Nape hakuna kauli ya CCM juu ya mauaji ya kinyama ya Mwangosi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape hakuna kauli ya CCM juu ya mauaji ya kinyama ya Mwangosi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makyomwango, Sep 5, 2012.

  1. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu
    Nimekuwa nikifuatilia kwa karibu juu ya umauti uliompata mpendwa wetu mwangosi kule Nyororo Mufindi. Kinachonisikitisha ni kwamba Magamba ambao wamekuwa wakijitanabaisha kuwa ni wapenda amani, utulivu na utawala wa sheria, hawajasema lolote juu unyama wa kutisha kwa mwandishi wa habari
    • Je hii inaashiria kuwa CCM wamefurahia unyama huu?
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,604
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nape, UVCCM kimyaaaaa!

    Wameshikwa pabaya!
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanahusika kwenye hayo mauaji.
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kauli au kupongeza utekelezaji wa maagizo yao!:loco:
     
  5. t

    trplmike JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 459
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Tumemzoea Rais wetu pindi kinapotokea kifo kinachowahusu watu au jamii huwa anakuwa wa kwanza kutuma salam za rambirambi, ila ukweli sijasikia kama katuma salam za rambirambi kwenye hiki kifo cha Mwangosi?
    Je Rais ametuma salama za rambirambi? au ni mimi sijaona
     
  6. M

    Mopiaa Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huyo JK atume au asitume salamu za rambirambi in sawa tu. System imehusika ktk mauaji hayo.

    Nadhani yuko busy kujiandaa kwenda Lesotho kwa mfalme Mswati kushuhudia sherehe za kila mwaka za mabinti MABIKRA kupit robo tatu uchi mbele ya mfalme ili aweze kujichulia kinda bichi. Si unajua tena huyu JK anavyopenda hayo majamboziii
     
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Na waziri wa habari je, ametuma????????
     
  8. d

    defence JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2008
    Messages: 468
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Nepi yupo kweli???
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,282
    Likes Received: 4,728
    Trophy Points: 280
    Wako wanaunda tume kwaajili ya kutoa tamko kuhusu mauaji ya Daiudi.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,617
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Inasemekana kitu kilichowakera Polisi ni mavazi ya Marehemu sehemu kubwa yalikuwa ya Kaki mavazi wanayotumia Cdm
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,956
    Likes Received: 6,499
    Trophy Points: 280
    Mmmmmhhhh subiri nikumbuke, ila kama vile alikua busy na mambo yake tu
     
  12. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete alikuwa na safari ya kwenda Iringa kuhudhuria mazishi ya aliyekuwa Katibu wa CCM Mkoa wa Morogoro Bi. Asha Kipangula yaliyofanyika tarehe 3/9/2012 imefahamika.

    Safari ya mheshimiwa Rais ilikufa ghafla baada ya kusikia kuna mauaji ya mwandishi wa habari mkoani Iringa yaliyofanywa na Askari wa jeshi la Polisi. Kama kawaida makamanda wa Intelligensia walimshauri mzee asiende Iringa maana hali si shwari. Naye Mheshimiwa bila kujali aliyefariki ni kada na mpiganaji aliyechangia Mororgoro kupeperusha bendera ya Kijani enzi za uhai wake na kuamua kumtosa na kusema heri lawama kuliko fedheha.

    Hofu iliyopo kwa kitendo hicho ni kuwa kiongozi huyu ni mwoga wa matukio na amedhihirisha hata kama kutatokea machafuko nchini yeye atakimbia kwa kuwa hawezi kukabiliana nayo.
     
  13. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 829
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Hebu tuache hizo jamani,rais itabidi awe anatoa salama kwenye vipindi vya matangazo ya vifo sasa
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,282
    Likes Received: 4,728
    Trophy Points: 280
    Ameshalitumia jeshi la Polisi salamu za hongrea kwa kazi ngumu waliyoifanya huko Iringa.

    Na mwezi mmoja baadae kutakuwa na hafla ya kuwapandisha vyeo maofisa wote wa polisi.
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 3,466
    Trophy Points: 280
    Sidhani, alikuwa na majukumu mengine.
     
  16. M

    Malova JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Labda kupitia Prof. Mwandosya. Lakini hata CHAMA CHAKE sikuona kikishiriki, wakati huohuo wanasema CHADEMA ndio tumeua
     
  17. M

    Malova JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Alipokufa Kanumba salamu alitolea kwenye vipindi vyo vifo?
     
  18. i

    iseesa JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAPANA. Siyo mwoga ila misiba ya ndani haina "LADHA"
     
  19. M

    Malova JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wao (POLISI) wanaovaa kaki nao ni CHADEMA?
     
  20. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anasubiri ziwe nyingi atatuma kwa pamoja.
     
Loading...