Nape tulikulalamikia Bunge live, hukusikiliza

Nape tulikulalamikia Bunge live, hukusikiliza

ni hivi kama NAPE anhekusikiliza kuhusu bunge live niamini mpaka Leo asingekuwa waziri
 
Ni takriban mwaka mmoja Nape uliamini uko sahihi kutangaza na kulinda kwa nguvu uamuzi wako wa kuzuia Bunge live. Uliamini uko sahihi kwa kuwa uamuzi huo haukugusa marafiki zako, wasanii na wamiliki wa vyombo vya habari. Huo ndo ulikuwa wakati mzuri wa kuonyesaha uelewa wako na ungeweza kujiuzuru. Uliamini ni sahihi bila kujali wingi wa vilio vya wananchi

Sasa yamekufika ya kufanya utetezi usio na mipaka. Ukaunda kamati ya uchunguzi iliyosheheni marafiki zako, waandishi wa habari, kumchunguza mtu ambaye huna madaraka juu yake! Ulilewa pongezi!

Nashauri: Ukiwa madarakani, usiwe kama mcheza mpira. Unaposhangiliwa usipoteze muelekeo na kuanza kujirusha kuliko uwezo wa mwili, utaumia. Sasa hivi tulia ujiulize nini hujajifunza ktk maisha yako. Usipojielewa ukazidisha manjonjo, tutaanza na kuangalia vyeti vyako tukienda juu.


Suala hili halikuwa ndani ya uwezo wa Nape, ilikuwa ni mamlaka ya juu iloamua bunge lisioneshwe live tena kwa sababu
 
Uchangiaji wa aina hii haukupi nafuu. Unaongeza uadui na wasukuma wote utadhani wote ni mawaziri au marais. Just a piece for proper reasoning.
Nitafute unafuu kwa lipi aswaa
 
Hapana alishurutishwa hivyo na mkubwa wake. Huenda kuna siku atayasema yalio na ukweli kuhusu hili.
THat will be too late. Alistahili atueleze wakati ule. Kama alificha hatutahitaji tena kuambiwa na hasa wakati huu ambao kapigwa nje ya baraza.
 
mkuu hukusikia alisema mwenyewe kuwa yeye yaani mkuu ndiyo aliamuru lisiwe live
 
Kwani nape ndo alizuia bunge live, jiongeze acha kukurupuka...
 
mkuu hukusikia alisema mwenyewe kuwa yeye yaani mkuu ndiyo aliamuru lisiwe live
ni kweli ila nape alitudanganya na akatoa sababu zake za kijinga sana!

Tuliokuwa tunapenda bunge live alituumiza sana
 
Wenye kufikiri tuliwaambia akishawanyamazisha UKAWA atawageukia ndani ya nyumbani yake (CCM) watu hawakuelewa haraka, Leo nchi nzima hatuna mtetezi kwa baba.
1. Bunge iko gizani na wameshatishwa.
2. Mhimili ule wa sheria nako si shwari.
3. Police nayo ndiyo inatumika vibaya
Twafwaaaa
Bado mapigo yanaendelea mapigo kumi. Namtabili polepole kufukuzwa
 
Ule wimbo wa mwaka huu mtaisoma haukuwalenga ukawa tu. Tutaisoma wote na tayari kwenye chama chenu atapita Bila kupingwa 2020 mtaisoma wenyewe
 
Angerudisha bunge live angetumbuliwa vile vile. Amri ilitoka kwa mukulu.
 
UNGEKUWA SHUJAA KM UNGEJIUZULU WAKATI LILIPOZUIWA BUNGE LIVE,,,

HII INAONYESHA TU ULIKUWA PALE KWA AJILI YA MASLAHI YAKO.

WE NENDA KALALE...........
 
Back
Top Bottom