Nape kutikisa Arusha/Moshi Jumamosi wiki hii

Nape kutikisa Arusha/Moshi Jumamosi wiki hii

You think so?Lema hawezi kusimama na Kinana hata siku moja,we gave you Arusha and you are f2#king it up big time!
.

sasa lema asimame na kinana wapi. kwenye ndondi au. au kwenye vita? maana msomali yule si unawajua kwa AK47.? kwenye red kama ni matusi x100 back 2u.
 
Mwache aende akatangaze CCJ kwani nani asiyemjua kuwa yeye si sisiem bali yuko ki mwil na si kiroho
 
Acha Usanii bana!
Katika tamthilia ya KULI, main character sio Chonya wa Chilonwa, bali anaitwa RASHID!

Sorry PakaJimmy and others, Chonya ni wa riwaya ya SHIDA. Lakini bila shaka ujumbe dhamirivu umefika. Asante
 
aaah jamani tuna haki sawa hapa JF, tupo sisi CCM ila binafsi sikubaliani na muono huu uitwao Magamba, naona kama tunajidharirisha zaidi baada ya kujijenga.....CCM tupo jamani, hatuionei haya kwani tunasimama kwenye ukweli na na sio siasa za upepo.....
mwili wa karne ya 21 mawazo ya karne ya 19
 
You think so?Lema hawezi kusimama na Kinana hata siku moja,we gave you Arusha and you are f2#king it up big time!

Who the are you to give Arusha to anybody? Siku zenu zilipita zamani sana.
 
CCM wakiitaka Arusha yote lazima wacompromise na EL. Kwa jinsi mwenendo wa mambo ulivyo ndani ya CCM hivi sasa CCM ijiandae kwa anguko kuu
 
Kwa umri wake(kwenye avatar )nadhani kuwa mwanamagamba si mbaya!

Kobelo ubadilike banaaa hata Vietnam nako wamebadilika. Sasa wewe bado fikra zako ni za mwenyekiti Ho Chi Minh......
Unayo sababu gani ya kujivunia na Magamba for the time being? .............au....Mgawo wa umeme, ufisadi, safari za kwenda nje ya nchi zisizoisha, wizi wa mali asili na mali ya uma, semina elekezi, ahadi 98 za kampeni ambazo hazitekelezeki, rushwa, nchi kuuzwa, Kuuza Sura Saigon, Dowans, EPA, Tanesco, ATC, TRC, RITES, RADAR, hebu nieleze una nini cha kujivunia na magamba mkuu Kobello?????????? Labda una biashara ya mishumaa, koroboi na mafuta ya taa sasa imechanganya kutokana na mgawo sasa mwenzetu unafaidika na mgawo
 
Kobelo ubadilike banaaa hata Vietnam nako wamebadilika. Sasa wewe bado fikra zako ni za mwenyekiti Ho Chi Minh......
Unayo sababu gani ya kujivunia na Magamba for the time being? .............au....Mgawo wa umeme, ufisadi, safari za kwenda nje ya nchi zisizoisha, wizi wa mali asili na mali ya uma, semina elekezi, ahadi 98 za kampeni ambazo hazitekelezeki, rushwa, nchi kuuzwa, Kuuza Sura Saigon, Dowans, EPA, Tanesco, ATC, TRC, RITES, RADAR, hebu nieleze una nini cha kujivunia na magamba mkuu Kobello?????????? Labda una biashara ya mishumaa, koroboi na mafuta ya taa sasa imechanganya kutokana na mgawo sasa mwenzetu unafaidika na mgawo
Sina cha kujivunia,bado naamini ujamaa ndio siasa bora zaidi kwa Tanzania na siwezi kuhama CCM just for the f#*k of it.Hiyo itakuwa sawa na kuhama Yanga....it ain't never gonna happen.
We will get through this.
 
Nimepata taarifa za uhakika kuwa mapacha wa CCJ ambao walikuwa Mbeya wiki iliyopita sasa watakuwa Moshi Jumamosi hii kukutana na wanavyuo. Ikumbukwe kuwa Moshi ilikuwa ni kitovu chao ambapo kada wao Makonda yule mropokaji kutoka Moshi ndiye alikuwa akiwaunganisha na wanavyuo. Wasiwasi wangu kwa wana CCM kama hawa jamaa waliamua kuanisha CCJ kimya kimya na sasa wanakiri kuwa walitaka kuwania urais hapa nanukuu gazeti la Nipashe la leo linalomnukuu Sitta, sasa CCM inawapa fursa ya kuzunguka nchi nzima, haioni kama wakikosa nafasi ya kuwania urais 2015 watatumia fursa hii kuhamishia mtandao wao katika chama wanachokitaka? Ama, JK kaamua kuimaliza CCM kwa kuwapa hawa rungu huku akitambua kuwa wako CCM mchana lakini usiku wanapanga namna ya kuikimbia baada ya kuiporomosha? Nawakilisha wakuu.
 
Angalieni kama Agrey Marealle atakuwepo. Huyu ndugu anataka kugombea Moshi mjini kupitia CCM na amekuwa anawinda umaarufu sana hata kunzisha CHIEF Marealle cup!!!!
 
Ebo hawa jamaa vipi si wangemsubiri mgombea wangu atoke Afrika Kusini ili naye ashiriki! Naona kuna mkakati wa hawa akina Sitta kumpunguzia milage Membe kwa maslahi ya Sitta na Mwandosya. We are planning another strategy cause it sims we are no longer sailing in the same boat.
 
Nimepata taarifa za uhakika kuwa mapacha wa CCJ ambao walikuwa Mbeya wiki iliyopita sasa watakuwa Moshi Jumamosi hii kukutana na wanavyuo. Ikumbukwe kuwa Moshi ilikuwa ni kitovu chao ambapo kada wao Makonda yule mropokaji kutoka Moshi ndiye alikuwa akiwaunganisha na wanavyuo. Wasiwasi wangu kwa wana CCM kama hawa jamaa waliamua kuanisha CCJ kimya kimya na sasa wanakiri kuwa walitaka kuwania urais hapa nanukuu gazeti la Nipashe la leo linalomnukuu Sitta, sasa CCM inawapa fursa ya kuzunguka nchi nzima, haioni kama wakikosa nafasi ya kuwania urais 2015 watatumia fursa hii kuhamishia mtandao wao katika chama wanachokitaka? Ama, JK kaamua kuimaliza CCM kwa kuwapa hawa rungu huku akitambua kuwa wako CCM mchana lakini usiku wanapanga namna ya kuikimbia baada ya kuiporomosha? Nawakilisha wakuu.

Haisadii kitu
 
Mhe. Nape katibu mwenenzi wa CCM leo atkuwa ndani ya MOSHI eneo la HIMO kwa ajili ya kufufua wannachokiita chama chao. Pia naona pia anataka kuja kupiga propanganda za kijinga kama kawaida yake! Wakazi wa Moshi karibuni kwenye pumba
 
Nahisi wanapita kuwaaga wananchi..manake muda si mrefu CCM kitakuwa chama cha Upinzani...
 
Huyu bwana mkubwa ana kimeo cha kumkashifu makamu wa kwanza wa rais wa zanzibar!unajua ukiongea sana story zinakua zimeisha!kinachobakia ni majungu tuu!
 
ni kweli jembe kama analaana vile! acha apige depe hamna mtu anayedanganyika na siasa za porojo na uzushi
 
Mhe. Nape katibu mwenenzi wa CCM leo atkuwa ndani ya MOSHI eneo la HIMO kwa ajili ya kufufua wannachokiita chama chao. Pia naona pia anataka kuja kupiga propanganda za kijinga kama kawaida yake! Wakazi wa Moshi karibuni kwenye pumba
mbona asihutubie moshi mjini? Anahutubia himo kwenye jimbo la rafiki yao mrema.Imekuwaje anaenda kwa wachaga aliowatukana? Labda ataongozana na mrema ili watukane vizuri CDM
 
  • Thanks
Reactions: LAT
Huyu bwana mkubwa ana kimeo cha kumkashifu makamu wa kwanza wa rais wa zanzibar!unajua ukiongea sana story zinakua zimeisha!kinachobakia ni majungu tuu!
Mkuu umenikumbusha! Jana aliita waandishi wa TBC eti alikuwa anaweka clarification hakukashifu ila alikuwa anakataza maandamano
 
Back
Top Bottom