Napenda kufahamishwa wapi ntapata sponsor wa kunilipia short course

Napenda kufahamishwa wapi ntapata sponsor wa kunilipia short course

fastum

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2014
Posts
337
Reaction score
228
Mimi ni clinical officer na nina cheti cha paramedic pia,mwezi ujao kuna course ya Nebosh international certificate on health and safety na inaitajika hela kama millioni 7 na hii course nimeitafuta sana .jamani kama kuna mtu anajua jinsi ya kupata sponsor ntashukuru kama akitoa ushauri.nawakilisha.
 
Mimi ni clinical officer na nina cheti cha paramedic pia,mwezi ujao kuna course ya Nebosh international certificate on health and safety na inaitajika hela kama millioni 7 na hii course nimeitafuta sana .jamani kama kuna mtu anajua jinsi ya kupata sponsor ntashukuru kama akitoa ushauri.nawakilisha.
wewe ni ME au KE?
 
Short course ya milioni 7, hebu tushawishi ina uzito gani mkuu maana hata hiyo CO yako ya miaka mitatu sidhani kama iligharimu kiasi hicho cha fedha!
 
Google then utajua ni course ya aina gani
 
Sasa kama mtu haujui sponsor si bora upite tu
 
What is the NEBOSH International General Certificate?

This course is an internationally recognised qualification in the management of Health and Safety at work. This qualification is widely recognised by global corporations operating in high risk environments such as Oil & Gas, Mining and Construction sectors among others.



Course Structure and Content

Units/Modules

Hours of tuition/study

IGC1 - Management of Health & Safety

IGC2 - Controlling Workplace Hazards

80 Hrs taught

+ 49 Hrs private study

IGC3 - H&S Practical Application

Workplace Hazard project

Units IGC1 and IGC2 are each assessed by means of a 2 hr written exam which are sat at the end of the 2 week course.



Course Package

Course

Duration

Description

Price (excl vat)

NEBOSH IGC

10 days

(including exams on the final day)

Tuition by NEBOSH approved senior tutor.Administration costs (NEBOSH registration/examination fees)Course books/literatureLunchesTea/coffee

Standard

KES250,000

or

KES219,000

with Early Bird discount
 
Hiyo course serikali yetu hua inatoa kwa mwaka mara 1 na ni laki 7 kwa wiki 2.
 
Naomba nikwambie ukweli tu kua hutopata sponsor kwa njia hii hata siku moja, sanasana utapata matapeli, na kama ungekua mdada wangejitokeza wanaojifanya kukusponsor kumbe kuna kitu wanakitaka kutoka kwako.

Jiulize, kwa nini mtu yeyote yule aku~sponsor wewe? Ni mtu mzima, tayari umesoma kitu kingine, una nini special cha kumfanya mtu akulipie wewe hela, naomba jibu lako lisiwe tu "mi maskini" hakuna tajiri ambaye yeye kazi yake ni kugawa tu pesa na hapo umesema 7Million, aitoe kwa mtu ambaye hata hamjui wala hana faida yoyote ile kwake. Kama ingekua ni wewe upo kwenye level zao sidhani kama ungetoa, matajiri wengi wanaombwa pesa na watu mbalimbali kila siku.

Sababu chache zinazoweza mpa mtu sponsorship, na hii nisiite sponsorship bali scholarship, na sio ya short courses, ni full scholarship ya kitu kama degree,
1. Mtu ambaye ni very smart, anafaulu masomo yake yote, track record nzuri na kaonyesha kua anafuture nzuri huko mbele, naongelea hapa A tupu sio kupata BBB alafu ukadhani ni smart hayo ni matokeo ya kawaida sana.
2. Mtu ambaye yupo kwenye group la special needs, naongelea kama wanawake kwenye sector flani, au ana matatizo ya mwili, na hawa wanapewa scholarship mara nyingi na institutions ambazo zinapewa funding kutoka sehemu mbalimbali.

Usipoteze muda wako kutafuta email za watu wenye pesa na kuwatumia ujumbe wakusponsor, unless una kitu very compelling to offer labda umegundua dawa ya ukimwi au kurefusha maisha then utakua unapoteza muda wako. Na hizi short courses ni ngumu sana kupata sponsorship kwa kua wengi hawaoni umuhimu wa hizi courses. Kama ni mfanyakazi wa umma labda ungeweza bahatika maana serikali nayo kuna courses chache hua inatoa scholarship, jaribu kuzifuatilia ujue.
 
What is the NEBOSH International General Certificate?

This course is an internationally recognised qualification in the management of Health and Safety at work. This qualification is widely recognised by global corporations operating in high risk environments such as Oil & Gas, Mining and Construction sectors among others.



Course Structure and Content

Units/Modules

Hours of tuition/study

IGC1 - Management of Health & Safety

IGC2 - Controlling Workplace Hazards

80 Hrs taught

+ 49 Hrs private study

IGC3 - H&S Practical Application

Workplace Hazard project

Units IGC1 and IGC2 are each assessed by means of a 2 hr written exam which are sat at the end of the 2 week course.



Course Package

Course

Duration

Description

Price (excl vat)

NEBOSH IGC

10 days

(including exams on the final day)

Tuition by NEBOSH approved senior tutor.Administration costs (NEBOSH registration/examination fees)Course books/literatureLunchesTea/coffee

Standard

KES250,000

or

KES219,000

with Early Bird discount

kama ndio hivo mbadala wake akasome short kozi za OSHA
 
Naomba nikwambie ukweli tu kua hutopata sponsor kwa njia hii hata siku moja, sanasana utapata matapeli, na kama ungekua mdada wangejitokeza wanaojifanya kukusponsor kumbe kuna kitu wanakitaka kutoka kwako.

Jiulize, kwa nini mtu yeyote yule aku~sponsor wewe? Ni mtu mzima, tayari umesoma kitu kingine, una nini special cha kumfanya mtu akulipie wewe hela, naomba jibu lako lisiwe tu "mi maskini" hakuna tajiri ambaye yeye kazi yake ni kugawa tu pesa na hapo umesema 7Million, aitoe kwa mtu ambaye hata hamjui wala hana faida yoyote ile kwake. Kama ingekua ni wewe upo kwenye level zao sidhani kama ungetoa, matajiri wengi wanaombwa pesa na watu mbalimbali kila siku.

Sababu chache zinazoweza mpa mtu sponsorship, na hii nisiite sponsorship bali scholarship, na sio ya short courses, ni full scholarship ya kitu kama degree,
1. Mtu ambaye ni very smart, anafaulu masomo yake yote, track record nzuri na kaonyesha kua anafuture nzuri huko mbele, naongelea hapa A tupu sio kupata BBB alafu ukadhani ni smart hayo ni matokeo ya kawaida sana.
2. Mtu ambaye yupo kwenye group la special needs, naongelea kama wanawake kwenye sector flani, au ana matatizo ya mwili, na hawa wanapewa scholarship mara nyingi na institutions ambazo zinapewa funding kutoka sehemu mbalimbali.

Usipoteze muda wako kutafuta email za watu wenye pesa na kuwatumia ujumbe wakusponsor, unless una kitu very compelling to offer labda umegundua dawa ya ukimwi au kurefusha maisha then utakua unapoteza muda wako. Na hizi short courses ni ngumu sana kupata sponsorship kwa kua wengi hawaoni umuhimu wa hizi courses. Kama ni mfanyakazi wa umma labda ungeweza bahatika maana serikali nayo kuna courses chache hua inatoa scholarship, jaribu kuzifuatilia ujue.
Ur one of the great thinkers nakubali ila najaribu bahati you never know always God is great.
 
Naomba nikwambie ukweli tu kua hutopata sponsor kwa njia hii hata siku moja, sanasana utapata matapeli, na kama ungekua mdada wangejitokeza wanaojifanya kukusponsor kumbe kuna kitu wanakitaka kutoka kwako.

Jiulize, kwa nini mtu yeyote yule aku~sponsor wewe? Ni mtu mzima, tayari umesoma kitu kingine, una nini special cha kumfanya mtu akulipie wewe hela, naomba jibu lako lisiwe tu "mi maskini" hakuna tajiri ambaye yeye kazi yake ni kugawa tu pesa na hapo umesema 7Million, aitoe kwa mtu ambaye hata hamjui wala hana faida yoyote ile kwake. Kama ingekua ni wewe upo kwenye level zao sidhani kama ungetoa, matajiri wengi wanaombwa pesa na watu mbalimbali kila siku.

Sababu chache zinazoweza mpa mtu sponsorship, na hii nisiite sponsorship bali scholarship, na sio ya short courses, ni full scholarship ya kitu kama degree,
1. Mtu ambaye ni very smart, anafaulu masomo yake yote, track record nzuri na kaonyesha kua anafuture nzuri huko mbele, naongelea hapa A tupu sio kupata BBB alafu ukadhani ni smart hayo ni matokeo ya kawaida sana.
2. Mtu ambaye yupo kwenye group la special needs, naongelea kama wanawake kwenye sector flani, au ana matatizo ya mwili, na hawa wanapewa scholarship mara nyingi na institutions ambazo zinapewa funding kutoka sehemu mbalimbali.

Usipoteze muda wako kutafuta email za watu wenye pesa na kuwatumia ujumbe wakusponsor, unless una kitu very compelling to offer labda umegundua dawa ya ukimwi au kurefusha maisha then utakua unapoteza muda wako. Na hizi short courses ni ngumu sana kupata sponsorship kwa kua wengi hawaoni umuhimu wa hizi courses. Kama ni mfanyakazi wa umma labda ungeweza bahatika maana serikali nayo kuna courses chache hua inatoa scholarship, jaribu kuzifuatilia ujue.
Bongo kuna wakatishaji tamaa walio kubuhu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom