MwanaDiwani
JF-Expert Member
- Mar 22, 2013
- 5,536
- 2,268
Ninyi wapambe wa Mh.Lowassa mnapoanza kujenga hoja za kuitisha CCM haziwezi kuwasaidia katika harakati zenu.
CCM haikujengwa katika msingi wa kutikisika achilia mbali kutikiswa na mwanachama.
CCM haiopopi kuanguka katika chaguzi, ndiyo maana inaingia katika chaguzi zote nchini.
CCM haiwezi kuwekwa rehani na wanachama achilia mbali mwanachama.
CCM na KANU wapi na wapi achilia mbali siasa za Kenya na Tanzania.
Fanyeni siasa safi ndani ya chama na siyo siasa za kuitisha CCM.
CCM haikujengwa katika msingi wa kutikisika achilia mbali kutikiswa na mwanachama.
CCM haiopopi kuanguka katika chaguzi, ndiyo maana inaingia katika chaguzi zote nchini.
CCM haiwezi kuwekwa rehani na wanachama achilia mbali mwanachama.
CCM na KANU wapi na wapi achilia mbali siasa za Kenya na Tanzania.
Fanyeni siasa safi ndani ya chama na siyo siasa za kuitisha CCM.