Nape Nnauye hatanii, tazama juu ya korosho

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
98,145
2,000
Ama kweli ukistaajabu ya Mussa utayaona ya filauni.
Mbunge wa mtama Nape Mnauye amefunguka kweli juu ya serikali na zao la korosho,ebu pitieni hapo chini muone!
FB_IMG_1550600829269.jpeg


In God we Trust
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom