Nape, Kadi ya CCJ Ulimrudishia Nani?

  • Thread starter Muke Ya Muzungu
  • Start date

Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,448
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,448 0
Baada ya kuibuka na hoja zisizokuwa na tija kwa taifa inayoashiria CCM kuishiwa na sera, hasa baada ya kumuuliza Dr. Slaa kama alirudisha kadi ya CCM, Mimi kama mwanaharakati huru, napenda kumuuliza Nape Nauye kama aliirudisha kadi yake ya kudumu ya chama cha jamii yaani CCJ ambaye yeye Nape ni Mwanzilishi wake. Kama aliirudisha alimkabidhi nani?

Ikiwa NAPE hajairudisha, basi anatenda kosa la jinai, kwani ni kinyume cha sheria kwa mtu kuwa mwanachama wa vyama viwili tofauti kwa wakati mmoja.....Hoja ujibiwa na Hoja. Nape Tunaomba ujibu hoja. MODS: Please dont remove this thread. Tunaomba Ukweli kwa sababu NAPE ni mmoja wa waanzishili wa CCJ akiwana Mh. Samwel Sita et al.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,174
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,174 2,000
ni M23 wa ccm, na kama alithubutu kuwa katibu wa kundi la waasi ndani ya chama tawala basi jamaa ni wa kuogopa kama ukoma.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,066
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,066 2,000
atasema ccj ilifutwa hivyo na uanachama wake ulifutika
 
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
629
Points
0
Age
42
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2008
629 0
Baada ya kuibuka na hoja zisizokuwa na tija kwa taifa inayoashiria CCM kuishiwa na sera, hasa baada ya kumuuliza Dr. Slaa kama alirudisha kadi ya CCM, Mimi kama mwanaharakati huru, napenda kumuuliza Nape Nauye kama aliirudisha kadi yake ya kudumu ya chama cha jamii yaani CCJ ambaye yeye Nape ni Mwanzilishi wake. Kama aliirudisha alimkabidhi nani?

Ikiwa NAPE hajairudisha, basi anatenda kosa la jinai, kwani ni kinyume cha sheria kwa mtu kuwa mwanachama wa vyama viwili tofauti kwa wakati mmoja.....Hoja ujibiwa na Hoja. Nape Tunaomba ujibu hoja. MODS: Please dont remove this thread. Tunaomba Ukweli kwa sababu NAPE ni mmoja wa waanzishili wa CCJ akiwana Mh. Samwel Sita et al.

amesema ANAYO
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Nape kama walivyo watoto wa vigogo wengine ndani ya ccm ni moja ya watu ambao kura yao hutegemea ccm! Nape hawezi rudisha hiyo kadi, yawezekana hata kadi ya cdm anayo!
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,448
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,448 0
Nape kama walivyo watoto wa vigogo wengine ndani ya ccm ni moja ya watu ambao kura yao hutegemea ccm! Nape hawezi rudisha hiyo kadi, yawezekana hata kadi ya cdm anayo!
Mkuu hiyo ni sawa na kuuliza jibu. NAPE ana kadi ya CDM. CCM yupo tu kuganga njaa. Kwa nini wanatuma polisi kuiba kadi za CDM? Lazima anayo
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Kesho utasikia kuwa Kikwete ana kadi ya CDM. Ila hili swali kwa Mapepe Nape kiboko. Kweli nyani haoni kundule. Yeye Nape, Samuel Sitta na Mwakyembe tunajua ni wanachama wa CCJ kwa mujibu wa Fred Mpendazoe. Aeleze kama aliisharudisha kadi na arudishe kwanza kabla ya kutoa kushughulika na vibanzi na boriti vya wenzake.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,497
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,497 2,000
Nasikia hiyo kadi atamkabidhi jangili kinana kwenye sherehe inayotarajiwa kufanyika kwenye mbuga Mojawapo ya wanyama
 
A

Adili

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
2,885
Points
2,000
A

Adili

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
2,885 2,000
Ikiwa NAPE hajairudisha, basi anatenda kosa la jinai, kwani ni kinyume cha sheria kwa mtu kuwa mwanachama wa vyama viwili tofauti kwa wakati mmoja.....Hoja ujibiwa na Hoja. Nape Tunaomba ujibu hoja. MODS: Please dont remove this thread. Tunaomba Ukweli kwa sababu NAPE ni mmoja wa waanzishili wa CCJ akiwana Mh. Samwel Sita et al.
Hiyo ni sheria ipi na ilitungwa lini?
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Baada ya kuibuka na hoja zisizokuwa na tija kwa taifa inayoashiria CCM kuishiwa na sera, hasa baada ya kumuuliza Dr. Slaa kama alirudisha kadi ya CCM, Mimi kama mwanaharakati huru, napenda kumuuliza Nape Nauye kama aliirudisha kadi yake ya kudumu ya chama cha jamii yaani CCJ ambaye yeye Nape ni Mwanzilishi wake. Kama aliirudisha alimkabidhi nani?

Ikiwa NAPE hajairudisha, basi anatenda kosa la jinai, kwani ni kinyume cha sheria kwa mtu kuwa mwanachama wa vyama viwili tofauti kwa wakati mmoja.....Hoja ujibiwa na Hoja. Nape Tunaomba ujibu hoja. MODS: Please dont remove this thread. Tunaomba Ukweli kwa sababu NAPE ni mmoja wa waanzishili wa CCJ akiwana Mh. Samwel Sita et al.
kwa nini unahisi thread yako itaondolewa! inaonekana unachoongea ni uzushi toka kichwani mwako,sasa una wasiwasi kwamba mods wasije kukustukia!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,429
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,429 2,000
zaidi ya kadi ya mwanachama mwanzilishi wa ccj pia anazo kabrasha zote za kuanzisha chama
@Nape yaanike hapa jamvini tuyasome kwa kuwa bado unayo kadi na kabrasha zote kwenye droo za makabati yako.
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Points
1,225
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 1,225
Naona Ritz anachungulia, bila shaka anatafuta jibu (la swali gumu)!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Pro-Chadema JF mwambieni Dr Slaa arudishe kadi ya CCM itamsaidia nini wakati yeye yupo Chadema. Au ipo siku atarudi CCM...
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Points
1,225
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 1,225
... mwambieni Dr Slaa arudishe kadi ya CCM ... Au ipo siku atarudi CCM...
Naomba na mimi niulize, hivi mtu aliyehama CCM and then baadae akaamua kurudi, anaendelezewa uanachama kwa kadi ya zamani au anaanza na mpya? Naombeni jibu wazee
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 0
Tukitoka kwa Nape tuhamie kwa mpendazoe anazo 3, CCM,CCJ na Chadema!!
 
kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
572
Points
195
kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
572 195
Kwani ninavyohama chama fulani lazima nirudishe kadi?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Naomba na mimi niulize, hivi mtu aliyehama CCM and then baadae akaamua kurudi, anaendelezewa uanachama kwa kadi ya zamani au anaanza na mpya? Naombeni jibu wazee
Kama anayo ya zamani kama Dr Slaa hakuna haja ya kuchukua mpya.
 

Forum statistics

Threads 1,285,255
Members 494,502
Posts 30,855,540
Top