Waziri wa Kaskazini
JF-Expert Member
- Dec 12, 2015
- 8,711
- 19,296
Mfano kama huu alisha wahi kuutoa rais mstaafu wa USA Georg Bush Jr huko Iraq akarushiwa kiatu cha uso.Hapa ulichosema ni sawa na mtu aseme Yule sio panya, ni panya anayekimbia.
Mfano kama huu alisha wahi kuutoa rais mstaafu wa USA Georg Bush Jr huko Iraq akarushiwa kiatu cha uso.Hapa ulichosema ni sawa na mtu aseme Yule sio panya, ni panya anayekimbia.
Nikushauri urudi darasani aibu nyingne zinaeoukikaKwa mujibu wa sayansi, hewa au oxygen inatokana na mimea, lakini kiuhalisia tunaona hewa au upepo mwingi unakuja kutokea baharini na baharini hakuna mimea.t
Pia maeneo ya majangwani hakuna mimea ila kuna upepo mkali, je hewa huzalishwa kwa njia gani katika maeneo hayo?
Naomba mnieleweshe kwa wale wanao fahamu sayansi ya mazingira....
Sawa mkuu, ushauri mzuri huo nitaufanyia kaziNikushauri urudi darasani aibu nyingne zinaeoukika
Vizr sanaSawa mkuu, ushauri mzuri huo nitaufanyia kazi
Nijuze mkuu, zipo aina ngapi za hewa?Unajua aina ngapi za Hewa?
Upepo unaweza kuvuma usiwe na hewa ya oksijeni
Sawa, swali la msingi ni je mimea ikitoweka na oxygen itazima?
Upepo ni wind ambao ni Just a moving airOxygen
Nijuze mkuu, zipo aina ngapi za hewa?
Katika movement ya upepo Oxygen nayo inakuwa moved au?Upepo ni wind ambao ni Just a moving air
Na oxygen ni component mojawapo ya air sasa ipogo tu
Una kichwa kigumu sana,ngoja nikuache coz jibu la swali lako limo ndani ya comment yangu uliyoiquote.Kama hiyo hewa haivunwi na inazalishwa, je hiyo hewa inazalishwa kwa kutumia mchanganyiko wa ingredients zipi?
Na hizo hewa nyingine kama Nitrogen, hydrogen chanzo chake ni nini?Ziko nyingi Mno.
Unaweza ukafungiwa kwèñye chumba kisichokuwa na hewa(wanamaanisha Oksijeni) lakini hewa zingine zîpo
Mfano Nitrogen, hydrogen, argon n.k
Sio kichwa kigumu, ila lengo langu ni kujifunza na kuelewa zaidi... Usichoke kunipa madini MkuuUna kichwa kigumu sana,ngoja nikuache coz jibu la swali lako limo ndani ya comment yangu uliyoiquote.
KaribuUzi mzuri
Na hizo hewa nyingine kama Nitrogen, hydrogen chanzo chake ni nini?
Sawa, na hizo hewa hutumika kwa matumizi gani, au zipo tu hazina kaziMungu
Pia naomba niongezeeSawa mkuu, nitazidi kufanya tafiti kuhusu hilo
Mkuu, inamaana dunia ilipoa kwa hali gani? Kwamba kulikuwa na joto kali au mvurugano wa kimazingira?Pia naomba niongezee
Hewa ni mchanganyiko wa gesi mbalimbali ulioundwa kipindi dunia inaanza kupoa miaka mingi iliyopita
Sawa, na hizo hewa hutumika kwa matumizi gani, au zipo tu hazina kazi
Hewa ya Oxygeb inazalishwa Amazon inasafiri hadi Sahara desert.Nimekuelewa Mkuu, lakini vipikuhusu maeneo ambayo hakuna mimea kama kwenye majangwa? Huko hewa hupatikana au huzalishwa kutokana na nini?