Nashangaa sana wanaopenda makalio makubwa

Nashangaa sana wanaopenda makalio makubwa

Makalio makubwa ni mazuri kwa kuyatazama tu, ukiingia nao kitandani unaanza kuona ni kawaida sanaa tu, Mimi binafsi siwezi kuoa demu mwenye Matako makubwa, Mademu wengi Wenye makalio makubwa ni wachafu I. e poor hygiene, yanahitaji usafi wa hali ya juu ambao wengi wao hawawezi.
Wewe Seema tu chagua lako Ni flat screen....Huo uchafu gani ambao upo kwenye kalio mpaka utumie diaba kuoga...

Hakuna uhusiano Kati ya kalio kubwa na uchafu...acha uongo kaka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ass siyo tu lazima uwe na big Tako hapana Kaka yangu hata Portable anaweza akakutunuku tu.

Tatizo la wenye Makalio makubwa ukisema Umuoe basi tegemea After 5years After Several Birth Practice
Basi tegemea Atazeeka mpaka utashindwa kuongozana nae.

Tafuta simple tu like me
Utachek hiyo picture nimeikata kipande simple anatoosha siyo huyo mwenye mikalio mikubwa aka Fangasi za kutosha.
View attachment 1362408

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwaiyo kuwa na matako Kuna uhusiano na kuzeeeka mapema?...hahahahah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tako n muhimu bhn....mwanamke mwenye tako aisee n mtamu Sana....ukimuweka mbuzi kagoma aisee tako linaitikia....mm hizo bones zenu pelekeni huko...kitu n big ass

Sent using Jamii Forums mobile app
ainame kwa kupiga magoti halafu unaiona ileeeeee, hallow asikuambie mtu bwana, kitimoto tamu.
hongera sana mke wangu kwa kupewa kichuguu...!!!
 
Mimi naona km mzigo halafu hta wakivaa hawapendezi wanakuwa wametuna km wamebeba mzigo wa nn sijui.

Mimi ktu siwezi kuja kuruhusu kwa mwili wangu ni kunenepa halafu nije kuwa na makalio makubwa. Sipendi kuwa na hyo mizigo. Kwanza nikiwa na hyo mizigo nakosa confidence nakuwa mdogooo confidence zero sijui Kwann 😂

Niliwah kunenepa mara moja wakat nilivomaliza high school nikasema ktk maisha yngu sitakuja ninenepe tena maana nilikuwa nakaa ndani tu nikawa sijiamini.

Halafu ktu kingine sipendi ile mtu unatembea halafu mtu anageuka nyuma anaangalia makalio hyo tabia sipendi. Nikafanya kla njia nikarudi mwili wa kawaida na nika apa sitokuja kunenepa tena labda nipate ugonjwa lakin hivi kawaida tu never.

Ila nashangaa kuna wengine wanaringia makalio hivi yana uzuri gani? Ati wengine wanatumia hadi dawa wanaongeza makalio 🙄 hivi mnayapendea nn hamuoni kero au huwa yanawapa faida gani hyo makalio yenu? Kwanza mkivaa hampendezi mnatuna tu 😏
Nipe namba yako PM tuyajenge
 
Back
Top Bottom