Nape awapongeza Dkt Slaa na Lipumba

Nape awapongeza Dkt Slaa na Lipumba

U-s-e-n-g-eeeeeeeee, na itawafanya hamna, mnajadili upuuzi CHADEMA inachanja mbugha
 
Sheria ya manunuzi ya mwaka 2010 inataka huduma au bidhaa zozote zinazomilikiwa na watu wengi zinapouzwa kufuata utaratibu wa manunuzi, kwa hivi karibuni mheshimiwa EL alikinunua chama cha demokrasia na maendeleo kwa bei mbaya bila kufuata taratibu za chama. gazeti hili lina taarifa kuwa hata kamati kuu ililetewa tu maamzi kutoka kwa muasisi. wajuzi wa mambo wanasema uzoefu wa EL alioupata ndani ya CCM kucheza dili kubwa ndani na nje ya nchi ndiyo uliomsadidia kuweka mambo sawa. baadhi ya vigogo walionekana kuwa na kehelehele na kidomo domo walipewa kiasi si haba wakakaa kimya, japo kuna wengine walikataa kwaani imani zao haziwaruhusu kupokea. Habari za ndani zinasema hali ya waliokataa siyo nzuri kisiasa kwaani wana maadui wengi nje ya CDM, na kutupa funzo kuwa bora kuwa na maadui wachache. asubuhi njema wandugu.

Ndeeeefu. Halafu haina vidole
 
Hiyo singo mbona ilishakuwa zilipendwa? Haina wanunuzi wala mashabiki! Kwa ujumla haiuziki tena. Lowasa ndo habari ya mujini kwa sasa!
 
Chezea DJ wewe, hapo kisha pewa chake na hakuna wakunyanyua bakuli hahaha
 
Sheria ya manunuzi ya mwaka 2010 inataka huduma au bidhaa zozote zinazomilikiwa na watu wengi zinapouzwa kufuata utaratibu wa manunuzi, kwa hivi karibuni mheshimiwa EL alikinunua chama cha demokrasia na maendeleo kwa bei mbaya bila kufuata taratibu za chama. gazeti hili lina taarifa kuwa hata kamati kuu ililetewa tu maamzi kutoka kwa muasisi. wajuzi wa mambo wanasema uzoefu wa EL alioupata ndani ya CCM kucheza dili kubwa ndani na nje ya nchi ndiyo uliomsadidia kuweka mambo sawa. baadhi ya vigogo walionekana kuwa na kehelehele na kidomo domo walipewa kiasi si haba wakakaa kimya, japo kuna wengine walikataa kwaani imani zao haziwaruhusu kupokea. Habari za ndani zinasema hali ya waliokataa siyo nzuri kisiasa kwaani wana maadui wengi nje ya CDM, na kutupa funzo kuwa bora kuwa na maadui wachache. asubuhi njema wandugu.

Vipi kampeni za CCM kuwahonga wananchi na kuwapa kadi feki na simu ili wachaguliwe na kuwa wagombea walifuata taratibu za manunuzi?
Chadema ni MTU?
Ukikua utaacha ila sasa UCCM unakusumbua na kukojoa kitandani uache
 
Hivi kumbe bado hujapona ule ugonjwa wa akili uliokuwa nao..waambie ndugu zako wakurudishe mirembe ukaendelee na dozi.
 
hata macho tu umeshindwa kutambua hii habari ya mjini!!?
kweli watu nywele tu!!
 
Sheria ya manunuzi ya mwaka 2010 inataka huduma au bidhaa zozote zinazomilikiwa na watu wengi zinapouzwa kufuata utaratibu wa manunuzi, kwa hivi karibuni mheshimiwa EL alikinunua chama cha demokrasia na maendeleo kwa bei mbaya bila kufuata taratibu za chama. gazeti hili lina taarifa kuwa hata kamati kuu ililetewa tu maamzi kutoka kwa muasisi. wajuzi wa mambo wanasema uzoefu wa EL alioupata ndani ya CCM kucheza dili kubwa ndani na nje ya nchi ndiyo uliomsadidia kuweka mambo sawa. baadhi ya vigogo walionekana kuwa na kehelehele na kidomo domo walipewa kiasi si haba wakakaa kimya, japo kuna wengine walikataa kwaani imani zao haziwaruhusu kupokea. Habari za ndani zinasema hali ya waliokataa siyo nzuri kisiasa kwaani wana maadui wengi nje ya CDM, na kutupa funzo kuwa bora kuwa na maadui wachache. asubuhi njema wandugu.

Vipi kuhusu nyumba alizojiuzia magufuli nazo pia zilifata procurement act ya 2000?
 
Topic kama hizi Ndio zinashusha kiwango cha Jf kuaminiwa kwa Jf kumepubguzwa sana na watu wa namna hii
 
Lowassa anawapa presha sana ccm wanatamani hata awaongee kitu yeye anamwaga sera tu kila kona na hata ndipo akina slaa walikuwa wanabugi akienda huku anazungumzia ccm huku ccm nadhani huko likizo anajifunza mengi kuhusu siasa. Jana ametua Zanzibar na kuwaambia nmwanzo
 
Hiyo singo mbona ilishakuwa zilipendwa? Haina wanunuzi wala mashabiki! Kwa ujumla haiuziki tena. Lowasa ndo habari ya mujini kwa sasa!

Tuache unafiki, kuuza chama ni sawa na kufanya biashara ya kuuza binadamu.Hapo kwa biashara waliofanya Mtei et al haıtaji kulipa kodi bali kushtakıwa kwa biashara haramu.
 
Probably tanzania ni kati ya nchi zenye siasa za kijinga sana labda kwa sababu ya wajinga kama hawa, labda ikitoka burundi ni tanzania na jf imeshuka hadhi sana
 
Wengne wanafuata mkumbo km mazuzu.Sidhani km mtu ana utimamu wa akili anaweza kukubali kuchezewa akili yake na mtu ambaye ni kilaza kama Mbowe.
 
Lowassa anawapa presha sana ccm wanatamani hata awaongee kitu yeye anamwaga sera tu kila kona na hata ndipo akina slaa walikuwa wanabugi akienda huku anazungumzia ccm huku ccm nadhani huko likizo anajifunza mengi kuhusu siasa. Jana ametua Zanzibar na kuwaambia nmwanzo
Nimemsikiliza lowasa kwa umakini, jama yupo vizuri sana, anaongea maneno machache lakini point tupu, kwa kweli jamaa yupo vizuri na hana
mipasho na mbwe mbwe za kijinga
 
Back
Top Bottom