Napinga kwa michezo kuingizwa kwenye siasa

Napinga kwa michezo kuingizwa kwenye siasa

Hao ni mashabiki wa CHADEMA na wanahasira ya mkutano wao kudoda, ila wamesahau kuwa Simba ni timu ya mpira wa miguu na walienda kucheza mpira wala sio siasa.

kwa masikio yangu nimemsikia kocha wa simba akimnadi mchemba eti ni jembe
 
Tatizo pia liko kwa mwenyekiti wa simba Msomali Rage nae ni Gamba wanaitumia simu kisiasa.

Inasikitisha, Rage ni janga kwa Simba.Kwanza Mwigulu wenyewe alikokwenda kujipendekeza ni YANGA damu...
 
kutokana na kitendo cha club ya simba kukubali kutumika kwa malengo na madhumuni ya kisiasa walipokodiwa na mwigulu nchemba ili kuwahadaa wananchi wa kiomboi Iramba ili wasiende kutoa maoni ya katiba yao kwenye mabaraza ya chadema,

MIMI JOGI, NIKIWA NA AKILI TIMAMU, SIJASHAWISHIWA NA MTU NATANGAZA KUHAMIA IGEMBENSABO YA SHINYANGA.

potelea mbali, liwalo na liwe.


jiorodhesheni mnaoniunga mkono.

nimeunga mkono hoja nimekuwa shabiki wa simba tangia 1990 ila sasa nahamia rasmi azamu
 
Mrejesho watauona kwenye mechi zao.
 
Wakuu nimeudhika sana leo nimewaza mara mbilimbili akili ya Nchemba huwa anaiset vipi..Kupeleka club kubwa kama simba kwenye ligi za mchangani kisa eti chuki za kisiasa ni upuuzi uliokithiri na mbaya zaidi kuzuia mustakabali wa taifa kwa miaka mingi ijayo..Nimejitoa simba na sina hamu nayo..just imagine now simba ikifungwa nitashangilia!! Chuki alizonijengea Nchemba jana ni za karne! Na hili ni pogo kwa club za Tanzania kutumiwa katika chuki za kisiasa!! I hate you Simba mother f...k
 
Simba sitoki ila gamba lage nitahakikisha anang'okaah
 
Inasikitisha, Rage ni janga kwa Simba.Kwanza Mwigulu wenyewe alikokwenda kujipendekeza ni YANGA damu...

ayyyyaaaa!
ina maana mwigulu anajiandalia makao sio!!!!
manake soon akishapotea kwenye ramani ya siasa aibukie yanga, ajinadi kuwa ndiye aliyeiua simbaaaaaaaa!!!!

kazi kwenu wapenzi wa simba,
 
Simba ni tasisi mpuuzi mmoja lage awezi kunibadilisha imani
 
Mkiwaga taifa yanga ikicheza mnashangiliaga kua ccm, sasa jana imejionyesha kua pembe la ng'ombe halifichiki jana mkaenda chezeshwa iyenaiyena wana msimbazi mchana kweeepeeee,. Semen sasa ipi ni ccm yanga au simba
 
Nimeidharau sana timu niliyokuwa naipenda na ninaomba wapenzi wote wa Simba wenye mapenzi mema na nchi hii,waachane na timu hii.Pia nilinunua mijezi yao na vitu vingine vya Simba ilipokuja Kahama,sasa naahidi nikirudi toka safari,nitavipiga kiberiti kwani minguo hiyo itaniletea mikosi tu

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Wakuu nimeudhika sana leo nimewaza mara mbilimbili akili ya Nchemba huwa anaiset vipi..Kupeleka club kubwa kama simba kwenye ligi za mchangani kisa eti chuki za kisiasa ni upuuzi uliokithiri na mbaya zaidi kuzuia mustakabali wa taifa kwa miaka mingi ijayo..Nimejitoa simba na sina hamu nayo..just imagine now simba ikifungwa nitashangilia!! Chuki alizonijengea Nchemba jana ni za karne! Na hili ni pogo kwa club za Tanzania kutumiwa katika chuki za kisiasa!! I hate you Simba mother f...k

halafu tunapiga makelele kutaka michezo iimarike!!!!
kwa kucheza na iramba kombaini!!!!!
 
Mwigulu anataka kuweka history through stupidity,na huyo Julio kumbe ni kweli anapakatwa na Kibadeni
 
Swali tu simba na t.o.t plus ya komba kuna tofauti gani???
Wakuu nimeudhika sana leo nimewaza mara mbilimbili akili ya Nchemba huwa anaiset vipi..Kupeleka club kubwa kama simba kwenye ligi za mchangani kisa eti chuki za kisiasa ni upuuzi uliokithiri na mbaya zaidi kuzuia mustakabali wa taifa kwa miaka mingi ijayo..Nimejitoa simba na sina hamu nayo..just imagine now simba ikifungwa nitashangilia!! Chuki alizonijengea Nchemba jana ni za karne! Na hili ni pogo kwa club za Tanzania kutumiwa katika chuki za kisiasa!! I hate you Simba mother f...k
 
NIPOKEENI iGEMBENSABO,

KUHUSU UTARATIBU.

Niongozeni jinsi ya kupata kadi
 
ayyyyaaaa!
ina maana mwigulu anajiandalia makao sio!!!!
manake soon akishapotea kwenye ramani ya siasa aibukie yanga, ajinadi kuwa ndiye aliyeiua simbaaaaaaaa!!!!

kazi kwenu wapenzi wa simba,

Mkuu, kwa wanasiasa, yote yanawezekana.Huwa hakuna kinachoshindikana kwao.Kama wanaweza kuahidi kuigeuza Kigoma kuwa Dubai ya Afrika ndani ya miaka miwili tu iliyosalia kabla ya 2015, hilo tu la kuibukia Yanga litashindikanaje?
 
Back
Top Bottom