Nape kutikisa Arusha/Moshi Jumamosi wiki hii

Nape kutikisa Arusha/Moshi Jumamosi wiki hii

ccm, cuf, tlp wote wana haki ya kueneza sera nchi nzima ninaomba vijana wa cdm arusha wasijihusishe kwenye vurugu yoyote na wakaazi wa huko wahiari wenyewe kwenda ama kubaki majumbaniwe know who rules in arusha!
huyu anaongea kama either mbowe au dk. Slaa
 
ccm, cuf, tlp wote wana haki ya kueneza sera nchi nzima ninaomba vijana wa cdm arusha wasijihusishe kwenye vurugu yoyote na wakaazi wa huko wahiari wenyewe kwenda ama kubaki majumbaniwe know who rules in arusha!
huyu anaongea kama either mbowe au dk. Slaa
 
Walizoea huku kwetu kg kuwabeba watu na mabasi ya ujiji sasa huko uchagani atambeba nani maana sijafika ila nackia wote mko fresh
 
Moshi m.jini Nape atakuwepo saa 8 mchana maeneo ya stand ya Mabasi yaendayo mikoani,ameenda kutoa heshima za Mwisho kwa chama chake,sababu kinamadiwani wawili tu kwa manispaa ya Moshi mjini na 2015 mazishi rasmi ya chama chake yatafanyika huko Moshi maana watapata '0',nendeni jamani mkakiage chama cha kijani moshi mjini!
 
Vuvuzela la CCJ linafanya kazi yake ila ndo muda wake huo wa kupepeta maana asipofanya ivo kundi lake 2015 linaweza shindwa tena,akomae ila akumbuke na kwao
 
Sina cha kujivunia,bado naamini ujamaa ndio siasa bora zaidi kwa Tanzania na siwezi kuhama CCM just for the f#*k of it.Hiyo itakuwa sawa na kuhama Yanga....it ain't never gonna happen. We will get through this.
Kalagabaho! Magamba ni wajamaa?Kwa taarifa yako itikadi ya chama si yale yaliyoandikwa kwenye vitabu vya chama au yanayosemwa kwenye majukwaa na watu wenye vitambi vikubwa bali ni halihalisi ya matendo ya watawala wenyewe.Naomba unnipe japo jina la mtu mmoja wa magamba ambaye leo hii unaweza kujidai kuwa ni mjamaa kweli! SHAURI YAKO WATAKUCHEKA WATU, UMEBAKI MWENYEWE TU BILA KUJUA WEZAKO WANATESA. SUBIRI MIAKA MINGINE 50 UTAFIKA SISI TUMECHOKA HATUWEZI KUENDELEA TENA. WE NEED CHANGE AND CHANGE IS COMING! IF YOU DON,T WANT TO CHANGE, CHANGE WILL CHANGE YOU PERIOD!ANYWAY KAMA WEWE NI MTU WA MORO SIWEZI KUSHANGAA MAANA WENGI WENU MMEZOEA MATESO MAANA MMEBAKI WENYEWE WENGINE TUMEBADILIKA. MTACHELEWESHA TU MABADILIKO LAKINI HAMTAZUIA MABADILIKO.Mungu akufunulie uwaonee huruma ndugu zako wanaoteseka japo wewe unafaidika na huu mfumo wa magamba sijui kwa kiasi gani.
 
Kalagabaho! Magamba ni wajamaa?Kwa taarifa yako itikadi ya chama si yale yaliyoandikwa kwenye vitabu vya chama au yanayosemwa kwenye majukwaa na watu wenye vitambi vikubwa bali ni halihalisi ya matendo ya watawala wenyewe.Naomba unnipe japo jina la mtu mmoja wa magamba ambaye leo hii unaweza kujidai kuwa ni mjamaa kweli! SHAURI YAKO WATAKUCHEKA WATU, UMEBAKI MWENYEWE TU BILA KUJUA WEZAKO WANATESA. SUBIRI MIAKA MINGINE 50 UTAFIKA SISI TUMECHOKA HATUWEZI KUENDELEA TENA. WE NEED CHANGE AND CHANGE IS COMING! IF YOU DON,T WANT TO CHANGE, CHANGE WILL CHANGE YOU PERIOD!ANYWAY KAMA WEWE NI MTU WA MORO SIWEZI KUSHANGAA MAANA WENGI WENU MMEZOEA MATESO MAANA MMEBAKI WENYEWE WENGINE TUMEBADILIKA. MTACHELEWESHA TU MABADILIKO LAKINI HAMTAZUIA MABADILIKO.Mungu akufunulie uwaonee huruma ndugu zako wanaoteseka japo wewe unafaidika na huu mfumo wa magamba sijui kwa kiasi gani.
Kwa hiyo nikiamia CDM itabadilisha nini?
 
CCM wasije Arusha kutuhubiria maana ya kujivua gamba, wavue gamba tujionee wanyewe kama lina toka coz chama chenyewe ni gamba
 
Atampata nani,,,,,tutamtoa nduki wewe ngoja atuletee ngonjera za upupu aje aone,,,,
 
ha ha haaa,Mungi nitatangaza soon baada ya kujiridhisha na matokeo ya utafiti!
Mkuu Ben niruhusu niguess nafkiri jimboni kwako ni moshi vijijini sababu himo iko ms (v) na mjini yuko Ndessa pesa, vunjo John Mrema nafkiri atagombea na moshi vijijini itakuwa ni wewe ila ni upembuzi waku tu
 
"Nape kutikisa Arusha jumamosi" Nimebaki nacheka bila sababu za msingi.Muanzisha thread aidha atakuwa ni Nape mwenyewe au mpambe wa Nape.Nape kafanya nini hadi aitikise Arusha ?,Chama chake kimewafanyia nini waTanzania hadi wafikie hatua ya kuweweseka na ujio wa Nape ?,Serekali ya CCM imewafanyia nini waTanzania kiasi kwamba ujio wa kada wake waache shughuli zao zote na kwenda kusikiliza porojo za Nape?.

[1] Watanzania sasa wanakabiliwa na kitisho cha njaa serekali haina majibu ujio wa Nape una faida gani kwa mwananchi wa kawaida.

[2] Serekali ya CCM imeshindwa hata kutupatia umeme wa uhakika nchi iko gizanini mwananchi gani mwenye akili timamu atakayevutiwa na ujio wa kasuku Nape ?.

[3] Nape alituahidi ndani ya siku tisini magamba yatakuwa yamepukutishwa,je anatakuja na orodha ya majina ya magamba yaliyovuliwa ?.

[4] Watakaoenda kusikiliza porojo za Nape most of them hawana shughuli za kufanya,wengine watalipwa ili wahudhurie na wengine kama mimi ikitokea bahati mbaya napita eneo la mkutano nitasikiliza upupu uku natembea.
 
Mkuu Ben niruhusu niguess nafkiri jimboni kwako ni moshi vijijini sababu himo iko ms (v) na mjini yuko Ndessa pesa, vunjo John Mrema nafkiri atagombea na moshi vijijini itakuwa ni wewe ila ni upembuzi waku tu

Haha hahaha...Nimekuruhusu.umekosea lakini,anyways bado hatujafikia hatua ya kutoa hatimiliki kwenye majimbo.Mbona hutaji majimbo ya Dar? Muda ukifika you'll be the first kuniunga mkono.Kwa sasa waache hao wabunge wafanye kazi wasije wakatoa visingizio manake wengine roho zikiwaruka watapoteza mwelekeo,lawama zao wazibebe wenyewe
 
Haha hahaha...Nimekuruhusu.umekosea lakini,anyways bado hatujafikia hatua ya kutoa hatimiliki kwenye majimbo.Mbona hutaji majimbo ya Dar? Muda ukifika you'll be the first kuniunga mkono.Kwa sasa waache hao wabunge wafanye kazi wasije wakatoa visingizio manake wengine roho zikiwaruka watapoteza mwelekeo,lawama zao wazibebe wenyewe
Pamoja kaka tegemea kupata support yangu mkubwa hata ka hutakuja chuga town ntakuwa na wewe kwa sala na maombi tunasubiri movement for radical change mkubwa, hayo maexposure uliyopata huko ushare na sisi wabongo wenzetu kwa maendeleo ya nchi yetu
 
Wewe nenda jf doctor i don't believe if we leave under the same sun with you...omg kumbe wana igunga mpo wengi kweli sitegemei mtu mwenye akili zake anaweza shabikia ccm duh kweli hapa nikubadili uraia tuu ndio imebakia...unaishi kama mkimbizi nchini kwako kwa hisani za wafadili na bado hulioni hilo...ikibidi tutatumia nguvu tuu kuwatoa magamba..i need a gun with full bullet nanitaanzia magogoni ndio nikufate wewe uswahilini wallah
nimehuzunika sana kusikia wewe ni mwanamagamba! I can't believe it!
I don't belong or affiliated to any political party in this country, but the idea of someone as smart as you belonging to magamba just make my stomach sick.....esp. After all these decades of sufferings, endless poverty, corruption, mgawo wa umeme etc.....seriously!
I'm just shaking my head in disbelief, kobello!!
 
Mimi kumjadili nepi ni sawa na kumjadili mchunga mbuzi lyatonga....ngoja nikakate castle moto nijue nilikula maana maisha yenyewe haya ya jihadi kila kukicha nafuu ya jana
habari za uhakika, baada ya kufanikiwa mbeya yule vuvuzela wa ccm kutua arusha jumamosi wataandamana na kuhutubia mkutano wa hadhara stendi kuu arusha.


Source; ccm hqs
 
Anawakera sana baadhi ya watu ndio mana hawampingi kwa hoja bali ni mayusi na kejeli. Msimpinge kwa ushabiki bali pingeni hoja zake kwa hoja, hiyo ndio tabia ya watu makini.
Tatizo hakuna hoja ya maana anayoongea hivyo cha kumjibu hakipo zaid ya ule utumbo anaopayuka payuka kila cku.
 
KATIBU wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye amedai kuzinasa nyaraka za zinazosambazwa na CHADEMA nchi nzima kuchochea maandamano na kuzuia wananchi kuchangia shughuli za maendeleo nchi nzima.

Akizungunza katika mkutano wa hadhara uliofanyika jana kwenye Stendi* Kuu ya mabasi mjini Moshi, Nape alisema, nyaraka alizonasa ni pamoja na baruza yenye kumbukumbu namba CDM/DSM/HU/Vol 040/2011 ya Julai 20, 2011, ambayo CHADEMA imewasambazia wenyeviti wa chama hicho kila mkoa *kuchoandaa maandamano nchi nzima baada ya kikao cha Bunge la bajeti.

Soma zaidi Bofya hapa
 
CCM wameanza kuiga siasa za CDM, kazi ipo kweli kweli!! sema wabongo wanaendeshwa na matukio, ya Jairo yamefifia hivyo sasa limekuja hili watu watakimbilia huko!! Nape mwenyewe ni mzee wa propaganda, wabongo hawawezi kutofautisha kazi anayofanya Nape na kazi ya serikali.
 
Back
Top Bottom