Napenda maamuzi ya Raisi wa Urusi

Napenda maamuzi ya Raisi wa Urusi

somo linalopatikana sasa dunian ni kwamba ukiwa upande wa russia unakua salama zaidi kuliko upande wa marekani,kwamana hiyo urusi itarajie kupata washirika wengi kuliko marekani,

Unakuaje salama? Ni mataifa mangapi ni pro Russia yako salama? Wakubwa wote hawa wao ni kulinda maslahi ya mataifa yao.Na pengine nchi kama Syria na Iran zishukuru USA muda huu inaongozwa na Obama ambaye kipaumbele ni kujenga uchumi siyo vita!
 
Kwa habari zingine ni kwamba jeshi la Ukraine walikwenda kukutana na majeshi ya Urusi huku wakiwa Wamebeba bendela za Ukraine na hawana silaha na maaskari Wa Urusi wakapiga risasi kwa kuwazui Lkn wale Wa Ukraine walizidi kusonga mbele tu mpk makamanda Wa pande mbili walipokutana na kuweka sawa mambo!

Ktk Hilo misuguano ya wanaharakati na nchi za maghalibi zitafanya sn ili kuwatisha Warusi! Na pia Warusi wanaweza waka wauwa iwapo watafanya hivyo tena ili kupeleka ujumbe Kua mpango wao hautorudi nyuma!
 
Marekani alizoea kutawala dunia kupitia un wote tunajua walivamia irak bila ridhaa ya un leo hii irak imegeuka sehemu ya machafuko walienda huko kulinda maslahi yao walifanya hivyo pia Libya lakini sasa Warusi wameshituka ndio maana unaona mpaka sasa hivi swala la syria limekuwa gumu kwa kifupi uchumi wa ukraine unategemea sana urusi hasa kwa nishati ya gesi na pia nchi za ulaya zinategemea sana gesi kutoka rusia ndio maana Japan anasita kuunga mkono maamuzi ya nchi washirika kwa sababu anategemea gesi na mafuta baada ya kuacha kutumia nishati ya nyukilia
 
Dah! Marekani alijiona PAPA sasa kakutana na NYANGUMI,,,,Big Up Putin maaana utawala wa Marekani siupendi hata kidogo
 
Na mwisho wa yote hapo Crimea kutakuwa na kura ya maoni ya kuamua kujitoa Ukraine kuwa nchi huru au irudi kuwa urusi,mimi naona ni sawa kabisa kwa urusi kufanya hayo,hawa NATO na US sio wakuwaamini nia yao wamdhoofishe urusi maana ndio wanamuona kabaki kikwazo kwao,
Maana China hana upande kinyonga yule
Mkuu China mbona ana upande, we huujui upande wa china?
 
somo linalopatikana sasa dunian ni kwamba ukiwa upande wa russia unakua salama zaidi kuliko upande wa marekani,kwamana hiyo urusi itarajie kupata washirika wengi kuliko marekani,
We ndio somo unaloliona hapo?? Hao jamaa na wamarekani ni sawa tu, wote wahuni tu. Kinachotokea hapo ni kuzidiana kete tu. Hata hao warusi wanachotaka ni maslahi, hakuna watu wenye mpango wa kumsaidia yeyote mwingine. Ni maslahi tu period. Hilo ndio tatizo linalokuwepo inapofikia mahali kitu muhimu inakuwa pesa na si utu.
 
Nikija ktk maswali yako mawili ya Mwisho!

Msimamo Wa Putin Western counties wanaufahamu vzr kabisa kwamba ktk dipromasia kamwe hawatoweza kumlainisha Putin ktk msimamo wake juu ya maslahi ya Urusi Na usalama Wa Urusi kwa ujumla! Kwahiyo ktk Hilo western wanapiga kelele tu!

Dipromasia ata km itashindikana western hawatoweza kuingia kwenye Mapambano ya vita na Urusi! Njia ambazo wanataweza kutumia ni kuiwekea vikwazo Urusi! Na ktk Hilo nchi za ulaya zitaingia ktk matatizo makubwa hasa kwa nishati ya gas na mafuta!

Kwahiyo unaweza ukaona vikwazo havitokua dhana mujarabu ya kuiidhohofisha Urusi!

Tutegemee kuona western ktk hili swala Kua wapole!
Kwa kifupi ni kwamba sasa hivi wanapiga ngoma tu. Hamna cha maana kitakachotokea.
 
Napenda raisi wa rassia anavyojiamini sana..sio kama maraisi wengine wanaongopa Wamarekani...maana mmarekani anapenda sana kuingilia kati mambo ya Nchi zingine,kama walivyomuwekea Mseveni kukataa Ushoga

Hivi Rassia Ni Nchi gani hivi Nami Niende Kuishi? Na Ipo ktk bara Gani? Naipenda Sana Hiyo Nchi Mpya Duniani Ya RASSIA.................................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! RASSIA, RASSIA, RASSIA.
 
Sorry naomba unieleze japo kwa ufupi issue ya Ukraine na Russia ni nini hasa...

ingia hapa mpendwa utapata kujua kila kitu
https://www.jamiiforums.com/international-forum/613504-russian-invasion-on-crimea-is-underway.html

ila in summary na kwa faida ya wenginei kwamba rais aliyepinduliwa madarakani wa ukraine alikuwa ana uhusiano mzuri na russia na ikumbukwe ukraine ilikuwa ni part ya russia katika U.S.S.R coz russia alikuwa ana act kama big brotherr so sasa hivi kuna raisi wa mpito ammbae anaungwa mkono na nchi yingi za ulaya na kaala ya hapo ulaya walikuwa wanainfluence ukraine iingie katika EU na marekana alikuwa anaishawishi iingie katika NATO kwa sababu za kiusalama na kuizidi kete russia (kumbuka NATO NA WARSAW PACT ni paka na panya)coz ukiacha sababbu nyingine ukraine ana bahari ya black see ambayo ni warm all the time tofauti na bahari nyingine inayoizunguka russia huwa ina frreze baadhi ya muda so huilimit russia katika baadhi ya military movement zake za majini.
 
ingia hapa mpendwa utapata kujua kila kitu
https://www.jamiiforums.com/international-forum/613504-russian-invasion-on-crimea-is-underway.html

ila in summary na kwa faida ya wenginei kwamba rais aliyepinduliwa madarakani wa ukraine alikuwa ana uhusiano mzuri na russia na ikumbukwe ukraine ilikuwa ni part ya russia katika U.S.S.R coz russia alikuwa ana act kama big brotherr so sasa hivi kuna raisi wa mpito ammbae anaungwa mkono na nchi yingi za ulaya na kaala ya hapo ulaya walikuwa wanainfluence ukraine iingie katika EU na marekana alikuwa anaishawishi iingie katika NATO kwa sababu za kiusalama na kuizidi kete russia (kumbuka NATO NA WARSAW PACT ni paka na panya)coz ukiacha sababbu nyingine ukraine ana bahari ya black see ambayo ni warm all the time tofauti na bahari nyingine inayoizunguka russia huwa ina frreze baadhi ya muda so huilimit russia katika baadhi ya military movement zake za majini.

Hapo umenena mkuu...
 
Imefikia wapi?
imefikia point mbaya sana jana usiku vikosi vya ukraine vilikua on the move kuelekea crimea,haijulikani kama ndo wakienda kutaka kuikomboa toka kwa russia.

Na kwa upande wa russia ulionekana mlolongo mrefu wa magari ya kijeshi ukiingia crimea .wiki inayoanza kesho mbivu na mbichi zitajulikana,hasa baada ya crimea kufanya refrandum ya kujiunga na russia.
 
Nnachowapendea russia ni kwamba hawacheki na nyani. Kama ngumi ni ngumi.

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
NAMPENDA AKICHOKAGA URAIS ANAAMUA KUWA WAZIRIMKUU AKIUCHOKA PM ANARUDI KUWA PRESIDENT
 
Back
Top Bottom