Napinga kwa michezo kuingizwa kwenye siasa

Napinga kwa michezo kuingizwa kwenye siasa

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Posts
1,159
Reaction score
1,054
Ndugu zangu wanajamvi,naomba nijitokeze kwenu kwa kuwaombeni tuungane kwa pamoja kupinga michezo kuhusishwa na mambo ya kisiasa.
Kwanza kabisa naomba niweke wazi mimi ni shabaki mkubwa wa simba.
Kwakitendo walicho kifanya mwenyekiti wetu bwana rage," kwa kuishusha thamani simba,kwenda kujipima ama kujifua dhidi ya timu ya kijiji yenye mkusanyiko wa wachezaji wanaotoka iramba ni kuikosea timu heshma pamoja na wachezaji waliocheza siku iyo pjamoja na mimi kama shabiki umenikosea na kutushusha thamani.
Binafsi nahisi kunahujuma imefanyika dhidi ya simba kwa manufaa ya kisiasa.
Binafsi nafahamu ndugu mwigulu yeye ni yanga damu. Sasa kwanini mwenyekiti wetu wa simba akubali kuingizwa mkenge kwa kubali kuishusha thamani timu kisa kuifanikisha malengo flani ya kisiasa!
Naombeni wanachama wenzangu tumpinge mwenyekiti wetu kwa kuishusha thamani timu yetu. Ikiwezekana kumfukuze kabisa kwenye chama kwa kuingiza siasa kwenye timu yetu,kwa kutotekeleza mambo aliyoahidi kipindi anaomba uenyekiti kama ifuatavyo
alituhaidi atajujengea uwanja matokeo yake juzi akapinga kama si yeye aliyekwisha wai kutuhaidi ataujenga kwa kipindi ambacho tutamchagua pia alituahidi angetulete mfadhili toka nje kwa ajili ya kuisaidia timu na kutujengea uwanja. Lakini mtokeo yake tumeyaona.
Rage anapaswa kuondolewa.
 
Rage acha kuitumia simba kwa manufaa ya kisiasa kwani ni hatari kwa mustakabali wa timu. Tambua mashabiki wa mpira tunaonganishwa pasipo kubaguana kwa itikadi za kisiasa.
 
Kweli Mkuu! Siasa kuingizwa michezoni haina tofauti na dini kuingizwa kwenye siasa. Nina uhakika kwa tukio la jana, Simba imeshuka thamani ghafla. Kuna maelfu ya mashabiki wa timu hiyo wameacha kuishabikia nchini kote. Rage akifanya mchezo anaizika timu jumla hivyo. Siasa ibaki kuwa siasa, michezo ibaki kuwa michezo, na dini zibaki kuwa dini na la muhimu zaidi hivi vitu vituunganishe badala ya kututenganisha kama wapuuzi wachache wanavyotaka.
 
Hapa umenena:

kwa kweli hata mi nimeshangaa!

Yaani huyu Rage ms Nchemba hawajui kuwa hairuhusiwi kuchanganya siasa na mpira?

Ina maana Hawa jamaa ni mbumbumbu hawajui sheria za FIFA! Au wamejisahau Wanajiona wako juu ya kila sheria.

Lakini watambue kuwa sisi washabiki ni washabiki bila kujali itikadi za vyama. Ila Kama ni hivyo basi sisi wana Chadema Itabidi tujitoe Simba
 
kutokana na kitendo cha club ya simba kukubali kutumika kwa malengo na madhumuni ya kisiasa walipokodiwa na mwigulu nchemba ili kuwahadaa wananchi wa kiomboi Iramba ili wasiende kutoa maoni ya katiba yao kwenye mabaraza ya chadema,

MIMI JOGI, NIKIWA NA AKILI TIMAMU, SIJASHAWISHIWA NA MTU NATANGAZA KUHAMIA IGEMBENSABO YA SHINYANGA.

potelea mbali, liwalo na liwe.


jiorodhesheni mnaoniunga mkono.
 
kweli mkuu hii miccm imeshindwa kwenye dini sasa hivi imeamia kwenye soka
 
ata mimi mkuu nimeamia Azam simba wamenihuzi sana...
 
Naungana na mtoa mada.... Silipi tena kiingilio kwa ajili ya mechi yoyote dhidi ya Simba.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Nikiwa na akili zangu timamu nimeachana na kuishabikia timu ya Simba, natangaza rasmi kuanzia sasa nitaishabikia timu yoyote itakayocheza dhidi ya timu ya Simba.

ubarikiwe mbaraka wa yakobo.
 
we hujui siasa ni mchezo mchafu hahahaaaaa mzee wa kimkono cha kangaroo alikuwa anahutubia viti tu hahahaaaa amechoma wese la chopper bureeeeee!huyu nchemba ni nomaaa.
 
nahamia simba kuanzia leo yanga sitaki tena,wameonesha wao ni zaidi ya babu slaa,hongereni watu wa iramba.
 
ata mimi mkuu nimeamia Azam simba wamenihuzi sana...

Tena Mwigulu anajitapa mitandaoni kuwa amefanikiwa, manake afadhali angewashukuru wana iramba kwa kumuunga mkono kwenye uzinduzi wa mashindano yake, lakini ameweka comparison yake na mkutano wa chadema!!!!!!!!

simba ikitumika!!!!!!!

imeniuma saaaana.
 
tangu nianze kutambua mpira nimekuwa shabiki wa simba ila nasikitishwa na kitendo hicho......sijisikii tena kuangalia hata mechi ya hawa jamaa....yeyote anayecheza na maisha ya watz,basi huyo kwangu ni adui wa kutosha kabisa....yaani rage anataka kuingiza hii timu iwe ni chombo cha propaganda chenye ubia na mwigulu
 
Back
Top Bottom