Nape tulikulalamikia Bunge live, hukusikiliza

Nape tulikulalamikia Bunge live, hukusikiliza

Patriot

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Posts
5,753
Reaction score
4,866
Ni takribani mwaka mmoja Nape uliamini uko sahihi kutangaza na kulinda kwa nguvu uamuzi wako wa kuzuia Bunge live. Uliamini uko sahihi kwa kuwa uamuzi huo haukugusa marafiki zako, wasanii na wamiliki wa vyombo vya habari. Huo ndo ulikuwa wakati mzuri wa kuonyesaha uelewa wako na ungeweza kujiuzuru. Uliamini ni sahihi bila kujali wingi wa vilio vya wananchi.

Sasa yamekufika ya kufanya utetezi usio na mipaka. Ukaunda kamati ya uchunguzi iliyosheheni marafiki zako, waandishi wa habari, kumchunguza mtu ambaye huna madaraka juu yake! Ulilewa pongezi.

Nashauri: Ukiwa madarakani, usiwe kama mcheza mpira. Unaposhangiliwa usipoteze muelekeo na kuanza kujirusha kuliko uwezo wa mwili, utaumia. Sasa hivi tulia ujiulize nini hujajifunza ktk maisha yako. Usipojielewa ukazidisha manjonjo, tutaanza na kuangalia vyeti vyako tukienda juu.

 
Alilewa sifa! NI hatari kuwa waziri usiyesikiliza wengi.
Shujaa siyo kutokuwa na woga!
 
mkuu alisema kuwa yy ndo aliamuru lisiwe live...ulitk nape af afnnyeje?
Kama aliamuliwa na akatii, ilikuwa ishara kwamba anafahamu kuna bosi juu yake. Iweje safari hii anazungumza bila kujali kwamba ana bosi?

Tatizo aliifanya wizara ni ya wasanii na wanahabari, ni kama familia yake kwa hiyo mtu asiwaguse bila yeye kujua.
 
Wenye kufikiri tuliwaambia akishawanyamazisha UKAWA atawageukia ndani ya nyumbani yake (CCM) watu hawakuelewa haraka, Leo nchi nzima hatuna mtetezi kwa baba.
1. Bunge iko gizani na wameshatishwa.
2. Mhimili ule wa sheria nako si shwari.
3. Police nayo ndiyo inatumika vibaya
Twafwaaaa
 
Kama aliamuliwa na akatii, ilikuwa ishara kwamba anafahamu kuna bosi juu yake. Iweje safari hii anazungumza bila kujali kwamba ana bosi?

Tatizo aliifanya wizara ni ya wasanii na wanahabari, ni kama familia yake kwa hiyo mtu asiwaguse bila yeye kujua.
kwahio kwe hili mkosaji ni nape?
 
watanzania ni wanafiki sana....hii nchi kukombolewa bado sana....sasa hata kama alifanya makosa mwanzo mliyltaka aendelee kurudia hayo makosa? mbona hamueleweki mnataka nn haswaa
 
Kwa jinsi mambo yanavokwenda kwenye nchi yangu. Ni bora nisinywe chai lakin BANDO lisikosekane. Pole sana nape
 
NAPE anatafunwa na KARMA anajua alichomfanyia MESSI.
 
wasukuma hawatumbuliw mkuu
Uchangiaji wa aina hii haukupi nafuu. Unaongeza uadui na wasukuma wote utadhani wote ni mawaziri au marais. Just a piece for proper reasoning.
 
Back
Top Bottom