Nape Amfunika Vibaya Mwakyembe Leo Uwanja wa Taifa

Nape Amfunika Vibaya Mwakyembe Leo Uwanja wa Taifa

Sijawahi kuwa upinzani maisha yangu yote Tanzania hakuna upinzani kuna wapiga dili wanaotumia ujinga wa wasiojielewa kama daraja la kupandia kufikia watakapo. Tanzania mpinzani ambaye nilikuwa nadhani ni mpinzani alikuwa marehemu mtikila tu waliobaki wajaza tumbo tu
Nafurahi ninapoona vita ya makada wa ccm!Nape kwenye ugwiji chamani alikuwa top 10,sasa leo mnamrushia vijembe,hadi raha!Sijui nani next kugeukwa!!!!!Miezi miwili mingi,tutasikia kada mwingine kaingia 18 za Magu kwa ajili ya Makonda wake
 
Nape habari ya mjini sio hawa matumbo makubwa
Yaani ni vile tu MHESHIMIWA, MPENDWA WETU, ASIYE NA MAKUU, MTU WA WATU, KIJANA JASIRI, MWENYE KUPENDA HAKI, ASIYE NA UKABILA, Nape Moses Mnauye ana majukumu mengi, lakini ilifaa aanzishe Jogging Club tukimbie naye bega kwa bega kuanzia mbali hadi mbali.

Mapovu watawatoka watu mpk yazibe njia ya hewa na jogging itapigwa marufuku kuwa inaleta usumbufu kwa magari
 
Duuuuu Watanzania km wewe ni kuwahurumia tu, nape kafanya kitu gani cha ajabu.... Punguza ujinga
Mjomba mbona hivyo?!!! Au umejisikia tu kuniita mjinga?

Kuna sehemu yeyote hapa mimi nimesema NAPE KAFANYA KITU CHA AJABU? Ulipata zero nini o level?

Kitu cha ajabu ni kuambush shilawadu, lkn mimi sijasema lolote kuhusu ambush wala vyeti, sasa kwa nini unitolee povu?
 
Ebdelea na ujinga wako

Mjomba mbona hivyo?!!! Au umejisikia tu kuniita mjinga?

Kuna sehemu yeyote hapa mimi nimesema NAPE KAFANYA KITU CHA AJABU? Ulipata zero nini o level?

Kitu cha ajabu ni kuambush shilawadu, lkn mimi sijasema lolote kuhusu ambush wala vyeti, sasa kwa nini unitolee povu?
 
~~~>>>Kwani walienda Taifa kwaajili ya Kufunikana??
 
huyo ndo kwisha habari yake huyo,alimtukana saana mzee wa elimu-elimu-elimu malipo ni hapaa hapaa
 
Ebdelea na ujinga wako
Unauguuuuuuuua moyoni, kisa ghubu mlilofundishwa. Huu mchezo, hauhitaji hasira.

Bora kuwa mjinga kuliko kuwa mpumbavu. Simjui Nape wala wewe, lkn povu limekuanguuuuuka kama Mama Chiku na Sabuni yake ya Family Detergent.

Na mtaugua sana mwaka huu. Maana hata migogoro ya ardhi inawakera
 
Kwani hujui kuwa Nape alikuja kutega hisia zako, na wewe kwa kutofaham dhumuni lake ukajikuta unashangilia tuuuu...
 
30cac38b4fb417f36581a6f1c4107882.jpg
Hii picha hii....
 
Uwanja mzima ulilipuka kwa shangwe Leo uwanja wa taifa pale Nape Nauye alipoingia uwanjani jukwaa la VIP. Watu waliimba Jembe, jembe, jembe huku mwakyembe ambaye aliingia hata watu hawakuwa na habari naye akitabasamu na yeye pia akipiga makofi huku akimuangalia Nape. Watu waliimba kwa dakika kadhaa huku Nape akiwasalimu kwa kunyoosha mikono juu.
Leo ilikuwa mechi ya Taifa Stars na Botswana ambapo waTZ tulishinda goli mbili kwa sifuri huku goli zote mbili zikifungwa na Samatta
 
Uwanja mzima ulilipuka kwa shangwe Leo uwanja wa taifa pale Nape Nauye alipoingia uwanjani jukwaa la VIP. Watu waliimba Jembe, jembe, jembe huku mwakyembe ambaye aliingia hata watu hawakuwa na habari naye akitabasamu na yeye pia akipiga makofi huku akimuangalia Nape. Watu waliimba kwa dakika kadhaa huku Nape akiwasalimu kwa kunyoosha mikono juu.
Leo ilikuwa mechi ya Taifa Stars na Botswana ambapo waTZ tulishinda goli mbili kwa sifuri huku goli zote mbili zikifungwa na Samatta
 
Uwanja mzima ulilipuka kwa shangwe Leo uwanja wa taifa pale Nape Nauye alipoingia uwanjani jukwaa la VIP. Watu waliimba Jembe, jembe, jembe huku mwakyembe ambaye aliingia hata watu hawakuwa na habari naye akitabasamu na yeye pia akipiga makofi huku akimuangalia Nape. Watu waliimba kwa dakika kadhaa huku Nape akiwasalimu kwa kunyoosha mikono juu.
Leo ilikuwa mechi ya Taifa Stars na Botswana ambapo waTZ tulishinda goli mbili kwa sifuri huku goli zote mbili zikifungwa na Samatta
 
Back
Top Bottom