hayupooo kaka yangu mkewe wa pili ni mzuriiiii sasa kaka kaanza kuchepuka mtaa mzima wanamsema! Nikamuuliza kaka mbona una wake wazuri kwa nn unachepuka tena na mwanafunzi akajibu " kicheko kikubwaaaa ahaaaa ambao hawachepuki hawana hela ila mdogo wangu skia hakuna mwanaume ambae hachepuki, kipindi namuoa wifi yako wa pili nilivutiwa na weupeeee wale ila huyu mtoto kanichanganya ngozi yake nyororo nyeus sijui nikwambieje? Ukiolewa utayaona" tangu siku hiyo akawa ananipa vitu nampelekea mchepuko maana hakuna namna!Hivi ni kweli kuchepuka ni lazima?
Ni kweli kwamba hakuna wanaume waaminifu kwenye ndoa?????
hayupooo kaka yangu mkewe wa pili ni mzuriiiii sasa kaka kaanza kuchepuka mtaa mzima wanamsema! Nikamuuliza kaka mbona una wake wazuri kwa nn unachepuka tena na mwanafunzi akajibu " kicheko kikubwaaaa ahaaaa ambao hawachepuki hawana hela ila mdogo wangu skia hakuna mwanaume ambae hachepuki, kipindi namuoa wifi yako wa pili nilivutiwa na weupeeee wale ila huyu mtoto kanichanganya ngozi yake nyororo nyeus sijui nikwambieje? Ukiolewa utayaona" tangu siku hiyo akawa ananipa vitu nampelekea mchepuko maana hakuna namna!
Kwani ameoa ukoo mzima hadi ajitwishe jukumu la kuwa sapoti?badala ya kumshauri aachane na uzinzi un amfundisha mbinu za kuendelea na uzinzi
kaka mtafutie shemeji yako kazi ili uachane nae katika ku msapot .Mungu anapenda uache huo uzinzi