Napenda kufahamishwa wapi ntapata sponsor wa kunilipia short course

Napenda kufahamishwa wapi ntapata sponsor wa kunilipia short course

Bongo kuna wakatishaji tamaa walio kubuhu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Hehehe mkuu unajua ni muhimu kusema ukweli kuliko kuzunguka mtu akapoteza muda.
 
Kwanza aug25 iliipita ulimpigia nan Kura??
kwa wale wote waliochangia mada yangu positively nawapongeza sana na pamoja na jamii forum kwa pamoja niliamini yatatimia na kweli nashukuru sana na napenda kuwajulisha nimepata sponsor kutoka Nchi ya Australia msamaria mwema tena Mtanzania mwenzetu nashukuru sana tena sana. amenilipia course yote na nauli ya kwenda na kurudi Tanzania.
KEEP UP JAMII FORUM.
 
Back
Top Bottom