Napenda sana mwanamke akivaa hivi

Napenda sana mwanamke akivaa hivi

Matumbo mawili?. Mungu asema, "Mwanamke asivae nguo zimpasayo mwanaume, Na wala mwanaume asivae nguo zimpasaye mwanamke." KUMBUKUMBU LA TORATI 22:5
Na jamii ya watu wasiovaa nguo kabisa wanaishi na kutembea kama walivyozaliwa (walivyoumbwa) ,ama zile za wavaa visepe chini vya aina moja (Ke/Me) alafu juu wote wako wazi,na maisha yanaenda bila soni wala nini,maandiko yao yanapatikana KWENYE KUMBUKUMBU LA NANI NA NGAPI?,ama nao ni watenda dhambi?

Tusaidiane tafadhari.
 
kitumbo kama hicho akiongezeka mwili tu kinaziba mawasiliano na uwanja wa gofu.
 
Hivi je
IMG-20180413-WA0004.jpg
 
Huwa najiuliza kila siku,hapo kilichotuna ni nn? wataalamu au Dr yeyote anisaidie maana wao wana access ya kuona
 
RAHA kiwe ki SLIM SHED flani hivi, mixer kiwe na kitovu kilichoingia ndani, then chuchu saa sita na robo. WEEEE, vina uhondo hivyo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom