donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
Hyo avatar mkuu nkajua ni msambwanda daaah
Sasa mimi makalio makubwa ya nn? Siwez kuwa na kitu kisichokuwa na faida kwangu.my name is my name,
Huna mkalio weweee! Wewe ni flat screen! Sizitaki mbichi hizi!
Labda huko kwenu 😂
Linakusaidia nn?
Halafu wanaume wanaopenda makalio makubwa wengi ni masikini hawajui hta Kutafuta pesamy name is my name,
😂😂😂😂😂. .it seems u dont know value of msambwanda/tukunyenye/mkia/....kutokana na pengine hauna...mabaharia tunajua kazi yake...nitapenda mkia daima...
Wanasema mnapenda makalio makubwa sababu wengi wenye makalio makubwa wanafanya anal sex 🤦Wanawake wanaishia kutumia kwenye kukalia tu. Matumizi ya makalio makubwa waulize wanaume!
Sent using Jamii Forums mobile app
Picha wapi?
Duh ndio mmoja amesema ati makalio mtaji 😂
Kwavile Umesema hivyo basi nitakuwa niko hivyo km ulivyosema hahah bravokwa maelezo haya,nishakupatia picha ulivyo...utakuwa na vitako flati kama chapati
Kweli kabisa Mkuu!Janamke lenye matako makubwa likijamba utadhani Sub woofer imetema bass na harufu mbaya inakawia kuisha chumbani!
Ass siyo tu lazima uwe na big Tako hapana Kaka yangu hata Portable anaweza akakutunuku tu.
Tatizo la wenye Makalio makubwa ukisema Umuoe basi tegemea After 5years After Several Birth Practice
Basi tegemea Atazeeka mpaka utashindwa kuongozana nae.
Tafuta simple tu like me
Utachek hiyo picture nimeikata kipande simple anatoosha siyo huyo mwenye mikalio mikubwa aka Fangasi za kutosha.
View attachment 1362408
Sent using Jamii Forums mobile app
Sio.kweli kabisa...kuwa natako haimaanishi unafilwa. Kweli nawewe fala tu
Sent using Jamii Forums mobile app
DuhHalafu wanaume wanaopenda makalio makubwa wengi ni masikini hawajui hta Kutafuta pesa