Nape na Kinana kuunguruma Arusha leo


H

Honey K

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
629
Points
0
Age
42
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2008
629 0
Kuna watu wengi waliamini kuwa Arusha ni ngome imara sana ya CDM, wababe wa siasa dhidi ya upinzani nchini Abrahman Kinana na Nape Nnauye wataunguruma leo jijini Arusha...na kwa hakika mapokezi yao yametisha sana kwenye uwanja wa ndege wa Arusha..

**kivutio ilikuwa ni uwepo wa Edward Lowassa kumpokea asimu wake mkubwa kisiasa Nape Nnauye...

HABARI ZAIDI MCHANA KADRI MKUTANO UNAVYOKWENDA
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Points
0
Age
21
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 0
Perdiem zimepata walaji! Juzi tumeskia walikuwa Mtwara, jana Tabora. Baadae tena tukaskia wapo Sumbawanga! Leo tena tunaambiwa wapo Arusha! Sijui hicho chama wanakiimarishaje? Je wanafika kwenye ngazi za Chini ambapo ndio msingi wa Chama na ndipo kwenye matatizo lukuki?

Wanaishia Mkoani alafu wanajidanganya wanaimarisha chama! Ndiyo maana Nape ananenepa na kuota kitambi (Wilson Mukama, 2012).
 
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
629
Points
0
Age
42
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2008
629 0
TUMBIRI,

Nimewaona mie wakikutana na mabalozi wa nyumba kumi...haijapata kutokea...Kibanda katika gazeti la Tz Daima alikiri kuwa anayebeza timu hii ya ccm kwa.sasa anahitaji kupimwa akili. Hapa swala ni kutafuta dawa ya kuwadhibiti vinginevyo.....
 
Last edited by a moderator:
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,002
Points
1,500
Age
42
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined Jan 22, 2011
1,002 1,500
mbona husemi kuhusu mabasi yaliyotoka Monduli na Longido,au hayo sio kivutio?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,312
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,312 2,000
Kuna watu wengi waliamini kuwa Arusha ni ngome imara sana ya CDM, wababe wa siasa dhidi ya upinzani nchini Abrahman Kinana na Nape Nnauye wataunguruma leo jijini Arusha...na kwa hakika mapokezi yao yametisha sana kwenye uwanja wa ndege wa Arusha..
**kivutio ilikuwa ni uwepo wa Edward Lowassa kumpokea asimu wake mkubwa kisiasa Nape Nnauye...

HABARI ZAIDI MCHANA KADRI MKUTANO UNAVYOKWENDA

Arusha kuwa ngome ya CHADEMA haizuwii ccm kufanya mikutano yenu hapa, pia CCM kufanya mikutano yenu hapa haizuwii Arusha kuendelea kuwa ngome ya CHADEMA.
CUF walifanya mkutano arusha sembuse nyie ccm??
Nyie pigeni sarakasi zenu lakini ukweli kuhusu arusha mnaujua vema.
 
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
3,476
Points
2,000
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
3,476 2,000
Kuna watu wengi waliamini kuwa Arusha ni ngome imara sana ya CDM, wababe wa siasa dhidi ya upinzani nchini Abrahman Kinana na Nape Nnauye wataunguruma leo jijini Arusha...na kwa hakika mapokezi yao yametisha sana kwenye uwanja wa ndege wa Arusha..

**kivutio ilikuwa ni uwepo wa Edward Lowassa kumpokea asimu wake mkubwa kisiasa Nape Nnauye...

HABARI ZAIDI MCHANA KADRI MKUTANO UNAVYOKWENDA
Dili la pembe za ndovu limetick!
poachers wenzake!! kwe=kwe= kwe=
Kuna nyama pori na ugali kwa kwenda mbele! wananchi kuleni lakini tunajua mioyo yenu iko wapi!
 
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
2,093
Points
0
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
2,093 0
Wazee wa ndovu.Et waenez wa magamba.Wiz mtupu.Kwa ufupi kizaz hki siyo cha ccm elewa ewe nape na kinana.Tunataka mabadiliko na cyo swaga et mmejisafisha why hatuna ajira hadi sasa?Mnakaa mnadhuruqa kwenye mikoa ya watu kwani mmealikwa?.Watu wengne bhana!.NAPE NA KINANA CCM IMEOZA!.Kumbuken hakuna dola wala chama kilichotawala milele mbona hata Roman Empire ilikolapsi.?
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,387
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,387 2,000
Hiki chama kinatapatapa kishenzi!!! Hapo Arusha hawana chao labda watoe watu kutoka longido na monduli, Pia naomba askari wa maliasiri wawe makini sana kwani kuna hati hati ya kupotea tena tembo.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,387
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,387 2,000
Kuna watu wengi waliamini kuwa Arusha ni ngome imara sana ya CDM, wababe wa siasa dhidi ya upinzani nchini Abrahman Kinana na Nape Nnauye wataunguruma leo jijini Arusha...na kwa hakika mapokezi yao yametisha sana kwenye uwanja wa ndege wa Arusha..

**kivutio ilikuwa ni uwepo wa Edward Lowassa kumpokea asimu wake mkubwa kisiasa Nape Nnauye...

HABARI ZAIDI MCHANA KADRI MKUTANO UNAVYOKWENDA
chama cha mashetwani. Puuuuu...!
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,220
Points
2,000
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,220 2,000
Mimi ninachoona hapa ni kwamba CCM wanafanya michezo ya kuigiza kwa faida ya matumbo yao na wala si kwa faida ya taifa. Hii ni timu iliyoundwa mahususi si kwa ajili ya kuimarisha chama, bali ni kwasababu ya kuwarubuni watanzania kwa kuwapiga changa la macho kwamba CCM ni chama bora na kimejiboresha.

Hali hii ya kuwarubuni watz haina lengo la kuwaletea maendeleo au kuwaonyesha ni kwa kiasi gani wameendelezwa na sera za CCM, bali ni kuwashawishi kuichagua CCM mwaka 2015 bila kujali ubora wake au udhaifu wake. Na watanzania kwa jinzi tulivyo wepesi kudanganyika, usishangae mwaka huo tukaipigia CCM kura na kuipitisha kwa kishindo.

Mara baada ya kupita kwa kishindo CCM itarejea utamaduni wake uleule wa Ufisadi, Hujuma kwa uchumi wa taifa, hatimaye kuyafanya maisha ya watanzania kuwa magumu zaidi kuliko ilivyo hivi sasa. Hapo ndipo tutakapokurupuka na kuanza kulia na CCM lakini itakuwa too late.

Nasema tukiipitisha CCM 2015 yatakayotokea ni kilio na kusaga meno. Msishangae kilo ya Sukari tukaja kuinunua kwa Tsh.5000. Kuna usemi wa kichina usema, "usilaani giza, bali washa mshumaa". Ni kweli kabisa giza hata ungelilaani namna gani haisaidii kitu, ni lazima ufanye jambo.

Na sisi watanzania matatizo ya nchi hii yanayoletwa na CCM hata kama tungeyalaani mpaka wapi hayataisha kamwe mpaka siku tutakapochukua uamuzi mgumu na kufanya lisilotazamiwa, yaani kuitema CCM 2015. Vinginevyo, wimbo wetu utakuwa ni ule ule, you mark my words.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Nitafurahi zaidi kuona picha za mkutano wenu,picha za mabasi mliyokodi kwa ajili ya kusomba watu kujaza mkutano,picha za maboksi ya t shirt, kofia, kanga na vilemba ambazo mnagawa siku mbili kabla ya mikutano yenu.

Nitafurahi kuona picha za pikipiki ambazo mtakodi sijui Arusha itakuwa shilingi ngapi ila Sumbawanga ilikuwa buku kumi,viongozi wakataka kuchakachua kama kawaida yenu jamaa wakastuka na kutaka kulianzisha.

Nitafurahi kuona picha za wale mliowasomba wakiwa wanarudi makwao na furaha ile ile watakayoionyesha wakiwa kwenye mkutano.

Nitafurahi sana mkuu na nasubiri kwa hamu sana hizo picha.
 

Forum statistics

Threads 1,294,734
Members 498,025
Posts 31,186,322
Top