Nashndwa kupata access ya jamii forum. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nashndwa kupata access ya jamii forum.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Perry, Jan 17, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Wakuu,ninatumia simu ya nokia 5130,mwanzo ilikua haina shda,bt toka juzi kila nkitaka kuingia jf,inaniambia error,the web u are looking is timed out,so naomba kufahamishwa,ni simu ndo ina matatzo au ni web ya jf ndo ina matatzo.thanx
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Fanya kuni PM hiyo simu nikusaidie kufanya setting ukishindwa jaribu kubrowse hivyo hivyo lazima itakubali kama ulivyoweza kuituma hii post
     
  3. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,279
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata mimi huwa inaniandikia hivyo then nakaa muda kidogo kama dk 10 hv najaribu tena inakubali.mi nahic ni matatizo ya mtandao tu.
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    hata mimi imeshanitokea kama mara mbili ila ukirudia tena inakubali
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,982
    Likes Received: 4,995
    Trophy Points: 280
    tatizo sio jf tatizo ni network zenu hasa network ya edge/gprs kwa tanzania ina speed ndogo sana angalia kama simu yako ina 3g enable it am sure hutapata tena hilo tatizo
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,347
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    best answer
     
  7. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,279
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona mimi cmu yangu ina 3g enable na ninapata tatizo hilo?
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijaonaga!!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,294
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    hata mimi nikitumia opera mini napata tabu sana kuingia. hadi naamua kutumia BOLT. kutakuwa kuna tatizo.hili tatizo limeanza tangu ijumaa iloisha. zamani ilikua fasta lakini sasa hivi unaingia hata mara 7 bila mafanikio. wanakuambia error wakati hiyo hiyo browser unaingia fb, cnn,mjengwa, michuzi, bbc, bila tatizo. kwanini jf tu???. lakini ukifanikiwa kuingia kwenye majukwaa, kupost, kucomment hupati tabu. bila shaka invisible atalifanyia kazi. Mia
     
  10. B

    Brother Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuandika uongo hiyo BOLT browser haipo toka mwaka jana.
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ama Ban inakunyemelea?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,237
    Likes Received: 14,476
    Trophy Points: 280
    ipo kaka sema mimi niliinunua hawana free service i think kwa sasa
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tumia VInega kuboot utaweza kuaccess JF kama mwenye PC :photo:
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    hata me nilikua nahic hvo mkuu.
     
Loading...