Nape aongoza mazishi ya Sharomillionea

Honey K

JF-Expert Member
Sep 14, 2008
629
0
Cdm sijawaona Nape kaongoza mazishi na eneo zima limepambwa kwa rangi za kijani...kulikoni?
 

Raimundo

JF-Expert Member
May 23, 2009
13,456
2,000
Ukiua inajishtukia na kujifanya unatoa misaada ya bila kuombwa. Kifupi unajutia.

Unafikiri ubovu wa hizi barabara (ukilinganisha na rasilimali) umesababishwa na nini kama sio hao hao wanaojipendekeza misibani.

"... Mnataka tufe mje msibani..." Unalikumbuka hili bango kipindi cha migomo ya madaktari?
 

Lily Flower

JF-Expert Member
Oct 16, 2009
2,554
1,195
Kwanini wakapamba na rangi ya kijani nijuavyo rangi ya zambarau ni ya misiba hawajamtendea haki marehemu (RIP Sharo)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom