Nape Nnauye hatanii, tazama juu ya korosho

Nape Nnauye hatanii, tazama juu ya korosho

Kwanini hakuyasema hayo wakati ni waziri??

Sent using Jamii Forums mobile app
Pengine alikuwa akiyasema wakiwa katika vikao vya kabineti lakini hakusikilizwa, na pengine ndio maana ali'tumbuliwa' (yaani haku-'survive' ). Busara ya kijadi imerudiwa mara kadhaa hapa JF - hatuzungumzi hadharani wakati wa kula!
 
Kajichoka mwenyewe Nape... angekuwa madarakani unajua angesimama wapi na angesema nini...
Ni unafki kuwaamini wanafki na kuwapigia makofi.... Nyoka is always nyoka hata akitabasamu..
Kwani Nape ni was chama gani? Kilangila.
 
Yaaani hata KIVUKO pia aliweza kupinga?
vingi alipinga mkuu ila hakuwa na power ya kubadilisha maamuzi....
Yes .. viongozi wote ni wanafki... ila mnafki mbaya ni yule anayejitokeza na kusema najutia nilikuwa mnafki baada ya kuwa nje ya kundi.... Ningekuwa Nape ningejitundika kitanzi kwakuwa kama ali support unafki wenye madhara kwenye maisha ya watz, then hastahili kuishi..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkiwa madarakani mkiambiwa boresheni mazingira ya magereza mnaonaga huko ni kuzimu ninyi malaika hamuwezi kufika huko kamwe. Nape tulia dawa ifanye kazi vizuri, kunywa maji mengi na upate muda wa kupumzika wa kutosha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii inaonyesha kuwa hata wao wamemchoka kichaa, sasa tatizo ni nani akamnyang'anye panga lenye makali, maana kichaa anakata mapanga watu wote
Nape sio scale ya kuchagua rais au kigogo chama tawala isipokuwa anajikweza na mnafiki kuonekana mtu muhimu,anaweza mtu muhimu kama Edo au Fredrick?

Anachokifanya ni kipindi cha lala salama ili kuwaadaa watanzania haswa wa upinzani wajue na wamuone INNOCENT kwa yale aliyoyafanya akiwa na cheo akufanya yeye ili wamjibu au kuitwa kwenye kamati kuu uwe mjadala. Je wakati yupo na cheo kama aliona mambo ayaendi sawa kwanini akujiuzuru hadi katimuliwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom