likes
22
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,271 22 135
Hizi ni propaganda za CHADEMA tu ili waonewe huruma........ kwani wameanza kushinda majimbo mwaka huu?? mbona wabunge wao wote wapo hai??? suala la kuuawa kiongozi wa chama, hata CCM aliuliwa mwenyekiti wa wilaya kule mbeya hivi karibuni, je? CHADEMA ndio walimuua?? suala la kuuana arusha halijaanza leo
 
BIG Banned

BIG Banned

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2012
Messages
263
Likes
3
Points
0
Age
38
BIG Banned

BIG Banned

JF-Expert Member
Joined May 4, 2012
263 3 0
Hi siasa za kuuana zitatupeleka wapi!!!
 
K

kiche

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
456
Likes
7
Points
35
K

kiche

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
456 7 35
Hizi ni propaganda za CHADEMA tu ili waonewe huruma........ kwani wameanza kushinda majimbo mwaka huu?? mbona wabunge wao wote wapo hai??? suala la kuuawa kiongozi wa chama, hata CCM aliuliwa mwenyekiti wa wilaya kule mbeya hivi karibuni, je? CHADEMA ndio walimuua?? suala la kuuana arusha halijaanza leo
umejitahidi!!!ukiandika jaribu akili yako kuwa sambamba na hilo unaloandika,najitahidi kutumia lugha ya hekima kwani uwezo wako wa kuelewa nina mashaka nao!!!naomba ukumbuke kuwa hata huyo mwenyekiti alilalamika kutishiwa maisha watu wakawa kimya matokeo yake yakaonekana,mwakyembe naye alitoa maelezo mkamwona msanii kilichotokea ni kama tamthilia,mifano ni mingi tu kuhusiana na hali hii,usalama wa wabunge wa upinzani na viongozi wao ni mdogo rejea shambulio la wabunge wa chadema mwanza!!!ruhusu akili yako kufanya kazi kabla ya kuandika vinginevyo baki ukiwa unasoma thread za wengine.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,209
Likes
33,367
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,209 33,367 280
cm kwa nini wanaiharibu nchi?
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,782
Likes
372
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,782 372 180
hapa ndipo napoona faida ya kusajili namba ya simu. Hawa watu lazima watapatikana sababu jamaa wa voda wameshawasajili namba zao
VODA hawako serious,unaweza kutumia chip yao bila ya kusajili kwa mwezi mzima ndo wana block.Hata hivyo kama mtu ana intention hiyo atanunua Simu mpya na laini mpya anazitumia na kuzitupa, akinunua chip na kubaki na simu ni rahisi sana kumkamata.Ni nchi zilizoendelea ndo zinaweza ku trace hata nani aliandika pale hata simu inapotupwa.Kwa Tanzania tusahau.

Pia hata kwenye kusajili kwenyewe,sehemu wanazosajili haziko serious,ni rahisi mtu ku present details za uongo.
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Hatuna jeshi huru la polisi Tanzania polisi nao wanatumiwa tu na magamba kisiasa nawaomba viongozi wa cdm Taifa kukaa chini nakupanga watawalinda vipi viongozi hawa pamoja na wengine coz inaonekana huu ni mkakati wa Nchi nzima tunakumbuka yaliyomtokea Kiwia na yule mbunge wa Ukerewe kule Mwanza...afu pia individual hawa waliotishiwa wachukue tahadhari pamoja na viongozi wengine kubwa kuliko yote tuwaombee kwa mwenyezi Mungu kila siku katika sala zetu awalinde nakuwakinga usiku na mchana.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
hivi ni vigezo gani vinamfanya mtu ajiunge na jeshi la polisi?
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,560
Likes
42
Points
145
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,560 42 145
[font=century

gothic]hapa ndipo napoona faida ya kusajili namba ya simu. Hawa watu
lazima watapatikana sababu jamaa wa voda wameshawasajili namba
zao[/font]
sio lazima. nimewahi kununua laini ya simu tena kwenye ofisi za customer
care na nikaambiwa niisajili kwa simu ndani ya wiki mbili kupitia namba 106 kama sikosei. sasa kama ningekuwa na nia mbaya nini kingenizuia kutuma msg za aina hiyo ndani ya wiki mbili na kutupa lain?
 

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591