Nape mnafiki? Sasa amsifu Rostam hadharani huko Igunga

Nape mnafiki? Sasa amsifu Rostam hadharani huko Igunga

You have to give the devil his due. Rostam alikuwa fisadi upande mmoja lakini upande mwingine ni mwanamaendeleo na mchangiaji mkubwa sana. Amesidia miradi mingi sana ndani ya Igunga na hata nje yake. Kwahiyo sidhani kama kuna tatizo tukimpa sifa zake ingawa ni kweli ameshiriki kwenye ufisadi mkubwa sana.

haaaahaaaa...rost-ham
 
Nape,<br />
Hayo mema alioyafanya Rostam kayafanya kwa hela aliotuibia WATANZANIA tena sehemu ndogo tu ya kiasi alichotuibia. Anastahili pongezi kwa mchezo huu wa money laundering kweli? Usitufanye mazuzu bwana! Kama ni kura za Igunga kubalini mzikose ikiwa nia yenu kweli ni kujivua magamba. Ninavyowafahamu ninyi CCM mapesa kama haya ya Rostam ndio yaliyowapa hii serikali yenu ya sasa. Hamuwezi kuyakataa leo.

WildCard,

HIVI UNAYETAKA KUMDANGANYA KUWA MBUNGE ANAFANYA MAMBO YOTE YA MAENDELEO JIMBONI MWAKE KWA PESA ZAKE NANI?? NAMI SIJASEMA KAFANYA KWA PESA ZAKE, KASIMAMIA UPATIKANAJI WA AHADI ZA CCCM KWA WANA IGUNGA KUPITIA ILANI YA UCHAGUZI, SO KUSEMA ETI HAYO YALIFANYWA KWA PESA ALIZOIBA ROSTAM KWA WATANZANIA SIO SAHIHI
 
Halafu mods tabia ya kubagua baadhi ya posts zangu sizioni si ya kiungwana haa kidogo.....
 
Nataka tujadili kwa kituo swala hili..... Hivi yale yaliyofanyika yeye akiwa Mbunge pale kafanya nani? Kuyasema aliyoyafanya ni sifa na unafiki? Hivi ni sahihi kusema hakufanya lolote jimboni wakati ukweli unajulikana kuwa yapo yaliyofanyika akiwa Mbunge? PENGINE NITUMIE MFANO HUU MBAYA..... HIVI MTU AKIWA LABDA JAMBAZI( nasisitiza ni mfano tu) AKAWA NA MTOTO, ETI KISA MZAZI WAKE JAMBAZI BASI HAKUMZAA YULE MTOTO, WATU WAKISEMA YULE MTOTO WA FLANI NI SIFA NA UNAFIKI?

Lakini Nape hebu tuambie nini ilikuwa maudhui ya kuanza kusema aliyofanya Rostam sasa hivi ambapo tuna uchaguzi Igunga? Rostam si mgombea wa CCM, sasa hayo mazuri unayosema uinataka yasaidie nini? Kaka kumbuka "UKIWA MNAFIKI KIJANA, UKIZEEKA UTAKUWA MCHAWI"
 
Nape hajamsifia Rostam,
Amesifu kazi Rostam aliyofanyia wananchi wa Iginga! Nape hapa antaka kuonyesha kazi nzuri inayofanywa na wabunge wa CCM despite their allegations!

Unasifu kazi za Rostamu kwenye kampeni ya Dr Kafumu ili iweje? Sioni connection zaidi ya kujikomba kwa fisadi wenu mliyekuwa mnaigiza kujifanya kuvua gamba
 
Nepi Nyeupe ina madoa kibao, labda kwa jiki..SIASA NI UENDAWAZIMU.
 
Hapo sioni Unafiki wowote!
Rostam aliamua kuwa Accoutable (ni watanzania wachache sana wanaoweza kuachia madaraka-Oly Rostam & Lowasa hav done that)
Alifanya mambo mengi sana Igunga na kila mwana Igunga anayakubali- ndio maana tulishuhudia vilio siku ile alipokuwa anatangaza kung'atuka.
Kitendo cha Nape kumsifia kwa aliyoyafanya ni sahihi kabisa
Ulitaka amponde kwa aliyowafanyia watu wa Igunga ambayo yanaonekana wazi wazi?
Wewe ulianzaisha hii thread ndio mnafiki mkubwa na hujui unalozungumza.

Kitendo cha Nape kumsifia kwa aliyoyafanya ni sahihi kabisa (Sio kweli)
Nape hakuwa na sababu ya kumsifia RA kwenye kampeni za Igunga kwa sababu, kwanza sio mgombea, wana Igunga hawachagui ccm kwa sababu tu eti RA ni CCM na aliwafanyia wana Igunga mambo makubwa saaaaaaaaaana. Kwa hiyo Nape ni mnafiki kujaribu kuwarubuni wana igunga na watanzania kwa ujumla na wewe pia ni mnafiki kwa kujifanya huelewi ukweli.

Ulitaka amponde kwa aliyowafanyia watu wa Igunga ambayo yanaonekana wazi wazi?
Kama hutajali ndugu yangu naomba unitajie japo machache na mimi ambaye sijafika Igunga niweze kuelimika

ndio maana tulishuhudia vilio siku ile alipokuwa anatangaza kung'atuka.
Walioangua vilio wanawakilisha asilimia ngapi ya wa Igunga?

Alifanya mambo mengi sana Igunga na kila mwana Igunga anayakubali
Hivi unataka kuniambia wana Igunga wana maisha tofauti sana na watz wengine, au unataka kuwatusi wan Igunga kwamba wameridhika na hicho kiduchu walicho achieve kama kipo

Nasubiri kwa hamu matokeo ya achaguzi ili nipime mawazo ya wana Igunga
 
nape=nepi?

Ni vizuri tukawa vijana wenye maono na ndoto zinazotimia kutokana na msingi imara ambayo tumejijengea kwa maana kuna viongozi wanaopoteza kizazi chete.

Kuna haja gani ya kumtofautisha Nape na nepi?
Au
Nape na kinyonga?
Wanaokichafua chama wamekuwa mashujaa katika uchaguzi?
Kisa jimbo leo tena kwa mara nyingine nape wawa mkimbizi wa msimamo??
Kweli kunakuwa kuna upotoshaji mkubwa xana wa ukweli.

Nape sura yako ya usaliti.
Mdomo wako mweusi waangaza roho mbaya yako.

Ur words will not fool us no more.
 
nape=nepi?<br />
<br />
Ni vizuri tukawa vijana wenye maono na ndoto zinazotimia kutokana na msingi imara ambayo tumejijengea kwa maana kuna viongozi wanaopoteza kizazi chete.
Kuna haja gani ya kumtofautisha Nape na nepi?
Au
Nape na kinyonga?
Wanaokichafua chama wamekuwa mashujaa katika uchaguzi?
Kisa jimbo leo tena kwa mara nyingine nape wawa mkimbizi wa msimamo??
Kweli kunakuwa kuna upotoshaji mkubwa xana wa ukweli.
Nape sura yako ya usaliti.
Mdomo wako mweusi waangaza roho mbaya yako.
Ur words will not fool us no more.

Mkuu nape tatizo ni njaa zina msumbua angekuwa hana njaa sidhani kama angeangaika namna hiyo ya kuwa kinyonga.

ila kazi ya uenezi ni ngumu kuliko anavyoifikria sababu ya njaa zake hapa jamaa lazima au chama kama mambo yenyewe ndio hayo..
 
Mkuu nape tatizo ni njaa zina msumbua angekuwa hana njaa sidhani kama angeangaika namna hiyo ya kuwa kinyonga.

ila kazi ya uenezi ni ngumu kuliko anavyoifikria sababu ya njaa zake hapa jamaa lazima au chama kama mambo yenyewe ndio hayo..
Mi simuelewi.

Hata kama ni njaa yake imezidi.
Ivi baba yake yu hai?
 
Nataka tujadili kwa kituo swala hili..... Hivi yale yaliyofanyika yeye akiwa Mbunge pale kafanya nani? Kuyasema aliyoyafanya ni sifa na unafiki? Hivi ni sahihi kusema hakufanya lolote jimboni wakati ukweli unajulikana kuwa yapo yaliyofanyika akiwa Mbunge? PENGINE NITUMIE MFANO HUU MBAYA..... HIVI MTU AKIWA LABDA JAMBAZI( nasisitiza ni mfano tu) AKAWA NA MTOTO, ETI KISA MZAZI WAKE JAMBAZI BASI HAKUMZAA YULE MTOTO, WATU WAKISEMA YULE MTOTO WA FLANI NI SIFA NA UNAFIKI?

Nape kwani Rostam aliajiriwa kuwa mbunge ili afanye nini? Sasa ninachotaka kujua hicho "extra" alichofanya Igunga ni kipi? Na je, hicho unachokisema kizuri unapima vipi ukilinganisha na miaka yote aliyoiongoza Igunga? Je wewe unaona ame-underperform or overperform?

Je tukipiga mahesabu ya pesa za kodi (mshahara) wananchi walizomlipa Rostam kwa miaka yote aliyoongoza Igunga tuka-compare na "maendeleo" aliyofanya Igunga, je kutakuwa na some sort of balance (resonable justification) yakusema amefanya mazuri?

If not then; kwanini Rostam ni muhimu kumuingiza kwenye kampeni ya Dr. Kafumu kama Dr. Kafumu ni mtu ambaye anategemewa ku-perform differently or above Rostam standards?
 
Hapo sioni Unafiki wowote!<br />
Rostam aliamua kuwa Accoutable (ni watanzania wachache sana wanaoweza kuachia madaraka-Oly Rostam &amp; Lowasa hav done that)<br />
Alifanya mambo mengi sana Igunga na kila mwana Igunga anayakubali- ndio maana tulishuhudia vilio siku ile alipokuwa anatangaza kung'atuka.<br />
Kitendo cha Nape kumsifia kwa aliyoyafanya ni sahihi kabisa. <br />
Ulitaka amponde kwa aliyowafanyia watu wa Igunga ambayo yanaonekana wazi wazi?<br />
Wewe ulianzaisha hii thread ndio mnafiki mkubwa na hujui unalozungumza.
<br />
<br />




Tukokotoe kidogo wajemeni;

kama F = thamani ya mali na fedha zote alizo ifisidi nchi, na kama

G = gharama za huduma za jamii alizo zijenga Igunga na kwingineko tanzania,

je,

F - G = ?

Tusidanganywe kirahisi jamani,
Siamini kama wana Igunga wote hawajui hesabu rahisi kama hii kiasi cha kudanganywa na Nape na wenzie.

Wanao jua hesabu watupe majibu.
 
Nimesoma hoja inayodaiwa eti ni unafiki wangu kwa kusema kuwa yapo mazuri yaliyofanywa na Rostam Igunga kwa kipindi chake cha Ubunge... Hii imenishangaza sana... Waswahili wanasema mnyonge mnyongeni haki yake mpeni! Hivi tunataka kuaminisha watu kuwa Rostam hakufanya chochote kwa kipindi chote cha Ubunge wake Igunga?? Kama kafanya hata kama ni kidogo KUSEMA UKWELI NI UNAFIKI? MI NADHANI TUWE OBJECTIVE VINGINEVYO mhhh...
Hapa naona ndugu umetawaliwa na unafiki wa kijinga maana hata unafiki unaviwango lakini wakwako umeonyesha ujinga, kumbuka kwamba unapaswa kufanya siasa kwa itikadi yako kama kiitikadi yako rushwa ni mbaya basi kizuri kilichofanywa na mla rushwa huna sababu ya kukisifia kwakuwa rushwa isingekuwapo yangefanyika makubwa zaidi
 
huu jamaa aliwahi kusema ukiwa mnafiki ujanani uzeeni utakuwa mchawi,sasa hii na kauli yake mbona vinatofautiana
 
Nape kumsifu Rostam ni kujiaribia kama JK alivyowanadi mafisadi wakati wa kampeni 2010.
 
Mchezo wa siasa huo anahisi hatuyakumbuki alokuwa anayasema kuhusu RA
 
Back
Top Bottom