Nashukuru nimeitwa UHAMIAJI

MUHEZAKAYA

Member
Nov 14, 2014
15
0
Awali ya yote napenda kumshukuru M/MUNGU kwa kunijaalia kuwa miongoni mwa waliochaguliwa,bila kuwasahau wanajamvi kwa kuweka posts zakunitia moyo kabla na baada ya usaili,nawaombea kwa mungu muwe na moyo huohuo daima wala msichoke,lakn naomba kulza tena Hiv kama umepitia JKT bado utakwenda depo lao tena au unakwenda kozi yao ya uhamiaji bila kuptia depo? naomba kujibiwa wadau.
 

sawabho

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
5,284
2,000
Awali ya yote napenda kumshukuru M/MUNGU kwa kunijaalia kuwa miongoni mwa waliochaguliwa,bila kuwasahau wanajamvi kwa kuweka posts zakunitia moyo kabla na baada ya usaili,nawaombea kwa mungu muwe na moyo huohuo daima wala msichoke,lakn naomba kulza tena Hiv kama umepitia JKT bado utakwenda depo lao tena au unakwenda kozi yao ya uhamiaji bila kuptia depo? naomba kujibiwa wadau.

Mkuu ile ID yako ya kwanza ni nani vle, maana hii inaonekana ni new arrival.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom