KakaJambazi
JF-Expert Member
- Jun 5, 2009
- 18,828
- 12,320
Wapole au hawajitambui?Ni wapole sana
Wapole au hawajitambui?Ni wapole sana
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hakuna mchaga alie na mguu wa via au shepu labda kama baba msukuma au muhaya mama mchaga ndo anaweza akawa na element hizo kidooogooo lakini sura sikatai mnazo mmebarikiwa sana vingine usitudanganye sisemi kwakuwa mi msukuma no nasema jinsi ilivyo ahahahahaUmeishi uchagan sehemu gani kaa ukijua wachaga wapo tofaut kuna wale weupe wembamba wana nywele ndefu na sura nzur,Kuna wale wenye miguu ya bia iliyojaa na shepu haswaaa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hakuna mchaga alie na mguu wa via au shepu labda kama baba msukuma au muhaya mama mchaga ndo anaweza akawa na element hizo kidooogooo lakini sura sikatai mnazo mmebarikiwa sana vingine usitudanganye sisemi kwakuwa mi msukuma no nasema jinsi ilivyo ahahahaha
Ahahahaa rombo nimeenda marangu kilema himo moshi mjini vijijini kote nimeenda si utudanganye hapa mi sikatai jamani wachaga mna sura nzuri ila vingine mtasubiri tuAcha kukariri umeshaenda Rombo ukawaona wachaga wa huko jins walivyokua na shepu na miguu ya bia
Embu tuma picha yako tukuone kwanzaAcha kukariri umeshaenda Rombo ukawaona wachaga wa huko jins walivyokua na shepu na miguu ya bia
Cc geniveros njoo uthibitishe hizi sifa.Mhhhh hizo sifa mmekariri kutana nao uishi naoo,, kwanza ni wabaguz na roho mbaya kwa mtu asiye Msukuma mwenzao. Pili wanaume wanapenda kila mwanamke sio Mke tu akinogewa huko anamleta mpk mwanamke ndani na mkewe yupo . mwisho most of them IQ yao ipo very low
Embu tuma picha yako tukuone kwanza
Si una mfundisha!Ila wanawake wa kisukuma kitandani ni kama gogo,hakuna kitu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Bebe mi sio wa nchi hii [emoji12]
Enhe hapo kwenye wivu ni kweli kabisa!Mm wasukuma na wakurya jmn nawaelewa mnoo kwa kifupi watu wa kanda ya ziwa wana jua kupenda ukiacha kua wana wivu sana
Mie ngoja nithibitishe.Wasukuma ni watu fulani hivi wakarimu,wanajali familia na ndugu zao,wachapa kazi na mambo kibao.Ukipata msukuma akakupenda dunia hii utaiona nzuri sana no matter whatCc geniveros njoo uthibitishe hizi sifa.
Wacha weeh!! Inaitwa sifa jipe mwenyewe.Mie ngoja nithibitishe.Wasukuma ni watu fulani hivi wakarimu,wanajali familia na ndugu zao,wachapa kazi na mambo kibao.Ukipata msukuma akakupenda dunia hii utaiona nzuri sana no matter what
Cc Honey Faithwanajua kupenda but washamba mapenzi.kitandqn nguvu nyingi ujuzi zero
Sio sifa jipe mwenyewe.Nimeokoka siku hizi nashinda kanisani tu unyaku nyaku nimemuachia mtu fulani......Wacha weeh!! Inaitwa sifa jipe mwenyewe.
Umeacha na unyaku nyaku.
unaniongelea mm auSitaki mwanaume wakisuma ata wa bure, wanakuonyesha mapenzi, anakufanya unajiachia mwili, akili na roho afu mwisho wa siku ni wanaume ambao ni mala.ya natural so utajikuta ukilia kila siku