Nape: Nchi hii ina wenyewe na wenyewe ni CCM!


mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
15
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 15 135
Taarifa ITV muda huu namwona Nape anadai nchi hii ina wenyewe na wenyewe ni chama cha mapinduzi!

Hivi huyu mtu ana akili kweli? Ina maana wote wasio katika CCM hawana haki na hii nchi?
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Likes
38
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 38 45
Wakati wa hafla ya kumpokea Mbunge wa Igunga Katibu wa uenezi na itikadi wa CCM, NAPE NNAUYE, ametamka kuwa kuna watu wanataka kuleta vurugu. Na kwamba hawajui kuwa nchi ina wenyewe, na wenyewe ni CCM.

Je ni kweli kwamba nchi ni ya CCM? Na kama nchi ni ya CCM kuna wakati wowote watakubali kumpa mtu au chama kingine?.
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,519
Likes
663
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,519 663 280
Wana JF leo nimepata mshtuko wa ajabu baada ya kumsikia Nape akihutubia wana CCM pale Manzese na pamoja na mengi aliyozungumza amesema "Nchi hii ina wenyewe na wenyewe ni CCM".

Je huu ndio uzalendo kweli? Nchi hii ni ya CCM? Na sisi ina maana nchi yetu ni ipi?

Kwa maoni yangu serikali ya CCM imekuwa kama serikali ya mkoloni mzungu, aliyeamini kuwa Africa ni ya kwao na sisi wananchi ni watu wa kutawaliwa. Mashujaa wetu wakawafurusha wakaondoka.

Mawazo yangu ni kuwa wakati umefika wa kuifurusha CCM kwa nguvu ili wajue kuwa nchi hii wenyewe si wao wasio na uchungu na nchi hii kwa kuwafuga mafisadi bali wenye nchi ni wale wenye uchungu wa nchi hii.

Saa ya ukombozi ni sasa.
 
S

Stigliz

Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
S

Stigliz

Member
Joined Aug 9, 2011
44 0 0
Hawa wanajichimbia kaburi,mazuzu ccm ni wengi,tunapoelekea wananchi mpaka vijijini wanajua kutenga mbivu na mbovu.Tusubiri mwakani uone jinsi ccm itakavyo paranganyika.
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 57 145
Nchi hii ina wenyewe na wenyewe ni sisi Watanzania, sio CCM, CDM wala CUF wala CCK.

Viongozi wa CCM huwa wananishangaza sana wanapodai wenye nchi ni CCM pekee. Kwa CCM kujimilikisha hakimiliki ya nchi yetu ni wazi hawatutakii mema.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Lazima aseme hivyo kujifariji kwani vita ya kuvuana magamba imemshinda sasa anatafuta agenda ya kumuweka hai ccj ndani ya ccm.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
117
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 117 160
Akasisitiza wao wapo tayari kusema tuandamane hadi ikulu kuindoa serikali na hawaoni aibu amani endapo itapotea!

Akasema serikali haiwezi kulikubali hilo, naye Nchemba akasema walimu wanaposimamia
uchaguzi wakumbuke kuwa wao ni watumishi wa serikali na endapo CDM isingesaidiwa na walimu basi CDM ingepata kura 1000!
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
Kaka umeniwahi kupost mada hii.

Mimi mwenyewe nimemsikia Nape kupitia habari ya ITV. Nimeguswa sana ukizingatia mimi sio mwanachama wa ccm na wala sitegemei kuwa mwanachama wa chama hicho.

Kwa kauli hiyo ya Nape anamaanisha wale wote wasio wana ccm nchi hii si yao na hivyo wanapaswa kutafuta mahali pengine pa kuishi. Nape amechoka mapema sana wakati umri wake bado mdogo.

Nape atwambie tusio wanachama wa CCM twende wapi kama nchi hii ni ya CCM! Vinginevyo ajitokeze hadharani nakufuta kauli yake na akiri kwamba ulimi uliteleza.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
16,355
Likes
3,155
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
16,355 3,155 280
Taarifa ITV muda huu namwona Nape anadai nchi hii ina wenyewe na wenyewe ni chama cha mapinduzi! Hivi huyu mtu ana akili kweli? Ina maana wote wasio katika CCM hawana haki na hii nchi?
hata mimi nimeshndwa kumuelewa bt i came with conclusion kwamba jamaa ni left hand(co mzma atakuwa ni mlemavu wa kufkr)
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
hapa ndo nawashangaa viongozi wa ccm wanaosema nchi hii ni yao,lakini simshangai nape kwani uwezo wake wa kufikiri ni mdogo tangu akiwa anasoma Nsumba,anabwabwaja tu.
 
E

elimukwanza

Senior Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
167
Likes
1
Points
35
E

elimukwanza

Senior Member
Joined Dec 27, 2010
167 1 35
Nchi hii ina wenyewe na wenyewe ni sisi Watanzania, sio CCM, CDM wala CUF wala CCK.

Viongozi wa CCM huwa wananishangaza sana wanapodai wenye nchi ni CCM pekee. Kwa CCM kujimilikisha hakimiliki ya nchi yetu ni wazi hawatutakii mema.
Nimemfananisha Nape na mtoto wa gadhaffi juu ya kauli zake kwa wa libya,lakini sasa anaishi mafichoni na cockroach wako tripol.
Jaji Warioba alisema haioni serikali ya Tanzania iliyopo ni serikali ya CCM.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,650
Likes
1,603
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,650 1,603 280
Taarifa ITV muda huu namwona Nape anadai nchi hii ina wenyewe na wenyewe ni chama cha mapinduzi! Hivi huyu mtu ana akili kweli? Ina maana wote wasio katika CCM hawana haki na hii nchi?
kauli zenye utata kama hizi huko majuu, kibarua cha nape kingeota nyasi leo na mapema.

wanapinga ubaguzi huku wanahubiri ubaguzi.
 
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
193
Likes
2
Points
0
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
193 2 0
Kwa imani kama hizo, kujifanya wao ndo wenye nchi, ndo maana wanafanya lolote wawezalo hata kuvunja sheria, hata kuwachonganisha watu kwa imani zao, hata kuleta vita ili mradi tu wabakie madarakani.
Tumekwisha gundua janja yao, hii nchi ni ya kwetu, watanzania! kama walishauza walionunua wametapeliwa kwani 2015 everything will come back to Tanzanians.
Pole Nape na magamba yako!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Nchi hii ina wenyewe na wenyewe ni sisi Watanzania, sio CCM, CDM wala CUF wala CCK.

Viongozi wa CCM huwa wananishangaza sana wanapodai wenye nchi ni CCM pekee. Kwa CCM kujimilikisha hakimiliki ya nchi yetu ni wazi hawatutakii mema.
Katika mazingira kama haya mtu huwezi kuwa na shaka na uwezo na uelewa wa nape kwamba uko chini sana tena below minimum.

Kama ccm inakadiriwa kuwa na wanachama milioni tano miongoni mwa watanzania wanaokadiriwa kuwa zaidi ya milioni arobaini, mtu mwenye uelewa wa kawaida hawezi kusema 12% ya watanzania ndio wenye nchi, huo utakuwa ni upuuzi mkubwa.
 
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
629
Likes
65
Points
45
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
629 65 45
Bado tu anayoongea Nape yanakuumiza ubongo? Yule profession yake ni "MC" .Husema chochote ili kuwafurahisha bwana wakubwa ccm. We mwache aongee, kwani 40 za mwizi zi karibu, ni suala la muda tu.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,650
Likes
1,603
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,650 1,603 280
Katika mazingira kama haya mtu huwezi kuwa na shaka na uwezo na uelewa wa nape kwamba kiko chini sana tena below minimum.

Kama ccm inakadiriwa kuwa na wanachama milioni tano miongoni mwa watanzania wanaokadiriwa kuwa zaidi ya milioni arobaini, mtu mwenye uelewa wa kawaida hawezi kusema 12% ya watanzania ndio wenye nchi, huo utakuwa ni upuuzi mkubwa.
hapo ndo ujue kuwa kuna baadhi ya watu ccm wanawaza kwa kutumia 'masaburi'
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
Ila Mie namkubali nape.. ametusaidia kujua kumbe CCM yote ni Bongokufa sio bongolala tena.. Kama mropokaji. msemahovyo, chapombe, mtukanaji kwenye threads humu jamvini, mtu asiyeshaurika Nape ndo kiongozi wa wengine humo CCM, sasa unadhani hao wenzake wakoje? -MISUKULE WATUPU
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
Nape hazimtoshi atwambie sisi tusio wana ccm tuende wapi au anataka tuingie msituni kama waasi wa Libya, uganda na kwingineko? Atutake radhi watanzania wote.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
526
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 526 280
Taarifa ITV muda huu namwona Nape anadai nchi hii ina wenyewe na wenyewe ni chama cha mapinduzi! Hivi huyu mtu ana akili kweli? Ina maana wote wasio katika CCM hawana haki na hii nchi?

Ni Nape yupi mkuu? Kama ni yule katibu mwenezi wa CCM nadhani ni hoja iliyondani ya uwezo wa akili yake...wala haina aja kumlaumu,kwanza naona ameenza ku-iprove maana hata kuongea mbele za watu ilikuwa ishu,kama kaweza kaa mbele ya kamera ni big improvement kwake...!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,429
Members 480,660
Posts 29,698,124