Napenda maamuzi ya Raisi wa Urusi

Napenda maamuzi ya Raisi wa Urusi

Tena cha ajabu basi, Putin aliongea na raisi Obama jumamosi ilopita na akamweleza msimamo wake na pia mama Angela Merkel wa Ujerumani aliongea na Putin weekend ileile na wakaelewana.

Ujerumani inaingiza asilimia 40 ya gesi na asilimia 33 ya mafuta machafu kutoka Russia na jumuia ya Ulaya inafaidika kwa kiasi Fulani kwenye maeneo mengine kama ya usalama.

Kwahio kinachoweza kutokea ni kufikia makubaliano ya kuheshimiana kati ya serikali mpya kule Kiev na ile ya Putin kule Kremlin na kila mtu alinde maskahi yake lakini sio Russia kuondoka Crimea.

Na hio itafankiwa endapo utafanyika uchaguzi mkuu ambao Russia itapenda kuuratibu kama sio kuuangalia kwa makini.

na jamaa ndo hivyo wamegoma kabisa...hata waziri wao wa mambo ya nje kalieleza wazi hilo kuwa hawataondoka huko...bora lolote litokee lakini siyo kuondoka......kuna mbunge mwingine wa urusi alisema russia ilianzia ukraine hivyo hawako tiyari kuipoteza ukraine kwa namna yoyote ile
 
Tena cha ajabu basi, Putin aliongea na raisi Obama jumamosi ilopita na akamweleza msimamo wake na pia mama Angela Merkel wa Ujerumani aliongea na Putin weekend ileile na wakaelewana.

Ujerumani inaingiza asilimia 40 ya gesi na asilimia 33 ya mafuta machafu kutoka Russia na jumuia ya Ulaya inafaidika kwa kiasi Fulani kwenye maeneo mengine kama ya usalama.

Kwahio kinachoweza kutokea ni kufikia makubaliano ya kuheshimiana kati ya serikali mpya kule Kiev na ile ya Putin kule Kremlin na kila mtu alinde maskahi yake lakini sio Russia kuondoka Crimea.

Na hio itafankiwa endapo utafanyika uchaguzi mkuu ambao Russia itapenda kuuratibu kama sio kuuangalia kwa makini.

Uwezekano wa pasu kwa pasu pia upo; Cremea kujitenga na Ukraine kwa kura ya maoni na kuwa na mlengo wa Kirusi na Ukraine ya Kiev kubakia na jamaa zao wa magharibi na kujiunga na EU. Pale wazee wamekaa mkao wa kula; kama kamati ya matumizi vile
 
Puttin namfananisha kama kikwete vile wana fanana mambo mengi
 
na jamaa ndo hivyo wamegoma kabisa...hata waziri wao wa mambo ya nje kalieleza wazi hilo kuwa hawataondoka huko...bora lolote litokee lakini siyo kuondoka......kuna mbunge mwingine wa urusi alisema russia ilianzia ukraine hivyo hawako tiyari kuipoteza ukraine kwa namna yoyote ile

Acha uongo, Putin keshayatoa majeshi yake mbona
Obama amesema watamwekea vikwazo vya kidplomasia,biashara na kijeshi!!
 
Marekani kwa miaka 20 hasimami peke yake.kama kweli wanaume watoke peke yao kwa nchi yoyote ile hata gambia tuuone uanamume wao?
Et wanamakombola ya kupiga popote ulimwenguni kwanini wakati wa vita inaomba eneo la kuweka vifaa vyake
 
Napenda raisi wa rassia anavyojiamini sana..sio kama maraisi wengine wanaongopa Wamarekani...maana mmarekani anapenda sana kuingilia kati mambo ya Nchi zingine,kama walivyomuwekea Mseveni kukataa Ushoga

Rassia ndo wapi??
Au ni taifa jipya
 
Acha uongo, Putin keshayatoa majeshi yake mbona
Obama amesema watamwekea vikwazo vya kidplomasia,biashara na kijeshi!!

Mkuu vikwazo hivo mbona ni vigumu sana kwa Marekani kumwekea mrusi?

Labda useme maeneo mengine ambayo washauri wa Obama wanayaangalia kama vile kuzuia viza zisitolewe kwa wafanya biashara wa kirusi.

Lakini je utamzuia mtu kama Roman Abramovich na wengine wengi wenye biashara na pesa wasizunguke barani Ulaya watakavyo?
 
labda ameyatoa Crimea kisha kayahamishia chumbani kwako na mkeo

Uzuri mke wangu ni mama yako,So tulia nimpe dushelele ndo nije nikujibu utumbo wako, Jibu hoja na sio kukurupuka tu kama umetoka kuliwa kisamvi
Mchana umesikiliza DW??
 
Mkuu nimefatilia na tena mchana wa leo,DW wametangaza kabisa kua Putin kayatoa majeshi yake cremea

Mkuu, fuatilia tena habari hio naona umeruka sehemu.

Russia haijatoa majeshi yake Crimea na haitafanya hivo kwa sasa.
 
Mkuu nimefatilia na tena mchana wa leo,DW wametangaza kabisa kua Putin kayatoa majeshi yake cremea

Putin kayatoa majeshi yaliyokuwa yanafanya military drills west of Russia kupakana na Ukraine

Na kuyatoa wanamaanisha military drills hizo zimeisha na zoezi limeenda succesfully

Ila majeshi ambayo yapo Crimea bado yanaendelea kuwepo na yanaendelea na zoezi lao la kuteka vituo vya kijeshi vya Ukraine ndani ya Crimea
 
Mkuu vikwazo hivo mbona ni vigumu sana kwa Marekani kumwekea mrusi?

Labda useme maeneo mengine ambayo washauri wa Obama wanayaangalia kama vile kuzuia viza zisitolewe kwa wafanya biashara wa kirusi.

Lakini je utamzuia mtu kama Roman Abramovich na wengine wengi wenye biashara na pesa wasizunguke barani Ulaya watakavyo?

Mkuu kumbuka Roman ana uraia wa uk,so sidhan kwa upande wake kama kuna tatxo
But mkuu wangu haka ka ugomvi kati ya rais wa ukrain aliyetolewa na wananchi wake,america kachangua kwa kiasi kikubwa??
 
Uzuri mkeo wangu ni mama yako,Mkuu mke wangu,kafikaje hapa?? Jibu hoja na sio kukurupuka tu kama umetoka kuliwa kisamvi
Mchana umesikiliza DW??

Acha kukurupuka. Sijasikiliza DW ila nimeangalia press conference ya Putin Aljazeera.
Putin amesema haondoi majeshi mpaka kura ya maoni ipite Crimea.
Akili za kuambiwa chang'anya na zako
 
Acha kukurupuka. Sijasikiliza DW ila nimeangalia press conference ya Putin Aljazeera.
Putin amesema haondoi majeshi mpaka kura ya maoni ipite Crimea.
Akili za kuambiwa chang'anya na zako

Hapa ndo umejibu hoja sasa na sio kumrukia mke wangu kana kwamba yeye ndo anayekujibu
Haya twende kwenye hoja sasa,kwa nini Russia kaivamia ukrain????
 
Hilo jamaa ni dikteta nchini kwakwe acha kabisa ukilipinga tu unaozea jela
 
Putin kayatoa majeshi yaliyokuwa yanafanya military drills west of Russia kupakana na Ukraine

Na kuyatoa wanamaanisha military drills hizo zimeisha na zoezi limeenda succesfully

Ila majeshi ambayo yapo Crimea bado yanaendelea kuwepo na yanaendelea na zoezi lao la kuteka vituo vya kijeshi vya Ukraine ndani ya Crimea

Mkuu kipi kimemfanya Putin kuingia ukrain wakati hawajamwomba kufanya hivyo?? Kipi anahofia???
 
Mkuu nimefatilia na tena mchana wa leo,DW wametangaza kabisa kua Putin kayatoa majeshi yake cremea

kaka hujaelewa putin ameyarudisha kambini majeshi yaliyokuwa yanafanya mazoezi ya kivita ambayo hufanyika kila mwaka ndani ya urusi hivyo ameridhika na mazoezi waliyofanya na kuwaruhusu kurudi kambini hayo ya cremia badi yapo nafikiri nimekuelewesha
 
Mkuu nimefatilia na tena mchana wa leo,DW wametangaza kabisa kua Putin kayatoa majeshi yake cremea

kasome cnn wameandika hotuba karibia yote ya kile alichokuwa anakisema putin.....hawezi kutoka kirahisi huyo
 
Back
Top Bottom