Duke Tachez
JF-Expert Member
- Mar 28, 2018
- 5,461
- 4,170
Papuchi au kitambiPapuchi mtuno
Tumbo la chin hilo hakuna mtuno hapoooPapuchi mtuno
we call it 'belly'Tumbo la chin hilo hakuna mtuno hapooo
Exactlywe call it 'belly'
Ngoja waje kumwaga mapovu hapaMatumbo mawili?. Mungu asema, "Mwanamke asivae nguo zimpasayo mwanaume, Na wala mwanaume asivae nguo zimpasaye mwanamke." KUMBUKUMBU LA TORATI 22:5
Utasikia oohhhh!!!! Hilo ni agano la kaleMatumbo mawili?. Mungu asema, "Mwanamke asivae nguo zimpasayo mwanaume, Na wala mwanaume asivae nguo zimpasaye mwanamke." KUMBUKUMBU LA TORATI 22:5
Malingo mengi wakati sura unafanana na baba akoKikiwa na nywele garden kama cha kwangu alafu nywele za kishombeee itapendeza sana
Kwani hizo nguo ni za kiume Mkuu???Matumbo mawili?. Mungu asema, "Mwanamke asivae nguo zimpasayo mwanaume, Na wala mwanaume asivae nguo zimpasaye mwanamke." KUMBUKUMBU LA TORATI 22:5
Malingo "Maringo"Malingo mengi wakati sura unafanana na baba ako