Prince Kunta
JF-Expert Member
- Mar 27, 2014
- 22,871
- 29,057
Nahene
[emoji631] [emoji631] [emoji631]ha ha ha ila
Inaelekea unabahati ya kukutana na hao wachafu....Tatizo lenu ni washamba mixer wachafu
Vingine mnajitahidi
Msukuma + Mhaya = Mashaallah![]()
Wasukuma mupoooooo
Wabheja sanaNapenda wanaume wakisukuma sana wanaupendo wa dhati, nimeshudia tu kwa rafiki yangu, mpaka nimetamani.
WASUKUMA HONGERENI KWAKWELI.
Kweli.Tatizo lao ni kuwa huo upendo wao wanapenda kumpa kila mwanamke badala ya kuunesha kwa wake zao tu.
![]()
Wasukuma mupoooooo