Mzee Kigogo
JF-Expert Member
- Jun 3, 2018
- 10,497
- 17,560
Chai
Hekaya za Abunuasi...nyie ndo mnaodanganywa ukipata Rupia basi umekuwa bilionea na mnaishia kutumia miaka ya Uhai wenu wote kuchimba mapango mkiamini mtaipata Rupia, POLENI!Leo katika harakati zangu nilipitia soko la samak pale feri sasa wakati nasubir samaki nilikuwa napiga stori na mvuvi mmoja, bhas katika kupiga stori nikamwuliza naskia kuna samaki mtu (mermaids) au nguva kwa kibongo akanambia ni kweli wapo wana exist ila kuwaona ni nadra sana na wachache sana huwa wanabahatika kuwaona akanambia hata rafiki ake mvuv alishawai kutana nae wakati akivua usiku sana.
Akanambia kwamba hawa samaki ni wazuri sana hakuna mwanamke mrembo kama mermaids japo nusu ni samak na juu ni mtu. Akanambia ukikutana na hyu samak jua wewe ni kifo au ukibahatika utaishia fanya mapenzi na mermaid.
Bhas palepale nikaamua ku google nikapata kufaham kuwa ni kweli wana exist na alishawai onekana israel, indian ocean,atlantic ocean japo weng wapo pacific ocean...,
Bhasi nikamuuliza kama anaprove ya mvuvi aliyewai fnya...View attachment 1116710
Mmhhh huyu mbona kama kafanana naaaa.................... mimi 😟
Kwahiyo umeaminishwa na huyo mvuvi?Sure mwenyew nilikua siamin kama ww ila kwwl
Kama Wikipedia hawamtambui siwezi kuaminiView attachment 1116868
Kwahiyo umeaminishwa na huyo mvuvi?
Lisemwalo lipo
Hekaya za Abunuasi...nyie ndo mnaodanganywa ukipata Rupia basi umekuwa bilionea na mnaishia kutumia miaka ya Uhai wenu wote kuchimba mapango mkiamini mtaipata Rupia, POLENI!
We unaona mafuvu hapo halafu unaongelea kufaidi.....
Mermaid ni myth. Hata ww utaaminije kwa story za kuambiwa ambazo hazina concrete evidence?
Mkuu cheki
Acha zako Kaka ... Wikipedia wanaheshimika Sana Kama huamini weka article yako ambayo Haina verification uone Kama itaachwa week nzimaHahaha wikipedia si mtu kama ww tu
kwenye io picha umeona sehemu za siri zakufanyia mapenzi?
Leo katika harakati zangu nilipitia soko la samak pale feri sasa wakati nasubir samaki nilikuwa napiga stori na mvuvi mmoja, bhas katika kupiga stori nikamwuliza naskia kuna samaki mtu (mermaids) au nguva kwa kibongo akanambia ni kweli wapo wana exist ila kuwaona ni nadra sana na wachache sana huwa wanabahatika kuwaona akanambia hata rafiki ake mvuv alishawai kutana nae wakati akivua usiku sana.
Akanambia kwamba hawa samaki ni wazuri sana hakuna mwanamke mrembo kama mermaids japo nusu ni samak na juu ni mtu. Akanambia ukikutana na hyu samak jua wewe ni kifo au ukibahatika utaishia fanya mapenzi na mermaid.
Bhas palepale nikaamua ku google nikapata kufaham kuwa ni kweli wana exist na alishawai onekana israel, indian ocean,atlantic ocean japo weng wapo pacific ocean...,
Bhasi nikamuuliza kama anaprove ya mvuvi aliyewai fnya...View attachment 1116710